Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline mini mừng Heley Chang vào TPHCM !

rated by 0 users
This post has 23 Replies | 2 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Jullian Do replied on 06-27-2007 11:16 | Locked

bác Sáo Trúc! sao hỏng có em trong hình vậy hả! huhu [:'(]

@tieu_kiem: bác thứ lỗi iem dùng lời thô bạo với mấy bác kia nhé. thêệt ra em hiền lành lắm, mừ tại thời buổi này hiền quá bị ăn hiếp nên em mới đành buông lời đe dọa thôi.Sad

Làm thân con gái phải ngang tàng ngạo nghễ, Sống ở trên đời phải hống hách kiêu sa!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tieu_kiem replied on 06-27-2007 20:14 | Locked
to Jullian Do : Bác nói nghe cũng có lý, nguyên cả đám toàn là đàn ông dị họm, chỉ có một phụ nữ xinh đẹp mà không biết thương yêu chiều chuộng, lại làm thế nào mà phụ nữ yếu đuối kia phải tự thô bạo để bảo vệ mình. Các bác phải "nâng như trứng hứng như hoa" mới được.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Hình đưa lên không có giới thiệu gì hết, biết là ai với ai, thấy nguyên một đám ngồi túm tụm lại, mắt sáng có, mắt cận có, tay cầm mấy cây sáo. Cái vụ này coi bộ không ổn à nha. Thứ hai, sao không có chỗ ngồi đàng hoàng mà nhếch nhác quá vậy mấy cha nội? Đề nghị chú thích lại mấy tấm hình, chứ không có về đến VN tình cờ gặp mặt lão cũng chẳng biết ai là ai hết. Thứ hai tuần tới đi conference về sẽ cố gắng type một bài nhạc mới gửi lên cho anh em luyện tập, còn bây giờ phải bốc hơi thôi.
Sinh tại miền Gia Định Việt Nam vạn nẻo đường Đời nửa say, nửa tỉnh Nơi đâu là quê hương?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Xin lỗi pác tiengdanbensuoi, vụ giới thiệu này quên hoài àh . Bây giờ mình xem tấm hình cuối cùng nha , thứ tự như sau : người đứng thổi là Heley Chang, ngồi hàng  đầu ( 3 người ) từ trái sang : Tmd14 (áo thun xanh), chinhdotrong, rùa già saotruc. Hàng 2 : người đang đứng : Hoàng ( bạn saotruc ) , ngồi hàng cuối ngoài rìa là Lee tui , rồi đến Hoàng (  học sáo ở cung văn hoá Lao Động ). MHM và Xuân lúc này đang hú hí chỗ nào mà hổng có thấy trên hình vậy cà !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 07-01-2007 20:33 | Locked

Nhóm sáo trúc ở tp. HCM tuy giàu lòng đam mê sáo trúc, nhưng không giàu tiền bạc lắm nên mới phải ra công viên, đầu đường xó chợ thế này..huhu. Nếu bác nào biết một chổ có bàn ghế nhà cửa thì giới thiệu giúp  cho với điều kiện là không bị ai đuổi.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 02-12-2008 20:50 | Locked
saotruc:

Nhóm sáo trúc ở tp. HCM tuy giàu lòng đam mê sáo trúc, nhưng không giàu tiền bạc lắm nên mới phải ra công viên, đầu đường xó chợ thế này..huhu. Nếu bác nào biết một chổ có bàn ghế nhà cửa thì giới thiệu giúp  cho với điều kiện là không bị ai đuổi.

anh em séo trúc mìn nem chúng mình xưa nay vẫn thế mà!khakha! 

Page 2 of 2 (24 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net