Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tin cực sốc !

rated by 0 users
This post has 60 Replies | 3 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-22-2009 22:24 | Locked
bác mau noi cho anh em biết đi, em hồi hộp quá

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nói chuyện cho vui vậy thôi, còn chuyện là trai hay là gái cũng chẳng có gì quan trọng . Những lời nói dối hay hành động lừa đảo dễ thương này cũng đâu có hại đến ai đâu. Phải không ? Là một Nữ nhi hào kiệt như thế này :

TiếngSáoCôĐơn:

Một vị nữ anh hùng tinh thông hoa ngữ, từng đơn thân độc mã tung hoành ở Đông Doanh, ngước lên thổi sáo thì chim bay trên trời cũng rớt cắm mỏ xuống đất, ngước xuống thổi tiêu thì cá tôm cũng quên thở mà chết đuối hết trơn a. Lại còn thông thạo chế tạo , trang trí sáo tiêu làm hậu bối ước ao đc 1 lần diện kiến cho thỏa lòng ngưỡng mộ a. Hậu bối còn khoe với nhỏ bạn hậu bối là trên giang hồ có người nữ nhi như thế, như thế để nhỏ tự tin mà tập sáo a.

Đối với mình Bamboo-flute là như thế nào thì bây giờ biết sự thật là dongtahoangduocsu .  Thì cũng chẳng có gì. Chỉ là đổi một cái tên thôi. có gì đâu hehe. Mình vẫn ước sự thật này ko bao giờ được lộ ra để mình tưởng tượng 1 chút cho đỡ buồn.Sad

ym: heartfailz
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Lightning
Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Ủa, có thật dongta là bamboo-flute không vậy, rốt cuộc là nam hay nữ? Nếu đúng hai nick là của một người --> ??? Nhớ rõ là bamboo-flute từng thừa nhận mình là nữ mà (M-H-M kiểm tra lại post ngày 22/12/2008 : 20251 replied to 20230 của saodieucaonguyen nhé).

Saodieucaonguyen
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Broken Heart

Hình phạt của Spammer

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
CHẬC ... xì căng đan mang tên Ramboo flute
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
jo bamboo đã được lee sửa thành Rambo có phải ko bác lee (hix ...........xi- căng- đan)

Hình phạt của Spammer

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Damsan chúng ta ngòai những vụ này còn nhiều thứ cũng gây sốc  không kém.

Khi xem lại đọan video ngày xưa, MHM phát hiện một bóng ma ngồi buồn bã bên cây cột.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Gần 11 giờ đêm anh Saotruc làm thấy ghê quá...

Trong cái hình đó em thấy ai cũng giống ma ráo trọi =))

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bruce Lee replied on 02-23-2009 9:11 | Locked
ninja:

"Mụ" BB có khai tên Nguyễn Thị Thùy Trang, sinh năm 1983, nhưng mà hổng lẽ có luật cấm đực rựa không được lấy tên là "Trang" và mang chữ lót là "Thị" sao ?! Rốt cuộc toàn là do thiên hạ ngộ nhận cả !! kakaka

@ tieukiem: lão rùa hình như chưa được cho phép mà cũng la làng lên đó cha ! hehe

Tất cả chỉ là sự Ngụy Phiện .......em không thể tin nổi chuyện nài.....hichiccc....

Đúng là chẳng có cái luật nào như ảnh nói......Thế nhưng đây là lần đâu tiên em thấy có người trên đời này là đàn ông mà thích mang họ "Thị" đấy........loạn hết cả rùi........

hichcihc

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-23-2009 9:42 | Locked
23h 40 vào damsan nhì thấy bức hình của bác sáo trúc mà em hốt hết cả hồn, phải ngó sang bên cạnh xem có cái gì ko Confused  em vốn tính sợ ma từ bé

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 02-23-2009 16:28 | Locked
Hôm đó tui nhớ là ngồi bên phải tui là Sicore bên trái là Chị Cúc. Cạnh chị Cúc là cây cột, đâu còn ai nữa.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-23-2009 17:51 | Locked

ôi mẹ ơi kinh quá, bác sáo truc gặp ma rùi

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

Ảnh trắng đen nữa mới kinh chứ................ax.......ax............mấy bác mod xem vụ này giải quyết cho anh em hiểu ra chân lý xem.

Hình phạt của Spammer

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
quasimodo replied on 02-24-2009 5:04 | Locked

Hay thật, hôm trước nhờ thầy Sơn mới nhận ra thêm một ưu điểm nữa của sáo so với các loại đàn là ngay cả trâu cũng phải động lòng mà nghe. Giờ lại biết thêm tiếng sáo có thể được dùng để "dụ ma".

Cứ tưởng tượng những buổi off sau của Đam San, anh em cứ thoải mái mà tranh luận, trao đổi, học hỏi, biểu diễn còn vật vờ ...... trôi lững lờ xung quanh là hàng trăm, hàng ngàn bóng ma đến để thưởng thức. Dzui quá là dzui ...

ha ha ha, vậy thì bà con ơi, những lần off sau chúng ta nhớ chọn nơi nào thật âm u, thật rộng rãi, xung quanh leo lét vài ngọn đèn nữa thì càng tốt, để đón mừng khách quý nhé !!!

www.damsan.net
Page 3 of 5 (61 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net