Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Topic các bản nhạc trẻ đây! (Có mục lục đính kèm).

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 31 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Gakon:

bác SapinT ơi,em kết bài phút yêu đầu của bác lắm Yes, nhưng mà nhìn vào sheet thì em thấy nốt đầu tiên hình như là Si phải ko ạ,rồi đến do2 re2 rồi hạ xuống ,ko biết em nhìn sai hay sao mà thổi lên xuống như vậy không được,nếu rỗi phiền bác bày lại chỗ sai cho em nhé hay là bác thổi rồi upload cho mọi người nghe cũng được Big Smile

Bác cứ hạ nó xuống thổi để tránh nốt Fa# cũng được. Tại cái bản này lần đầu em tìm sheet, chưa có chế biến gì cho phù hợp hết, bác thông cảm, hi hi

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hihi , cảm ơn bác đã bày cách thổi hộ em , cũng vì phần hơi em chưa đủ mà nhìn thấy nốt cao quá nên sợ mình thổi không được í mà Stick out tongue
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Có ai ở đây xem phim Ngôi nhà hạnh phúc chiếu vào tối thứ 5,6,7 hàng tuần ko? Bộ nhạc phim của phim này rất hay, ko biết ai có sheet. Ai có thì tìm giúp em nhé! Thanks a lot!
You're the music in me!!!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thế là version Việt Nam hay HQ thế đại ca? Đại ca thích bản nào em còn hỏi, đại ca chơi nguyên bộ thế em chạy mất dép mất (căn bản là ko xem phim này nên ko bít bào nào, thử kê tên ra ấy)
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

mấy bác nhả cho e note bìa tuổi hồng thơ ngây với

nhờ bạn aka post ở bên topic kia nhung chả thấy post mấy bác giúp e phát:D

pxtuan because_of_you_pxt@yahoo.com pxtuan.bsc@gmail.com mình ko thích trẻ con nhưng mình thích cái cách người lớn tạo ra chúng =.=!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ChangkiFung:
Thế là version Việt Nam hay HQ thế đại ca? Đại ca thích bản nào em còn hỏi, đại ca chơi nguyên bộ thế em chạy mất dép mất (căn bản là ko xem phim này nên ko bít bào nào, thử kê tên ra ấy)

Việt Nam mà anh! Ví dụ như: Tiếng đồng hồ, Quay về đi, Ngôi nhà hạnh phúc chẳng hạn!

You're the music in me!!!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bác thử chơi bản này xem sao nhé, em chỉ tìm dc có 2 bản là 1 giờ sáng & quay về đi
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hix hix,2 bài trên giáng dữ quá anh ui,nhòm vào chưa kịp thổi cũng muốn tẩu hỏa nhập ma rồi Tongue Tied
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hơ, qh quên chưa nói zới mọi người bác River nhà ta chơi piano cho nên xin bản nhạc tui kiếm luôn bản full của piano, vậy nhờ NNRiver hoặc SapinT dịch giúp vậy.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Xin chào tất cả các quý vị, từ thành thị đến nông thôn, từ sân gôn đến sân bóng đá, từ Thanh Hóa đến tít tận Tuyên Quang, mà từ Hà Giang sang Yên Bái, mà từ Móng Cái đến tận Hà Nội quê mình em xin chào các bác.... xin giới thiệu...em là nhóc tập sáo đã quay trở lại sau 3 tháng (hay 4 tháng gì đó ) vắng mặt. Xin mọi người hãy cho em 1 tràng pháo tay và một tràng pháo chân để ăn mừng sự trở lại của thành viên nhỏ tuổi mà lại cực kì đáng yêu này.... Em xin... hếtBig Smile

À quên. Nếu Kó ai mún nốt mấy bài nhạc trẻ trẻ chi đó để thổi. Cứ nhờ em. Nếu rãnh em sẽ giúp tận tình ( với tất cả sức lực của mình ). ^^  Lưu ý : Qua tuần sau cái đã. Tuần nay em bận học để thi hsg "quốc gia" ( oách...chưa ^^ ) . Mọi người hãy cỗ vũ để em lên tin thần cái.....bộp.... bộp... bộp ( nhiệt tình we' heheBig Smile )

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bộp bộp bộp chào mừng thành vien nhỏ tuổi đáng yêu đã trở lại sau khi post 1 lô đk rùi đi mất, thi tốt nha, để từ từ rùi yêu cầu, bay giờ chưa nghĩ ra, hehe
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
dạo này cái guitar pro của em bị câm, chả hiểu tại sao? ai giúp em chỉnh lại với!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
chả bít nữa, hình như crack lỗi hay sao ấy, của anh dùng được mấy hôm cũng câm. nhạc khi mở nó lên vẫn có. mà bảo nó chơi bài gì nó cũng chả chơi, cứ chạy trong im lặng như kiểu chơi bài "bước chân người trinh sát" ế.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

SapinT:
dạo này cái guitar pro của em bị câm, chả hiểu tại sao? ai giúp em chỉnh lại với!

Trước có lần a bị thì gỡ bỏ GP ra, xóa hết các key của nó trong Registry, khởi động lại rồi cài lại thì lại chạy bt, thử lại xem sao.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Các anh pro ơi cho em xin bài ''Hôm qua em đi chùa hương'' đi em cảm ơn truớc nha
Vô độc bất trượng phu
Page 29 of 54 (808 items) « First ... < Previous 27 28 29 30 31 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net