Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Topic các bản nhạc trẻ đây! (Có mục lục đính kèm).

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 31 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
anh chang làm sheet hộ em bài Hoàng phi hồng xong chưa:) em đang mong đây
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bạn thông cảm cho mình với, dạo này mình bận quá, độ chậm  nhất 1 tuần nữa mình post bài lên cho bạn.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hic ai có sheet chuẩn cho sáo bài enless love không post hộ cái, trên diễn đàn có thằng nó post link divshare, không xài được, nó bắt bỏ tiền ra huhu.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Nếu tui nhớ không nhầm thì bài đó có share luôn cả pass tài khoản của bác đó trên divshare luôn. từ từ tìm, không nên nóng vội.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

bạn nào thổi được bài "tiễn anh" ,với mấy bài trong phim "tân dòng sông ly biệt" thì giúp tớ với ,bài này t thấy nhạc hay nhưng ko rõ có thổi sáo hay được ko

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=5wHV-muqGz    đây là link bài "tiễn anh "

Người có lòng trồng hoa hoa không nở Kẻ vô tình cắm liễu liễu lại xanh!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
bài Hoàng phi hồng của em có chưa vậy anh ChangKiFung em mong lắm rùi, cảm âm hoài mà ko đc khó quá
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hic, sau một hồi mò mẫm gần ra 1 bài thì tui thấy tui mò nhầm bài mất rùi, tại cái tội không nghe kỹ mà, để tui mò lại, mà hình như cái bài tui mò cũng là bài Chí nam nhi, can thêm tội dốt tiếng Tàu mà còn hay rờ rẫm, hic, sozy bạn, phải cái tui lại thk cái bài tui mò nhầm hơn, để tui làm lại nha.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

bạn nào thổi được bài "đài hoa cúc" mà trong Hoàng kim giáp ko,cho to xin node với

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=guIdO4cu1J

trên là link bài này .THanks trước nhá!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nguyenthanh:

bạn nào thổi được bài "đài hoa cúc" mà trong Hoàng kim giáp ko,cho to xin node với

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=guIdO4cu1J

trên là link bài này .THanks trước nhá!

1 là Fa nha, bác cứ thế đếm lên, đếm xuống. Mà các bác  tập nhạc Tàu vừa vừa thôi, nên thủ trong túi kha khá nhạc Việt đã.

http://www.xxspace.com/article/UploadPic/2008-9/200891954516361.gif

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Ủa? anh Chapi biết tiếng tàu hay sao mà search nhanh vậy?

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

Ủa? anh Chapi biết tiếng tàu hay sao mà search nhanh vậy?

haha, cứ gõ cúc hoa đài lên google rùi bỉu nó dịch qua tiếng trung, sau đó copy paste vào google search là nó ra hihi.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

thank chapi nhiều lắm! muốn tập ngay nhưng bjo là 11h đêm rồi :(.

nước nào cũng có bài hay mà chapi,dù sao thì nhạc tàu nhìu bài hay hơn đơn giản vì: nước họ rộng hơn mình quá nhiều mà con người 2 nước khá tương đồng nên điều này dễ hiểu :D

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

5: D      6:R       0:M      1:F       2:S       3:L       4:Xi

L  L S L M  /LDLSL    /FFSLDL/        SSFS/  L.   D+L  R D.  /RDDL D. D`/ LSSDLS

SSFS/LLSL/ LDLSL/ FFSLDL/SSFS

L. D+L R D./ RD DL D/ ML  SL  D  LS/ S  F+F  M/MMM  FS

bác Chapi  ơi số 7 là node gì thế,mà có dấu chấm trên đầu là thổi cao lên à,tớ thổi thử thấy ko giống lắm Sad ,bác Langtu thổi bài này bằng sáo gì ko biết,nghe hay quá.

L LD  R RL’/ L’S’  F’R   D/ RD   LS   F  R`F/S SF S  FS/L LD R RL’

S’F’  F’S’  F’/ D DL  Mf  FS/ L S F

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
quên ko bảo các node kia là tớ dịch theo qui ước ghi ở đầu,bạn nào thổi xem có đúng thì bảo hộ t nhé
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
1 là Fa, đến 7 là Mi2, 1 chấm trên là Fa 2, 7 chấm dưới là Mi 1
Page 24 of 54 (808 items) « First ... < Previous 22 23 24 25 26 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net