Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Topic các bản nhạc trẻ đây! (Có mục lục đính kèm).

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 31 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chùi ui toàn bại lạ hoắc à! Tui đã nói rồi, tui không phải là dân nghe nhạc nhiều mà, bài nào thực sự quen thuộc với mọi người thì tui mới dám post lên mà!

Đang định xin bài Hoạ tâm trong phim Hoạ bì, bác nào có không cho em xin!?

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
the ninh:

chào bác sapin T bác có bài mị tình của ngô kiến huy ko ạh cho em xin với em thik bài đó lắm giúp em nha

Nếu bác xin bài giả vờ yêu thì em cho ngay, chứ bài này em chưa nghe lần nàoCool
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
SapinT:

Chùi ui toàn bại lạ hoắc à! Tui đã nói rồi, tui không phải là dân nghe nhạc nhiều mà, bài nào thực sự quen thuộc với mọi người thì tui mới dám post lên mà!

Hehe! Không ngờ Big Smilethạc sĩ như anh SapinT mà cũng đi xin nhạc phổ người khác
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Bác spain cho em xin sheet của bài Lâu Đài Tình Ái, Hoàng Phi Hồng với

lần thứ 3 em xin rùi huhuhu 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bìa Hoàng Phi Hồng là bài nào thế? Cho nghe qua cái được không xem có giúp được không?
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

bài này sáo cao lắm ngồi lại viết sheet nhạc anh ngại làm một mình.gặp ở công viên thì hai thằng cùng làm cho nhanh.spait thích đoạn thổi sáo hay bài hát họabì.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

ChangkiFung:
Bìa Hoàng Phi Hồng là bài nào thế? Cho nghe qua cái được không xem có giúp được không?

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=qwwHgCoShs

bài này nè anh giúp em với 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ưh đợi nha.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Thế thì nhanh lên nhé anh. Em chỉ mò được đoạn cao trào thuiCool

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Họa tâm (em vẽ trái tim mình nè, vẽ thêm bao cầu vồng, hí hí, teen ghê)

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hoá ra cái nhạc số cũng không quá khó hiểu! Thank anh Chapi nhé! ke ke

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ừ, nhạc số nhìn note thì ko khó, đọc vài lần là quen :D cứ 1 là fa1, đếm đến 7 là mi2, fa2 là 1 có chấm ở trên, mi1 là 7 có chấm ở dưới, re1 là 6 chấm dưới ...
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chapi:
ừ, nhạc số nhìn note thì ko khó, đọc vài lần là quen :D cứ 1 là fa1, đếm đến 7 là mi2, fa2 là 1 có chấm ở trên, mi1 là 7 có chấm ở dưới, re1 là 6 chấm dưới ...

Đây là nếu trên bản nhạc không ghi kí hiệu gì thì cứ theo như vậy, còn nếu ở đầu bản nhạc ghi qui ước khác (thường thì vậy) thì sẽ dựa vào quy ước này để dịch bản nhạc ra note.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
cái tab này đủ cả hợp âm đấy anh Chang, hay anh làm một tab guitarpro đi, post lên vt chơi! :D

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hay đấy, dù sao bên đó vẫn chưa có bài này.
Page 23 of 54 (808 items) « First ... < Previous 21 22 23 24 25 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net