Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Topic các bản nhạc trẻ đây! (Có mục lục đính kèm).

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 31 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bài này hơi cao, nên ta có thể dịch xuống 1 quãng 2 để thổi cho phù hợp, chú ý thằng giáng.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT replied on 03-19-2009 7:33

hb.jpg bh picture by 20F3

Đây là bản chúc mừng sinh nhật ở cao độ thấp, em là em thích đẩy nó lên 2 quãng (Mi thành Sol ) để thổi, nghe vui hơn!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bài Chúc Mừng Sinh Nhật này, nếu muốn thổi ở quãng thấp thì hạ xuống 1 nốt so với sheet của bác SapinT sẽ ko dính cái thăng nào ( Đồ Đồ Rê Đồ Fá Mi....."
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
SapinT:

hb.jpg bh picture by 20F3

Đây là bản chúc mừng sinh nhật ở cao độ thấp, em là em thích đẩy nó lên 2 quãng (Mi thành Sol ) để thổi, nghe vui hơn!

thank pac spaiT quả này em tán con hàng thành công thì pác có công đầu đấy . hic không biết phải cảm ơn bác thế nào nữa . .thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thạnk thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thnak thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank

em ngồi chờ upload nhac lên vn88 nên làm cái này để cảm ơn pác Cool

Trên đời này Mọi thứ có thể tin trừ 1 thứ đó là: con người. Trên đời này Mọi người đều ko đáng tin trừ 1 người: IT'S ME.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bộ "người ấy" của bomdj là "hàng" xóm hay sao mà cứ dùng từ "con hàng" vậy?! Big Smile

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT replied on 03-20-2009 5:45
lullaby.jpg picture by 20F3

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bài này em mò nốt, nốt thì đúng nhưng có thể phách sai bét! có gì bảo em sửa nhé!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT replied on 03-20-2009 6:45

dihoc.jpg Đi học picture by 20F3

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bài này đậm chất dân ca 

Đánh TK hay không kém gì Mời rượu!

không biết đã có bác nào post bài này chưa chứ em thấy bài này thổi cũng "ảo" lắm!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

hic, lẽ ra em nên hạ cả bài xuống 1 quãng thì sẽ chả phải thăng giáng làm gì cho mất, công, các bác tự hạ xuống 1 quãng hộ em nhé!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT replied on 03-22-2009 6:25
tuquy-page1.jpg 4 QUÝ picture by 20F3

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nhạc phổ tứ Quý này SapinT cảm âm từ bản thâu nào thế, có giống bản trên đài hay phát ko ?!
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bác SapinT có thể dịch giúp em cái bài " con đường hạnh phúc " do ca sĩ Thuỳ Chi hát ko vậy em nghe bài này phải nói là rất hay nhưng ko biết là sáo thì có chơi được ko

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Con-Duong-Hanh-Phuc-Thuy-Chi.IW609W0W.html

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

bản tứ quý này em chép của Shinichi mà (trong tài liệu học sáo của bác Sơn thì phải)

Con đường hạnh phúc em có nhưng là bản của guitar, không biết có phù hợp cho sáo không? :D

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
các bác ơi bài xe đạp vẫn còn thiếu mà, bác nào viết đủ dc không , e đang cần lắm . thanks các bác trc
Đường chông gai tả tơi hài vạn dặm Bụi phong trần nhuộm bạc áo hào hoa
Page 6 of 54 (808 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net