Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

off..off..nữa off mãi (kính gửi aviavia mod của anh em hà lội)

rated by 0 users
This post has 247 Replies | 7 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Chiều nay kmath và anh ChangKiFung đã bàn bạc và thống nhất là có một chút thay đổi về địa điểm, vẫn là ở trong công viên Thống Nhất nhưng chúng ta sẽ chuyển vào nơi kín gió hơn 1 chút, các bạn xem bản đồ chỉ dẫn ở đây nhé

Thông tin chính thức: http://damsan.net/forums/ShowThread.aspx?PostID=22723#22723

Chú thích: (1) - cổng số 1, (2) - cổng số 2, (3) - nhà hàng Gió mới, (4) - cầu, buổi offline sẽ diễn ra tại quán gió ngay bên kia cầu, 2 mặt tiền quay ra một hồ to một hồ nhỏ

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Minh đăng ký hai bài chèo nhé chang NHỊP ĐUỔI và SỬ DẦU BA THAN.thổi tiêu cho nó máu.
'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
linh_2271991:

Chapi:
Có 1 vấn đề không to cũng không nhỏ: chụp ảnh thì em xin đảm nhận, còn vụ quay phim thì hơi căng, chả là cái handycam của em đang trục trặc, ko thể lấy nét được, còn nếu quay bằng máy ảnh thì cũng được nhưng chất lượng ko tốt lắm. Vì thế bác nào có hoặc có thể mượn được máy quay thì mang đi nhé.

Em mà đi đc thì em lãnh phần quay phim cho, máy ảnh em 10,0 quay đc 30' vs chế độ nét nhất, 120' vs chế độ tồi nhất :D

em ơi em cố đi nhé, vừa gặp mọi người vừa giúp anh vụ quay phim. máy ảnh anh quay được khoảng 40 phút thôi :(

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Hoành tráng quá, không đi chắc phí lắm đây. Nói thật là lâu nay tớ không tập luyện một tẹo nào cả, hôm trước khi về tết họp hội đồng giáo dục có làm một bài "Tình ca tây bắc" tí nữa thì hụt hơi, nhưng cũng làm cho cả hội đồng bất ngờ, he cũng thấy vui vì mọi người vui.

Kì này đi chắc học hỏi và gặp mặt là chính chứ mình cũng không biết nói gì, hôm trước changkifung có nhắn tin kêu phải nói, làm gì có gì mà nói nữa, giờ dành lại cho mọi người thôi. 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hura Hura, hoanh nghênh bác LeAnhThao ha, bác thu xếp đi đc cùng ae vui quá, hẹn gặp bác sớm nha, hú hú.

@ Linh_chicken:  bạn cố gắng xin xỏ xem có đc phép của ba mẹ đi một lát rồi đi học không nhé, nếu bạn đi đc thì mình đảm bảo sẽ có ng` đưa đón bạn tới cũng như tới lớp học lun, cố gắng đi cùng ae nhé.

@Shinichi: Hôm t3 vừa rồi đích thân mình tới nhà mời thầy và thầy đã đồng ý hôm đó sẽ tới, cái mình ko yên tâm là nếu ai có xe máy đèo thầy đi và đèo thầy về thì có lẽ tốt hơn, nếu hôm đó bạn xuống Hà Đông thì đi cùng thầy luôn càng tốt, các bạn tập bên đó ko biết có là thành viên đamsan chưa, nhờ bạn rủ các bạn dưới đó cùng đi luôn nhé.

@bác avi: bác là mod của club mbắc nên bác chắc chắn phải có vài lời tổng kết tình hình cũng như động viên anh em đấy, bác là bác không trốn đc đâu đấy nhé.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Mod gì chứ, đã làm gì được cho anh em đâu, toàn bị mắng là quậy tung diễn đàn lên, lại còn bị trách là viết xóa bài tùm lum nhằm lên mặt trời nữa chớ. Hô hô!

Lâu rồi mới vô, chưa có dịp quậy phá, gặp anh em là vui rồi, không có tổng với kết gì ở đây hết, trao đổi và học hỏi thôi.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Dạ nói thật em thấy vui nhất lúc mà bác quậy tung lên đấy, hồi đó nhờ bác quậy mà em chăm chỉ tập ghê, diễn đàn hào hứng, bác post bài đều đều (sau đợi mãi chẳng thấy bác up thêm, hic), ko tổng kết thì thui, bác có vài lời với anh em, thổi vài (chục) bài nữa thay cho tấm lòng bác thì còn gì hơn nữa, hề hề, em sẽ đứng bên cạnh chắn gió cho bác.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung:

Hura Hura, hoanh nghênh bác LeAnhThao ha, bác thu xếp đi đc cùng ae vui quá, hẹn gặp bác sớm nha, hú hú.

@ Linh_chicken:  bạn cố gắng xin xỏ xem có đc phép của ba mẹ đi một lát rồi đi học không nhé, nếu bạn đi đc thì mình đảm bảo sẽ có ng` đưa đón bạn tới cũng như tới lớp học lun, cố gắng đi cùng ae nhé.

@Shinichi: Hôm t3 vừa rồi đích thân mình tới nhà mời thầy và thầy đã đồng ý hôm đó sẽ tới, cái mình ko yên tâm là nếu ai có xe máy đèo thầy đi và đèo thầy về thì có lẽ tốt hơn, nếu hôm đó bạn xuống Hà Đông thì đi cùng thầy luôn càng tốt, các bạn tập bên đó ko biết có là thành viên đamsan chưa, nhờ bạn rủ các bạn dưới đó cùng đi luôn nhé.

@bác avi: bác là mod của club mbắc nên bác chắc chắn phải có vài lời tổng kết tình hình cũng như động viên anh em đấy, bác là bác không trốn đc đâu đấy nhé.

thưa bác hôm nay có lẽ là ngày đen tối đối với em vừa đi xe ra khỏi nhà thì tông ngay phải con chó nhà hàng xóm nó chạy qua phang xe ko kịp thế là ngã ngửa sưng tấy hết cả đầu gói bây giờ có đi được đâu đâu, nếu em đỡ thì em sẽ cố gắng đi. Còn về phần dưới hà Đong em tạm nghỉ học nên có xuống đó đâu

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Khổ chưa, sau kì này bác nhớ chuẩn bị 1 cây tiêu 1m, để sau có lỡ thế nào còn có cái mà chống Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Shinichi:

thưa bác hôm nay có lẽ là ngày đen tối đối với em vừa đi xe ra khỏi nhà thì tông ngay phải con chó nhà hàng xóm nó chạy qua phang xe ko kịp thế là ngã ngửa sưng tấy hết cả đầu gói bây giờ có đi được đâu đâu, nếu em đỡ thì em sẽ cố gắng đi. Còn về phần dưới hà Đong em tạm nghỉ học nên có xuống đó đâu

Không sao đâu, đời người còn nhiều ngày đen tối hơn nhiều, ngày xưa mỗi lần tớ bị vấp một chuyện gì đó chán nản tớ cứ nghĩ đến câu truyện cười trên báo hoa học trò

" Điều gì khủng khiếp hơn bị một con chó cắn?

..... rất đơn giản đó là bị hai con chó cắn"

Câu chuyện hơi bùn cười nhưng nếu suy nghĩ tích cực thì nó đáng là một đạo lý đó chứ he.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ChangkiFung:
Dạ nói thật em thấy vui nhất lúc mà bác quậy tung lên đấy, hồi đó nhờ bác quậy mà em chăm chỉ tập ghê, diễn đàn hào hứng, bác post bài đều đều (sau đợi mãi chẳng thấy bác up thêm, hic), ko tổng kết thì thui, bác có vài lời với anh em, thổi vài (chục) bài nữa thay cho tấm lòng bác thì còn gì hơn nữa, hề hề, em sẽ đứng bên cạnh chắn gió cho bác.

He cảm ơn đã hiểu lòng tui, giờ không phải không post mà hết khả năng rồi, chờ anh em thảo luận để học hỏi thêm thôi.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
ChangkiFung:

17. Bruce Lee
       Anh sắp xếp cho em tiết mục:Trên đường chiến thắng nhé ........(ui chú này tiến bộ cứ như bay, thế cái chấm chấm dài dài là bài gì thế?)

Hic.......Trình độ em còn non nớt lắm.....vài dấu chấm đó cũng có thể là: Hương Quê,Anh Vấn hành quân, Tiếng gọi mùa xuân.......Nhưng để off lần sau em sé thổi....Còn đợt này đến nghe thày và các sư huynh thổi là chính......hí hí......

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bruce Lee:
Hic.......Trình độ em còn non nớt lắm.....vài dấu chấm đó cũng có thể là: Hương Quê,Anh Vấn hành quân, Tiếng gọi mùa xuân.......Nhưng để off lần sau em sé thổi....Còn đợt này đến nghe thày và các sư huynh thổi là chính......hí hí......

Em nghe đồn công phu tập luyện của bác dữ đội à nha, tập đến mức đồ đạc cùng người bị liệng bay ra khỏi cửa cái vèo mà chỉ thổi có 1 bài thì ít quá bác ạ, thêm mấy bài đi bác, Tiếng sáo trên nương, Vũ khúc sông Đăng hay Ngày hội lập buôn chẳng hạn Big Smile 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Thật tiếc cho IchiWin tui, phải đến 10 tháng 3 tui mới ra lại Hà Nội, lý do là đang bận thực tập ở Nghệ An... hix.

Thôi thì đành chúc DamSan Miền Bắc có một buổi gặp mặt thật đáng nhớ vậy. Nhớ CV Thống Nhất lắm đó!!!

ChengKiFung, Hiếu, Văn Anh và mấy bạn Bách Khoa cố làm tốt nhiệm vụ của chủ nhà nhe!!!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Trời !!! Nếu thực sự kung fu mà mạnh thì em đâu đến nỗi bị ng ta ném ra khỏi cửa......Chẳng qua là từ khi em ở.....Ng ta phải đi khám tai thường xuyên nên mới.........................huhuhuhuhu.....

Nói thật chứ......em cũng chỉ giám xin có 2,3 phút để thủi một bài để mọi ng còn nhận ra em khi đi ngoài đường chứ.......Thời gian còn lại em nghe là chính và cũng chỉ giám hỏi mấy câu ngây thơ như quả mơ,trẻ con chạy lon ton để thày và các sư huynh chỉ ráo.....Nhưng đợi khi nào công lực rồi rào í mà......Thì đừng có ai tranh thổi với em......là........... là....em nhường đấy.....hihihi.......

Nói đùa vậy thui....Thông báo với mọi ng.......chiều chủ nhật ọp lai thì sáng chủ nhật em thi học kỳ môn cuối cùng....hic.....Thời ran vừa rồi có luyện được mấy đâu....hihi

Page 5 of 17 (248 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net