Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

off..off..nữa off mãi (kính gửi aviavia mod của anh em hà lội)

rated by 0 users
This post has 247 Replies | 7 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
sogunbongtoi Posted: 02-06-2009 19:55

e hềm!!!! chả là thể theo nguyện vọng của các anh em bà con cô bác!!! từ già trẻ gái trai chị em phụ nữ đến cánh mày râu mà râu vẫn chưa xanh chúng ta!!

off 1 phát các bác các anh các chú các chị các em các cô  các...vị nhỉ

hỡi thành viên đam san!! đã bao lâu ròi chúng ta chưa off nhỉ!!! đã bao lần of mà không thành!!và đã bao lần off thành nhỉ! trong khi có biết bao nhiu người đang điêu đứng vì không biết cách học sáo! chưa được nghe những khúc nhạc hay!!chưa được làm quen với những tiền bối mà biết bao đêm hằng mơ mộng....

chúng ta là những kon dân trung thành với âm nhạc!! theo duổi niềm đam mê đâu có gì là xấu!! đâu có chi là sai!!

vậy những ai còn có đầy nhiệt hưyết(( hẳn thanh niên ai chả có))) hãy gạt bỏ những lo toan đời thường!! hoãn buổi đi chơi với nguời yêu mà cùng nhau chung tay off 1 phát cho nó oành tráng bi ai!! thời gian và địa điểm do chúng ta thương lượng!!!

ok(( ai nào khôg đi là hơi kém(( ý ỵ em không có ý nói các bác!))

vậy còn chần chừ gì nữa!!! hỡi anh em đam san

/\/\ỗi cuộc tình đi wa tôi được mất những gì ngoài contim chai sạn chút lầm lì ngu si
Not Ranked
tiểu cầm thủ
ok tớ đăng kí 1 chân. Tớ thấy có 1 nhóm thường tập tại công viên Thống nhất, gần trường Bách Khoa, off ở đó được không? Ah anh Hưng trong nhóm sáo trúc tập ở cv TN liên lạc với e nhé. Em là Xuân Anh đây. Số điện thoại của anh đưa e ko gọi được. Em muốn hỏi lại lịch tập của nhóm sau Tết cái. Số của e là 01667282542.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

em đề xuất thế này : nếu off thì anh em mình cố gắng sắp xếp thời gian phù hợp với chuyến Bắc du của anh quasi ( cho anh truyền ít lửa của nam ra bắc - như anh rùa nói- )

Lâu lắm rồi ko thấy anh avi để lại 1 dấu vết nào trên diễn đàn, chẳng biết anh có đọc được dòng này ko?

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em vít bài xong!!! trông mong mỏi mòn mãi mới có người hô hào hưởng ứng!!

em thì off ở đâu cũng được miễn l à vào chủ nhật(( tránh ảnh hưởng việc học))

xa mấy em cũng đi!!!

em thấy ý kiếm off ở gần trường bách khoa được đấy!! nhưng địa  điểm off thì bít làm thế nào hả các bác!! nếu thuê thì khả năng tài chính không cho phép!!

hay là ta cứ tùy xem tình hình thế nào nhìu người đi hay không mà đến nhà ai cũng được! tất nhiên là căn nhà trọ bé 10m2 của em luôn sẵn sàng mở rộng cửa tiếp các bác!! nếu ai có ý kiến nào cao minh hơn giải pháp nào thực thi hơn thì nêu lên cho anh em xem xét!!

chúng ta quyết tâm trong vòng nửa tháng phải off được các bác nhé!!

/\/\ỗi cuộc tình đi wa tôi được mất những gì ngoài contim chai sạn chút lầm lì ngu si
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Vâng! Em xin ủng hộ off đầu năm.

Nhưng việc off này tốt nhất là anh Avi đứng ra tổ chức. Không thì trong số ae mình có bác nào rảnh thì hôm nào gọi ae ra công viên thống nhất cũng được. Chổ đó rộng rãi thoáng mát, cảnh quan lại thơ mộng hữu tình nữa.Yes

Phòng em tuy k rộng nhưng sức chứa lên tới hàng ...trăm người. Các bác rảnh thì hô 1 câu qua chổ em ae ta ngồi chơi xơi nước lọc nha hjhj

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

saohanoi:
Phòng em tuy k rộng nhưng sức chứa lên tới hàng ...trăm người. Các bác rảnh thì hô 1 câu qua chổ em ae ta ngồi chơi xơi nước lọc nha hjhj

Nhà bác này ở gần sân bóng phỏng Big Smile

Theo em nghĩ thì nếu chỉ đơn giản là gặp nhau 1 buổi vui vẻ đầu năm thì không nhất thiết cứ phải có BTC hoành tá tráng mới tiến hành được, cho nên nếu bác avaiavi có bận một tí mà ko nhận nhiệm vụ chủ xị được thì những anh em khác cũng có thể tự í ới cho nhau vài câu để mọi người có thể gặp gỡ giao lưu một chút mà Music

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

híhí!!!

em có cái ngu kiến ý voi thế này!!

tại sao ta không off vào ngày 15  tháng này nhỉ!!

mà nếu chịu chơi of lun ngày 14/2 cho nó máu

hum ấy nhìu đôi tình nhân đi chơi!! gặp anh em ta thổi sáo giữa trời cv thống nhất mới thật hữu ý hữu tình làm sao

đểđời đấy các bác ạ!! như thế cũng để chứng tỏ anh em ta có niềm đam mêvới sáo ra sao!! và ... chưa có người yeu như thế nào

bít đâu chó ngáp phải rùi!!! ;))  buổi ấy anh em mình lại vớ được pé nào cũng nên ;))

có ai nhiệt tình thì giơ tay nào

em nghĩ nếu off vào 14 thì buổi chiều là tốt nhất!!! còn 15 thì buổi sáng cho nó mát mẻ

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Mình dạo này thì bận thôi rồi, không có thời gian tổ chức cho anh em họp mặt, địa điểm dạo này cũng khủng hoảng vì giờ nhà đã chật. Nhưng nếu anh em tổ chức mình sẽ tham gia.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Ợp àh, nghe nghe quá đuợc.

các bạn xếp địa điểm cụ thể di, cho mình tham dự với.

nếu đc, xin ra mắt 1 bài (cách chim tự do) làm quà.

mong tin anh em nhé.

(bắt đầu tập từ ngày mai cho ngon lành. hihi)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
vinh_le12:
các bạn xếp địa điểm cụ thể di, cho mình tham dự với.

nếu đc, xin ra mắt 1 bài (cách chim tự do) làm quà.

Hehe, anh vinh_le ở gần Mỹ Đình thử thu xếp cho anh em 1 bãi cỏ đi. Em cũng xin đăng ký mấy bài cơ bản: Bèo dạt mây trôi, Lý chiều chiều, và nếu có anh ichiwin tham dự thì xin dợt thêm Còn thương rau đắng mọc sau hè Music

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bác nào đứng ra thầu vụ này đi, anh avi bận mất rồi. Em thì có thể off cùng mọi người vào mỗi chiều chủ nhật thôi  (hix).

Còn ngày 14/2 nếu định off thì theo em là thôi, tại ngày ấy ai có đôi thì đã có kế hoạch đi với đôi rồi, còn mấy anh em ko có đôi tự nhiên lại túm túm lại với nhau ngồi 1 góc thổi sáo, nghe thảm quá.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Theo em nên ra Botanical garden cho tiện akBig Smile
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

theo như em thấy thì có vẻ mọi người đã thống nhất ý kiến ý voi rồi!!
cái quan trọng chỉ là cần có 1 người đứng ra thầu vụ này!!!

nếu ai đã từng là chủ xị thì đứng ra hô 1 tiếng đi!!

đánh đâu anh em ta theo ngay đấy!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Sogun nhiệt tình vậy hay là anh thầu vụ này đi. Em đang học 12 nên bận lắm.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Ây da, chào cả nhà lâu quá ko vào ĐS vì nhà cắt mạng mất rùi.

Đầu năm ae vần còn sung quá, đúng là Miền Bắc ta ko thiếu lửa nhưng vẫn thiếu một người cầm đuốc, nghe qua đã thấy anh em rất thống nhất ý voi ý kiến of rùi, nhg 15 này thì e gấp quá, ý kiến họp trung ngày anh Quasi bắc chinh có lẽ cũng ko đc vì mọi ng` đều đa số bận học, mình cũng chưa bao h đứng ra tổ chức một chương trình nào cả, cũng có mấy lần định gặp gỡ các bạn trong Đs nhg đều hụt cả, tự tin vẫn chưa kéo lên đc vach nào, trình độ của mình cũng chỉ dám tự hào về niềm đam mê thôi, chứ thổi dở ẹt ah. Mọi người trong đó có mình đểù rất muốn ae gặp gỡ nhau một buổi nên mình mạnh dạn đứng ra nhận thầu vụ này nhé, vậy mình rất mong mọi ngườig cùng tham gia đóng góp ý kiến và ủng hộ, Mình dự định như sau:

- Thời gian họp mặt: 2h chiều ngày chủ nhật 22 /2.

- Địa điểm: Công viên Thống Nhất, trong đảo chỗ mọi ng` hay đến tập, ngoài trời ( Cổng trên đường Lê Duẩn) - Buổi chiều khá yên tĩnh và thoán mát.

- Nước nôi: uống nước ngọt và trà đá (nên không nặng kinh phí), tuy nhiên địa điểm mình đang thấy chưa ổn vì ko có nhiều ghế lắm, kop bít mọi ng` có tới đông ko.

- Nội dung: gặp mặt nhau là chủ yếu, phần nội dung muốn sự góp ý của bác avi nữa
  Ae cùng giao lưu, có thể trao đổi tài liệu, phương pháp luyện tập các kỹ thuật, cùng biểu diễn cho nhau nghe

- Mình muốn bạn nào có thể đi đc đăng kí ngay trên này luôn từ ngay bây h` để dự tính số lượng người ( Nếu có thể thì đk luôn tiết mục biể diễn, phần kỹ thuật hay phương pháp mà bàn thân thắc mắc để chuẩn bị trước phần trao đổi)

Về nội dung trao đổi cụ thể mình sẽ cố gắng update sớm, mong các bạn tham gia càng đông càng tốt nhé.

Page 1 of 17 (248 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net