Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

tâm sự về buổi offline cuối năm ^>^!

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 1 Follower

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
kebuidoi9 Posted: 01-11-2009 7:27

Trước tiên em xin lỗi về việc đã bỏ về ngang vì bận công chuyện mà ko thể ở lại đến tàn tiệc và ko thể chào biệt mọi người ^>^!

Lúc có cái phần tự giới thiệu bị khớp wá nên ko giới thiệu được nhiều nên giờ giới thiệu lại ^^!

Em tên thật là Duy Thanh hiện là học sinh trường Sương Nguyệt Anh sn90 học lớp 12 vì học trễ 1 năm ^>^! lí do lấy tên kebuidoi vì thích đi đây đi đó cho bik thích dự do ^^! ko hỉu giới thiệu cái tên mà mọi người ai cũng cười ^>^!

Cái offline hôm nay thật là có ích và thân thiện các bạn trong damsan có dịp thể hiện niểm đam mê của mình ! Những cái offline như thế này có ý nghĩa dữ lắm vừa được chia sẻ tiếng sáo vừa được học hỏi những kinh nghiệm và điều đặc biệt là được họp mặt tất cả anh em trên diễn đàn damsan đặc biệt là sáo trúc nhưng offline lần nào cũng có nhiều thể loại nhạc cụ đại loại như tiêu sáo kèn harmonica đàn nhị ghita và vionlong rất là phong phú ! Trong khí trời đang se lạnh vào cuối đông và sắp bắt đầu vào xuân âm lịch kỷ sửu buổi offline cuối năm thật ý nghĩa rất âm cúng ko phải vì căn phòng nó ấm mà là tình cảm giữa các anh em trong diễn đàn damsan rất thân thiên mỗi lần offline lại là 1 cơ hội để anh em trên diễn đàn học hỏi lẫn nhau và thể hiện tài năng của mình !

Em có ý kiến thế này sau những buổi offline các bạn trên diễn đàn damsan post nhưng sheet(note) của bài nhạc mà mình trình bày lên cho anh em kham khảo có nhìu người mới và nhìu người cũ mún xin mà chẳng bik làm sao (ko bik có vi phạm bản quyền gì hok) nhưng em chỉ có ý kiến dậy thui ! ^^!

Còn các bạn mới nếu có đam mê sáo trúc hay là thấy bạn mình thổi nghe thấy thích thích và được tận mắt chứng kiến các kĩ thuật và tài năng do các cao thủ damsan thì chú ý ! học sáo trúc thổi dc 1 bài rất là đơn giản nhưng thổi bài đó hay và người nghe cảm nhận được nó hay là chuyện khó ^>^! học sáo cứ từ từ ko cần phải hấp tấp học sáo phải nhẩn nại đừng có tự ái . Thí dụ đang thổi mà có người chê hix tức chứ mình thổi dậy mà người ta chê hãy lấy cái chê đó mà tập luyện những cuộc offline là những cơ hội để các bạn thể hiện khả năng của mình ! Nếu có gì đó ko đúng anh em sẽ góp ý và tận tình chỉ dạy ^>^! (giống tui dậy nà ^^!) mặc dù hôm nay ko có tự xử bài nào hết nhưng lần sau sẽ đăng kí 1 vài bài ^>^! tại vì hôm nay đi offline là chỉ để thưởng thức và học hỏi thui! Trích lời anh Duy(tức sáo trúc) thổi 1 bài nhạc giống nhạc thì càng tốt nhưng có những chổ nó vui thì mình đưa vào 1 số kĩ thuật vào cho bài nó sinh động các bạn mới học sáo thì cứ thổi theo cảm nghĩ của mình càng sáng tạo thì càng mau giỏi ^^! chúc các bạn mau tiến bộ ^^!

Mổi lần offline thì em lại có 1 cai topic tâm sự hok bik có làm phiền gì hok đó là nhưng lời góp ý và tâm tình của em

Chúc ĐamSan ngày càng tiến sẽ và các bạn trong ĐamSan nhận được mùa xuân phước hạnh và vui vẻ ^>^! em xin cảm ơn ^>^!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hu hu, lee em là người tiếc nhất nè, trước giờ chưa bỏ sót cái offline nào, ai dè cái hay nhất lại hụt, hix, nghe tieukiemgiangho kể mà ấm ức vô vàn. hu hu....
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chào sưu phụ tiếc ghia ! thui để lần sao ^^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ớt đúng là có duyên với ông em kebuidoi ghê, 2 lần đi off lần nào cũng gặp mà còn ngồi gần nữa, cũng có tám được đôi chút. Em! Hẹn em lần sau nữa ha...^_^

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
khổ thân kebuidoi, bị ớtCAY chấm rồi Devil =))
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ơ cái bác kiến rịn này, bác nói thế làm em nó sợ đấy. Mà bác ghi gì mà ớtCAY thế? ớt là ớt vẫn còn nhớ ớt ACY của bác đấy nha. Hôm bữa off với bác, vui quá quên hỏi đấy. Lần sau bác kiến về, ớt tính luôn một thể...hì hì

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
kirinhn:
khổ thân kebuidoi, bị ớtCAY chấm rồi Devil =))
hix cha làm wá đừng làm em sợ ^>^! để lần sao mà ng` ta còn đi offline nữa chư >.<!
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

lần sau kebuidoi phải làm vài bản đó nhé, off lần này chả làm bản nào cả, chán chết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hình phạt của Spammer

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hoangdat:

lần sau kebuidoi phải làm vài bản đó nhé, off lần này chả làm bản nào cả, chán chết !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hix thổi bài nào cũng lạc nhách hơi lên hok nổi hay sao đó ! sẽ cố gắng thêm ^>^!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

otcay:
Ơ cái bác kiến rịn này, bác nói thế làm em nó sợ đấy. Mà bác ghi gì mà ớtCAY thế? ớt là ớt vẫn còn nhớ ớt ACY của bác đấy nha. Hôm bữa off với bác, vui quá quên hỏi đấy. Lần sau bác kiến về, ớt tính luôn một thể...hì hì

Thế thì ớt cứ phải đợi dài dài Wink

Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net