Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mộng Uyên Ương Hồ Điệp

rated by 0 users
This post has 12 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
nguyenduyanh Posted: 12-16-2008 5:28

EM đang cần bài này em đã tìm kĩ trong diễn đàn mà chưa thấy ai pót nên bac nào có thì giúp em cái.

Em cảm ơn trước 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

midi

http://www.mediafire.com/?fmm2owj3tjm

sheet

http://www.mediafire.com/?yi4mizdiztd

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
EM cam on bac nhieu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

bản này dài thật

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Em thấy có mấy khúc lặp lại hòan tòan sao bác kô xài ký hiệu quay lại nhỉ?
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
yeah, chỉnh xửa thêm phần đó tui làm không ra, vả lại nếu chỉnh xửa từ bản gốc thì khi làm xong phải kiểm tra lại nhiều, tính làm nhanh nên mấy cái đó tui bỏ qua.
Cho nên tui pót cả midi nếu ai muốn chỉnh xửa gì thêm thì cũng dễ hơn.  Ngoài mấy cái lỗi về tiện dụng ra thì, mọi thứ các nên chính xác, có gì nói tui biết.
Nếu ai chỉnh xửa thêm gì thì cứ pót lên.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Bản này tui thấy thổi lặp lại nhìu quá như vậy thì cũng ko có hay lắm.Music

Hình phạt của Spammer

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Chưa chắc nha Ca Đạt, bạn nói không hay có nghĩa là bạn chưa có sáng tạo trong mỗi lần thổi lặp lại đó, đây chính là chỗ cho người thổi trổ tài về hơi và ngón để đem lại cảm xúc tươi mới cho người nghe, không lần nào giống lần nào. Cái này vừa khó mà vừa hay. Bài này cũng giống như bài "Lòng mẹ" dzậy đó.
Dụng lực đả lực
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

a ha !thì ra là vậy,e đây còn nhờ ninja chỉ nhiều nhiều,chủ nhật này e đến thỉnh giáo nhé.

Hình phạt của Spammer

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Vậy cha ninja thu bài "lòng mẹ" rồi up lên cho tui được mở rộng kiến thức đê Big Smile.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Hehe... Tui thì cũng nói là giỏi (bắt chước "não" thòng) chứ làm hổng biết có được hông, sắp tới sẽ làm dzài bài post lên nhưng mà không có "Lòng mẹ", bài này thổi phải tùy tâm trạng mới hay (lâu lâu mới có tâm trạng chứ hổng có thường xuyên) hehe...
Dụng lực đả lực
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

ninja:
Hehe... Tui thì cũng nói là giỏi (bắt chước "não" thòng) chứ làm hổng biết có được hông, sắp tới sẽ làm dzài bài post lên nhưng mà không có "Lòng mẹ", bài này thổi phải tùy tâm trạng mới hay (lâu lâu mới có tâm trạng chứ hổng có thường xuyên) hehe...

Chắc là tâm trạng nhớ mẹ hả ninja, hic nhắc đến mẹ tui cũng nhớ quá.

Hình phạt của Spammer

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Đây là file đã có các ký hiệu hồi đoạn, tha hồ quay lui quay tới cho chóng mặt luôn.

Page 1 of 1 (13 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net