Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thất vọng vì damsan chả có ai thổi sáo pro cả

rated by 0 users
This post has 66 Replies | 3 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
loveisblue_259 Posted: 12-14-2008 7:58 | Locked

Lục tung cả damsam.net mà chả thấy có ai post video hay Mp3 lên cả.Chỉ được mấy bài gọi là vớ va vớ vẩn.

Có ai thổi pro hơn một chút không. 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
loveisblue_259:

Lục tung cả damsam.net mà chả thấy có ai post video hay Mp3 lên cả.Chỉ được mấy bài gọi là vớ va vớ vẩn.

Có ai thổi pro hơn một chút không. 

Bạn cứ upload bài  của chính mình thổi lên đi rồi mới có bài pro đối đáp lại chứ. Lục tung Đam San lên mà không thấy bài nào à.

Lời nói không mất tiền mua, lựa lời nói xạo  cho buồn lòng nhau.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 12-14-2008 8:36 | Locked
pro là cái gì hả bạn, là chuyên nghiệp đó hả bạn, bạn lục damsan dc bao nhiêu rồi mà chả thấy dân chuyên nghiệp ng ta post 1 đống nhạc cho nghe chùa đấy sao...tự kiếm đi nhé, ở đây có đủ cả thượng vàng hạ cám, người mới tập lẫn người đáng bậc thầy...vớ va vớ vẩn là cái cách bạn ko trân trọng những thành quả của người khác đó, thường thì những câu hỏi như thế này cũng chẳng đáng để người ta phải trả lời vớ va vớ vẩn.
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
branchtell replied on 12-14-2008 9:02 | Locked
loveisblue_259:

Lục tung cả damsam.net mà chả thấy có ai post video hay Mp3 lên cả.

Tội nghiệp . Thôi mọi người đừng chọc ghẹo người khiếm thị nha .

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong replied on 12-14-2008 9:06 | Locked
bạn thích lục lọi thì vô nhạc viện mà lục, chả cần tốn công đâu, toàn Pro cả, còn xin lỗi bạn nhé, bạn vào Đam San mà phát biểu câu thiếu hiểu biết như thế thì tốt nhất là nên về nhà đóng cửa tự thổi tự nghe nha!
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ITLOVER replied on 12-14-2008 9:29 | Locked

loveisblue_259 đã có cầm tới cây sáo chưa mà phát biểu có phần lếu láo thế nhỉ? Nếu đã cầm và đã trải qua một khoá học sáo thì chắc chắn chả dám phán bậy bạ thế đâu...

Mà theo bác pro là thế nào, là cứ đi hét với mọi người là 'I'M PRO' đó hả? Thế thỉ thưa bác DS chẳng có ai là 'bờ rồ' theo suy nghĩ của bác đâu...

There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
loveisblue_259 replied on 12-15-2008 10:54 | Locked
keke dạo này đang bận chưa kịp thu âm. Hi vọng một ngày không xa tui sẽ post mấy bài lên xin thách đấu với các bác ! Hãy đợi đấy !
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

loveisblue_259:
keke dạo này đang bận chưa kịp thu âm. Hi vọng một ngày không xa tui sẽ post mấy bài lên xin thách đấu với các bác ! Hãy đợi đấy !

Ngán câu ngày không xa này các bác lắm, vài bửa là nó nguội ngắc chìm vào lãng quên như chưa có chuyện gì xãy ra thôi.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ITLOVER replied on 12-16-2008 2:39 | Locked

loveisblue_259:

Tự tin có thừa, nhưng nói được liệu có làm được kô đây...

There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hehe ! Không thể để vụ nàu chìm lắng được !

Khi nào thu âm xong  tui sẽ làm một cái box thách đấu mp3-video.

các bác đừng quên nha !

nhớ post bài thách đấu !!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
loveisblue_259:

hehe ! Không thể để vụ nàu chìm lắng được !

Khi nào thu âm xong  tui sẽ làm một cái box thách đấu mp3-video.

các bác đừng quên nha !

nhớ post bài thách đấu !!

Đã từng có topic thách đấu trong đam san, và topic đó chết trong vài ngày. Nhạc là ko có thách đấu, chỉ có mấy thằng đần mới tỏ ra ta đây thổi hay hơn người thôi.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bamboo-flute replied on 12-16-2008 10:12 | Locked
Khi nào bác chuẩn bị tinh thần và trình độ đủ rồi thì bác cứ lên tiếng , tụi em sẽ cử vài đại diện đến thọ giáo bác , và quay luôn buổi thọ giáo đó để up lên damsan cho mọi người bình loạn . Vậy là công bằng , bác khỏi cần tự mình thu chi cho mệt .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong replied on 12-16-2008 10:20 | Locked

tui thích đấu trực tiếp àh! từ các loại tiêu của Việt Nam, Trung quốc, sáo ngang Việt Nam, Trung quốc, sáo mèo, sáo bầu, Shaku, khèn H'mông, loại nào tui cũng sẵn sàng thọ giáo trực tiếp bác!

còn qua mạng tui ko khoái! đánh trận thì đánh thực, tui ko khoái kiểu đánh ảo của Game!

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
kirinhn replied on 12-16-2008 12:13 | Locked
Bác này ở HN, các bác muốn đấu trực tiếp e hơi khó đó. Thôi thì cứ mp3 với cả video tạm trước cũng có sao đâu. Em cũng muốn long hổ tranh tài để hạng ruồi muỗi như em được thưởng thức. Big Smile
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
blackfold replied on 12-16-2008 17:09 | Locked
Hấp dẫn hấp dẫn, những người thách đấu kì này, nhớ pót luôn cả sheet nữa nếu có thểCool
Page 1 of 5 (67 items) 1 2 3 4 5 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net