Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm của chú NguyenTan !

rated by 0 users
This post has 465 Replies | 15 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 02-25-2009 4:38 | Locked

Tui đoán bác Shin sẽ còn sắm nhiều, vì ngân sách bác ý phải = em gái (chơi piano thì đàn còm nhất tầm 16 tr thì phải) và cô em họ (violin xịn  cũng tính bằng ngàn $ luôn), phải không bác Shin.

Gửi chú Tân: cháu mong chú sớm thống nhất và công bố giá cả, như thế tiện hơn cho việc các bạn nhờ chú làm sáo tiêu

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Nguyen Tan:

Xin chào các bạn!

Cám ơn các bạn đã muốn mua  một cây sáo của tôi. Vì đây là niềm đam mê nên sẽ cố gắng đáp ứng các bạn, và sẽ cố gắng hoàn thiện ngày một tốt hơn để đáp ứng lòng yêu sáo của các bạn và hơn nữa tôi còn muốn cây sáo Việt nam có thể nằm  trên các quầy bán cho du khách đến thăm Việt nam.

Trên tinh thần mong muốn ngày càng có nhiều người biết đến sáo, tôi vẫn cố gắng muốn có giá vừa phải nhất. Vấn đề này có đặt ra ở trên nhưng các bạn đóng góp ít quá, nhất là các bạn sinh viên, học sinh. Nên giá bán vẫn là đều tôi mệt mỏi nhất.

Cho nên một mặt tôi vẫn cố gắng hoàn thiện cây sáo, vì thú thật tôi cũng mới làm sáo trúc thôi nên vẫn còn học hỏi nhiều ở các bạn như MHM, Leehonso, chú Thòong,...  một mặt vẫn mong các bạn đóng góp.

Hay là như vầy : tôi sẽ post hình lên trước , các bạn đăng ký rồi định giá giùm, ( nếu thấy khó thì có thể nói riêng trong hộp thư).

Để tiện cho việc giao nhận : về phần các bạn, nêu đăng ký thì  vui lòng ghi họ tên, địa chỉ đầy đủ, nếu có số điện thoại thì càng tốt.Một số bạn đăng ký không ghi địa chỉ, tên họ. Nên nhiều khi làm xong, tôi không biết những bạn đã đăng ký ở trên thấy lâu quá, rồi mua chỗ khác chưa? Một số bạn không biết đã đọc hết chưa? Tôi vẫn sợ một số bạn chỉ đọc một trang đầu rồi ngộ nhận rằng sáo vẫn bán giá 25 ngàn

Do đó phần trên xem như qua đi, mong các bạn đăng ký lại. Vì làm đơn lẻ, nên không thể nhanh được, mong các bạn thông cảm, khi nào có tôi sẽ gọi. Nếu có địa chỉ đầy đủ tôi sẽ gởi luôn.

Về phần tôi, các bạn có thể gởi qua tài khoản hoặc bằng card điện thoại như ở trên đã nêu.

Thân ái.

Nhìn mấy cây sáo thèm quá @@

Cháu xin Đặt mua chú Tân 1 cây cho ` thành viên mới toanh của diễn đàn (la cháu đây ^^), cháu đã gửi đĩa chỉ vào hộp thư rồi , không biết chú nhận được chưaStick out tongue

Đang ngóng đợi từ khoảng cách 1000km Indifferent

Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
kokoro replied on 02-25-2009 6:52 | Locked

To Chú Tân;

Cháu sẽ học thổi sáo nhưng không biết mới học thì mua loại sáo nào, Chú Tân chọn dùm cho cháu 1 cây, cháu ở quận 4 TP.HCM, chú Tân làm cho cháu 1 cây sáo với nhé. Cám ơn chú.

nơi bình yên là nơi lắng sâu...
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-25-2009 9:14 | Locked
Bruce Lee:

Shinichi:
Vâng con cảm ơn chú rất nhiều, hoá ra là làm như thế để làm tăng vẻ đẹp cho cây sáo, con cũng muón mua của chú một cây sáo nhưng hiện giờ thì con chưa đủ khả năng tài chính để mua vì con đã đặt của anh thoong một cây 200k, đang chuẩn bị nhờ anh tieukiem mua một cây sáo trung 250k và mua của thầy Sơn một cây sáo mèo 250k nên nếu sang tháng sau con có đủ khả năng tài chính thì con sẽ nhờ chú làm cho con một cây sáo si chú nhé

Hichichiccc.......Nể shinichi "não" đệ quá đấy.......đã chơi hết sáo ngang,sáo mèo,tiêu,đàn t' rưng của  thày Sơn chưa mà sưu tập khủng vậy.......

Thế hum nào tài chính khá khá chú có định sắp thêm đàn P' Rông của Thày nữa không thế...

Đợt nào phải show quả anh lên cho anh mãn nhãn nhé.....hichichcich

hịc bác nói thế thì em cũng ko biết phải nói thế nào, có lòng đam mê sáo nên em đành phải bóp bụng để mua thôi vì theo en nghĩ mỗi loại sáo có một màu sắc riêng nên em muốn thử toàn bộ, nói đúng thì sáo ngang, tiêu thì em mới biết tập toẹ thôi , đàn t'rung thì mới biết đánh một số bài còn sáo mèo thì nói đúng là chưa biết cái gì ngoài tập tài liệu thầy sơn nhờ về nhà làm, sau này nếu có điều kiện tài chính thì sắm thêm luôn cả cây đàn p'rông của thầy luon nhưng hình như là trên đời chỉ có một chiếc duy nhất thì phải đợi khi nào em giàu bằng 1/10 bill gate thì em sẽ mua Big Smile

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-25-2009 9:15 | Locked
Chapi:

Tui đoán bác Shin sẽ còn sắm nhiều, vì ngân sách bác ý phải = em gái (chơi piano thì đàn còm nhất tầm 16 tr thì phải) và cô em họ (violin xịn  cũng tính bằng ngàn $ luôn), phải không bác Shin.

Gửi chú Tân: cháu mong chú sớm thống nhất và công bố giá cả, như thế tiện hơn cho việc các bạn nhờ chú làm sáo tiêu

bác nói sắm nhiều thì cũng đúng ạ, nhưng phải đến khi em có đủ tiềnBig Smile

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Gửi chú Tân, con đang học sáo nhưng muốn học tiêu nữa,

Con có thể đặt chú làm một cây tiêu không ?

Con có yêu cầu như thế này không biết là có được hay không ?

- Cái thứ nhất : Con cần một cây tiêu tiếng thật trong, trầm một chút, và ấm, ( vì con thích thổi mấy bài buồn, và rất buồn )

Chắc dài khoảng 55 đến 60cm là được .

- Thứ 2 : Chú viết lên cho con vài câu thơ hay câu gì đó có chữ vô tình hoặc cô đơn , có cả 2 càng tốt

- Thứ 3 chắc không quan trọng : Chuẩn thì chắc khỏi nói chắc chú cũng dùng turn e đo rồi, đẹp , Không quá to không quá nhỏ .

Con nói nhiều quá rồi , hihi , Như vậy có được không chú ? Chú cho con biết giá khoảng bao nhiêu nữa nhé !

ym: heartfailz
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-25-2009 9:36 | Locked
votinhcodon:

Gửi chú Tân, con đang học sáo nhưng muốn học tiêu nữa,

Con có thể đặt chú làm một cây tiêu không ?

Con có yêu cầu như thế này không biết là có được hay không ?

- Cái thứ nhất : Con cần một cây tiêu tiếng thật trong, trầm một chút, và ấm, ( vì con thích thổi mấy bài buồn, và rất buồn )

- Thứ 2 : Chú viết lên cho con vài câu thơ hay câu gì đó có chữ vô tình hoặc cô đơn , có cả 2 càng tốt

- Thứ 3 chắc không quan trọng : Chuẩn thì chắc khỏi nói chắc chú cũng dùng turn e đo rồi, đẹp , Không quá to không quá nhỏ .

Con nói nhiều quá rồi , hihi , Như vậy có được không chú ? Chú cho con biết giá khoảng bao nhiêu nữa nhé !

Tiếng càng trầm thì đồng nghĩa với ống tiêu càng phải to mà bạn, mà chú Tan ơi chú nên khắc chữ " vô tình " thôi nếu khắc chữ cô đơn thì bác ấy mai sau ko lấy được vợ thì lại đổi tại chú khắc chữ ' cô đơn "đấy, con thấy chú nên hỏi bác ấy mai sau có định làm sư ko thì chú hãy khắc chữ " vô tình cô đơn ' em nói có gì ko phải thì bác bỏ quá cho nhé Big Smile

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
linh_2271991 replied on 02-26-2009 2:41 | Locked

chú Tân ơi cho cháu hỏi cách làm cái dây đeo với, đẹpp quá

bạn cháu thick 1 cái dây vàng giống Triển Chiêu

sắp đến sn nó rùi :D

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-26-2009 4:15 | Locked
linh_2271991:

cái này thì bạn phải đi mua thôi Sad

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 02-26-2009 7:06 | Locked
linh_2271991:

Chú Tân nói đó là dây nhập nguyên chiếc từ Tàu về :D

Hay em Linh trở thành người đầu tiên của damsan đặt mua dây chứ không đặt mua sáo, tiêu điBig Smile

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nghe nói anh lee còn chẻ sáo ra nghiên cứu được mà , mấy cái dây này tháo ra nghiên cứu mấy hồi, hihi,

Shinichi : Không có gì là không thể, nếu có duyên thì đành chịu thôi.

ym: heartfailz
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Shinichi replied on 02-26-2009 19:02 | Locked
votinhcodon:

Nghe nói anh lee còn chẻ sáo ra nghiên cứu được mà , mấy cái dây này tháo ra nghiên cứu mấy hồi, hihi,

Shinichi : Không có gì là không thể, nếu có duyên thì đành chịu thôi.

Yes

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chú tan ơi ! cho con hỏi sau khi chú gởi cho con sáo rồi con gởi tiền lên cho chú bằng địa chỉ nào ?

mong chú nói lại giúp con cám ơn !

http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
daocongthuan replied on 02-26-2009 22:46 | Locked

chú Nguyễn Tân ui

là 1 người mê sáo cháu vừa đăng ký vào diễn đán damsan đc biết chú có làm và bán sáo trúc

cháu xin đc mua 1 cây sáo trúc loại dành cho người mới học nhẹ và mỏng 1 tý cháu ở Quãng ngãi mong chú giúp cho

cháu là Đào công thuận đang học lớp 12A5 trường THTP số 1 Sơn tịnh thị trấn Sơn Tịnh tỉnh Quãng ngãi chú có thể chuyễn bưu điện.Cháu gởi tiền và tính phí vận chuyển luôn.Cảm ơn chú nhiều

Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
kokoro replied on 02-27-2009 0:17 | Locked

To Chú Tân;

Cháu sẽ học thổi sáo nhưng không biết mới học thì mua loại sáo nào, Chú Tân chọn dùm cho cháu 1 cây, cháu ở quận 4 TP.HCM, chú Tân làm cho cháu 1 cây sáo với nhé. Cám ơn chú. Tên cháu là Hoàng Tâm. Địa chỉ 166/111/2 Đoàn Văn Bơ P14 Q4. Chú báo cho cháu biết giá với nhé để cháu chuẩn bị tiền và khoảng bao lâu thì mới có được sáo, cháu mong được có nó lắm, với lại nếu có thể chú khắc dùm cháu chữ kokoro lên cây sáo với nhé. Cám ơn chú nhiều.

nơi bình yên là nơi lắng sâu...
Page 12 of 32 (466 items) « First ... < Previous 10 11 12 13 14 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net