Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bây giờ tháng mấy-Từ Công Phụng

rated by 0 users
This post has 11 Replies | 2 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
alex Posted: 09-29-2008 7:11

[YouTube:Ypz77Uu2W-4]

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui thấy bác cứ như tiên, thổi sáo giữa mây trời, thật là tiêu dao.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thích nhất là nhìn vẻ mặt mãn nguyện của bác...đúng là cái cảm giác mà ai cũng hằng mong ước. Yes
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

buồn quá mà.chỉ thủi một mình thôi.hôm cô cháu đến chơi bảo cậu dạy học cho nó.tiện quay mấy video thôi mà.hì hì.

còn kém mà đâu bằng mấy bác được.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nghe man mác thật, tiếng sáo của bác gợi tui nhớ nhiều kỷ niệm êm đềm !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác Alex thổi sáo ở tại nhà p ko,nhà bác ở đâu vậy mà sao có cảnh mây trời bồng bềnh đến thế
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
bác Alex có phải thổi ở quê nhà Nam Định đấy ko? thoong tui sống xa nhà thấm thoắt đã gần chục năm trời , thấy nhớ quê ghê gớm, khi xưa gặp bác bên bờ hồ, lấy làm tiếc là ko có gì để tặng bác làm kỉ niệm!
rockfan22003@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

aânhlẽ cho em xin sdt di>em cung o nd.anh thoong o tit nha trang em con gap dc 2 lan ma anh o ngay que nha ko chiu cho anh em sdt de gap mat nhi?

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

chuthoong:
thấy nhớ quê ghê gớm, khi xưa gặp bác bên bờ hồ, lấy làm tiếc là ko có gì để tặng bác làm kỉ niệm!

đọc câu này nghe giống tri kỷ trăm năm quá

ForQuel'Thala
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

chuthoong:
bác Alex có phải thổi ở quê nhà Nam Định đấy ko? thoong tui sống xa nhà thấm thoắt đã gần chục năm trời , thấy nhớ quê ghê gớm, khi xưa gặp bác bên bờ hồ, lấy làm tiếc là ko có gì để tặng bác làm kỉ niệm!

chut thoong đó phải không, từ ngày gặp bác ở bờ hồ Vị Xuyên đến giờ nay mới trò chuyện được.hic.uh nhanh quá rồi, mình cũng đã ra trường được một năm rồi, cũng ddax đi dạy học rồi.hôm đó là chủ nhật mà,thổi ở sân nhà đó.

muốn lắm nhận được quà của bác đó.hôm đó còn chưa được nghe bác thổi.hihi

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
thayboilangthang:

aânhlẽ cho em xin sdt di>em cung o nd.anh thoong o tit nha trang em con gap dc 2 lan ma anh o ngay que nha ko chiu cho anh em sdt de gap mat nhi?

@ thay boi: uh mình ở nam định, cũng muốn có bạn để trao đổi học tập và làm bạn mà...

số điện thoại của mình: 0942 091 930

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Bác thổi hay lắm alex!

Vườn nhà bác rất đẹp đấy!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Page 1 of 1 (12 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net