Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline Nha Trang 7h30 Chủ nhật, ngày 19/10/2008 tại quán Cafe Thảo Ngân

rated by 0 users
This post has 15 Replies | 3 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
foolagain Posted: 09-29-2008 3:07 | Locked

Được sự thống nhất của các anh em, Đam San Nha Trang sẽ tổ chức offline ngày 19/10/2008 tại quán Cafe Thảo Ngân lúc 7h30.

Trân trọng kính mời các anh chị em  tham dự để tăng tình đoàn kết Damsan... và làm chương trình thêm phong phú.

Các anh chị em nào có ý kiến đóng góp xin post trực tiếp trong topic này.

(Chuthoong tiếp tục nhé)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 09-29-2008 5:29 | Locked
ủng hộ nhiệt liệt, nếu có cơ hội em sẽ ra tham dự, dù ko chắc chắn lắm!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 09-29-2008 8:11 | Locked
Tui cũng ủng hộ, Nếu trời thưong thì hôm đó ra với anh em.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
onggiamesao replied on 09-29-2008 23:59 | Locked
huhu. giá mà em cũng đi được nhỉ.thèm quá
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hic. tui chưa bao giờ đến NHA TRANG .ước gì mình được đến một lầ nhĩ.

Để xem tình hình ra sao đã .Ráng cày kiếm đủ xiền  xe Stick out tonguevà xin phép các xếp nghĩ vài hôm thì mới có cơ hội đi được.

NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chắc Lee em cũng sẽ cố kiếm 1 vé để ra đó học hỏi thêm kinh nghiệm làm sáo của Thoòng đại ca vậy !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
kebuidoi9 replied on 10-02-2008 8:52 | Locked
^>^! ước gì mình cũng dc. ra đó 1 lần cho bik ^>^! vừa dc. đi tham quan vừa dc. học hỏi ^>^! Bác Lee thông cảm dạo này bận học thi tốt nghiệp lớp 12 ^>^! nên ko có thời gian theo học đạo ^>^! gián đoạn sự nghiệp ^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

kebuidoi9:
^>^! ước gì mình cũng dc. ra đó 1 lần cho bik ^>^! vừa dc. đi tham quan vừa dc. học hỏi ^>^! Bác Lee thông cảm dạo này bận học thi tốt nghiệp lớp 12 ^>^! nên ko có thời gian theo học đạo ^>^! gián đoạn sự nghiệp ^>^!

Chơi sáo là chuyện cả đời mà, lão cứ tà tà mà đi bụi, chừng nào chán thì quay về tu đạo tiếp.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong replied on 10-02-2008 20:40 | Locked

hôm nay đầu tháng rồi, mặc dù chưa gặp hết anh em để lấy chương trình nhưng cũng đưa tạm lên đây một chút rùi bổ sung sau:

1. bác Foolagain : nhớ người đi, bến xuân, bài ca đất Phương Nam, Xuân về bản Mèo ( sáo Mèo).

2. Huy nha Trang: Giấc mơ trưa, Xuân biên phòng, hương tóc mạ non ( đàn bầu)

3. Quốc Trung : Forever, lý con sáo

4. Thanh Tâm: làng quan họ quê tôi, Lòng mẹ, khúc cảm tạ

5. Thanh Tùng: Tình xưa nghĩa cũ ( tiêu)

6. Thoong. Xuân chiến khu, Tứ quý ( chèo) , đêm thấy ta là thác đổ ( tiêu G trầm), người con gái sông La

còn vài bác nữa để Thoong em liên lạc rùi sẽ thông báo tiếp!

thoòng em hân hạnh đón tiếp các bác đến Nha Trang!

rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
otcay replied on 10-03-2008 0:41 | Locked
@chú Thoòng: chú co the quay video lai bài “Người con gái sông La” cho ớt và mọi người thưởng thức với.Yes. Chúc buổi off của Nha trang thành công, vui vẻ

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 10-03-2008 5:34 | Locked
híc mún đến nha trang lắm nhưng 19 thì em bó tay!
huhu chưa bao zờ được đi nha trang cả
 chúc các bác offlinevui ve 
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
yenthanh replied on 10-08-2008 9:06 | Locked

CẢM ƠN BAC1 ĐÚNG RỒI Ạ
ĐẾN NGÀY 10 LÀ EM GÁI EM VỀ NGOÀI BĂC RỒI Ạ
ANH CÓ THỂ CHO EM SỐ ĐT KHÔNG Ạ
VÀ GẶP Ở CÔNG VIÊN HVT CŨNG ĐƯỢC
CẢM ƠN BÁC NHIỀU LẮM!

Tấm thân lấp biển vá trời Thanh gươm yên ngựa một đời dọc ngang Giờ đây mưa gió phũ phàng Anh hùng mạt lộ,giang sơn tiêu điều . _HV_
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 10-08-2008 20:30 | Locked
Thành thật xin lỗi anh chị em Damsan Nha Trang. Hôm qua bác sĩ của tui vừa gọi điện. Ngày 18 tháng 10 phải làm tiểu phẩu nên không thể đi Nha Trang cùng anh chị em được.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuthoong replied on 10-08-2008 22:52 | Locked
chà bác rùa thì bận mổ xẻ, còn mấy anh em kia nghe nói để dành kinh phí đi Đà Lạt, xem ra chỉ còn mình Lee là có khả năng ra Nha Trang, thui thì có ai thì quý người ấy vậy, năm nay Đam San Nha Trang chỉ off 2 lần, đây là lần cuối năm 2008, anh em mà bận rôn quá thì có lẽ năm sau 2009 ta off một lần duy nhất cho nó xôm vậy!
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hic, ngày 18/10 kẹt việc của công ty vào tối hôm đó nên ko thể ra offline đc. Nhưng nếu có ai ra ngoài đó thì tui gửi kèm cho chú Thoong vài chục ống trúc nha.
Page 1 of 2 (16 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net