Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các clip của nhóm Damsan

rated by 0 users
This post has 38 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

offline miền Nam Nov 25, 2007 phần 8

[Youtube:kyATB5iwREQ]

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

offline miền Nam Nov 25, 2007 phần 9

[Youtube:WV1VaHizlCg]

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

offline miền Nam Nov 25, 2007 phần 10

[Youtube:4xo8DDALLjY]

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

offline miền Nam Nov 25, 2007 phần 12

[Youtube:7LYjxcZmnhw]

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Offline 1/4/2007

[Youtube:cNcDkogtZM8]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Các đọan video này của Damsan đã đưa lên từ rất lâu rồi. Có lẽ do chú Tân và bác Bamboo - Flute mới vào nên chưa xem.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bamboo cũng đắn đo về chuyện này và cũng định là không làm , nhưng nghĩ theo huớng khác thì thấy cũng nên gom nó lại 1 chỗ cho dễ xem . Hầu như các clip đều có mặt trong damsan , nhưng lại nằm rải rác búa lua xua nên mới giúp chú Nguyen Tan 1 tay . Nếu vậy thì đành dừng lại ở đây thôi .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Em cũng đã coi mấy clip này đâu :( . Nhờ B-F ngồi gom lại nên giờ em mới biết mặt các thành viên đó (ặc) .
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

@  bạn Bamboo-flute : Bạn giỏi thật đó, lóang 1 cái bạn đã đưa vào bao nhiêu là clip. Cám ơn bạn.

@ bạn Sáo trúc : Đúng là sau khi làm chuyện này , xem tiếp sâu hơn, tôi lại có thấy trùng ở đâu đó. Bạn thông cảm, thấy gom lại một chỗ như thế này để những người yếu yếu về vi tính như tôi dễ coi hơn. Cứ nhờ  bạn Bamboo Flute gom tiếp, bạn thấy được không?

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

gom lại em thấy hay mà.rất nhiều anh em trong đam san mình ko có nhiều thời gian cho computer.và nhiều ng ko nối mạng.nên lâu lâu mới on một lần,có nhiều thứ đọc chả kịp nếu chỉ on tầm 2-3h đòng hồ,clip xem tập trung thật dễ tìm.+nghe lại nữa chứ.bác foolagain thổi tuyệt thật thảo nào anh khuynh khen bác nức nở.bội phục bội phục

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hic, bác saotruc thổi bài giang mã gì gì ấy hay quá , chuyển ngón liên tục , em xin mạo muội hỏi bác có nhận đệ tử không ạ Big Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Báo cáo bác, tui nghe theo lời của Leehonso, không có đệ tử hay truyền nhân. Chỉ có anh em trao đổi, thảo luận với nhau mà thôi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Trong 1 post đầy xúc cảm bên topic chân dung các thành viên bác saotruc đã khai danh 1 đệ tử cực kỳ nổi tiếng xứ Bắc Hà của bác, bác có cần em trích dẫn lại không Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ấy chà, thật đáng xấu hổ quá. Đúng là tui có nói, và tui nhớ rõ hình ảnh người đó đứng trên sân khấu. Nhưng lúc đó là chưa được Leehonso (trái tim và linh hồn của Damsan) giáo huấn tư tưởng, khai sáng tầm nhìn. Cho nên phát ngôn và dùng từ như thế. Thật hổ thẹn quá. Nhưng đúng như bác nói, lúc tui thấy cái hình đó, với sân khấu hòanh tráng, tui không nén được cảm xúc. hix..hix...
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hehe, thôi ko sao, bác được tòa ân xá, với điều kiện là sắp tới Noel rồi đó, bác coi sao tổ chức off cho anh em trong đó rồi thâu đền anh em ngoài này thưởng thức mấy bài cơ bản đi nhá Cool
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Page 2 of 3 (39 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net