Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Sáo trúc handmade

rated by 0 users
This post has 53 Replies | 3 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Nếu đi từ Bình Thái vào thì tới 1 ngã ba , rồi thì quẹo trái chứ . ( vì bên phải chả có cái đường nào lớn để quẹo cả , có đúng không ?) Nhà tui ngay chân cầu năm lý.

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Đúng rồi rẽ trái  mới phải chứ. Cầu năm lý tôi cũng biết vì hay đi qua đấy. Lúc nào rảnh ghé anh em chơi nhé.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Khi nào trời mát gió hiu hiu

Bác đến thăm tui một buổi chiều

Nhớ rủ thêm đông nhiều bác nữa

Rồi mình thử sáo , thử thêm tiêu …

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Not Ranked
tiểu cầm thủ

em hiện đang ở hà nội,  em rất thích thổi sáo.hiện em đang muốn mua một cây sáo đô, anh có thể cho em biết chỗ nào mua sáo đô chuẩn không.

quanghuy_4002@yahoo.com

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
dongtahoangduocsu:

Khi nào trời mát gió hiu hiu

Bác đến thăm tui một buổi chiều

Nhớ rủ thêm đông nhiều bác nữa

Rồi mình thử sáo , thử thêm tiêu …

Bác ở tận trời Tây, một thằng tới thăm bác cũng ko có. Lấy đâu ra rủ đông.Hè hè 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vậy thì tui đến thăm mấy bác cũng được ( nhưng phải chờ tui thu dọn hành lý cái đã . chắc cũng gần 2 năm mới xong à ) :D

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Xin lỗi nếu post sai chủ đề. tớ rất thích thổi sáo nhưng không biết nên mua một cây sáo như thế nào là tốt
Tiền là cái chi chi???
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nhiout:
Xin lỗi nếu post sai chủ đề. tớ rất thích thổi sáo nhưng không biết nên mua một cây sáo như thế nào là tốt

Bạn mới tập mua cây sáo thế nào cũng được, quan trọng là phải đam mê và phải cố gắng có được 1 cây sáo...sau này vài tháng tập tốt có thể đổi sáo cũng được.

Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Hai anh vì nghệ thuật, vì muốn chia sẽ niềm vui âm nhạc cho mọi người mà bất cần lợi nhuận, thật khiến ai cũng phải cảm động, vả lại các sản phẩm của các anh đều chất lượng cao, đamsan.net đang cần những người như vậy. Khi nào rãnh, nhờ anh gởi em vài cây trúc ngoài ấy!
Trần Quốc Hưng - Telerzine - CoconutFlute Email: Telerzine@live.com
Page 4 of 4 (54 items) < Previous 1 2 3 4 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net