Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

CHÚC SỨC KHỎE TẤT CẢ CÁC ANH EM CHƠI SÁO VÀ TIÊU!

rated by 0 users
This post has 2 Replies | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
tiếng tơ lòng Posted: 06-26-2008 22:20

CHÚC SỨC KHỎE TẤT CẢ ANH EM , CÙNG MONG MUỐN TẤT  CẢ CHƠI SÁO CÀNG HAY HƠN!!!

xin cho mình tham gia cùng anh em chút xíu !mình đề cao vai trò của những anh em đã vất vả post bài để chúng ta có cái mà học hỏi.Trong này mình thấy có avi,saotruc,lee,MHM,bamboo,tiengdan...là nên khen tặng bằng một bông hoa hồng.mình thấy tất cả anh em đều có thể nói là rất đam mê, tìm tòi...mình vô cùng thán phục.chỉ xin có ý kiến nhỏ này:

anh em mỗi tháng nên ủng hộ diễn đàn thiết thực hơn, chẳng hạn bằng một file nhạc, một bài nhạc chứ đừng lên diễn đàn trò chuyện suông, tranh cãi...có thể gửi bản nhạc cho các thành viên chủ chốt nếu không có máy tính để scan in hoặc gửi file thu âm hằng tháng các bản nhạc mình đã tập trong tháng đó,có vậy diễn đàn mới phong phú hơn về mặt tư liệu, theo mình hiện nay hầu hết các bản nhạc là chỉ có các thành viên quen thuộc post lên thôi ,các bác khác ít có đóng góp gì ngoài các cuộc trò chuyện,ý kiến...nếu mình có nói sai xin được các bác thông cảm và tha thứ cho mình.....xin cảm ơn các  bạn!!!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bác nói chí phải, vậy bác hãy khuấy động phong trào bằng 1 bản thu âm của mình nhé, hy vọng những anh em khác sẽ học tập theo bác, cảm ơn bác vì sự góp ý chân thành này
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Hix cảm động quá, em được nhận xét là thành viên tích cực :D

Bác có thể qua forum clb sáo trúc MB giới thiệu về bản thân để anh em biết. Em cũng xin nói luôn forum clb sáo trúc MB trước đây sinh ra là do hoạt động âm nhạc ngòai bắc còn chưa mạnh số lựong thành viên ít, và lại có clb do tinchu khởi sướng vì thế mà nó có tên là như thế.

Hiện tại đã có rất nhiều đổi thay, tinchu nghỉ và em lên thay chịu trách nhiệm quản lý forum, sáo trúc miền bắc cũng hoạt động mạnh mẽ hơn trước với rất nhiều thành viên không chuyên nhưng nhiệt tình vì thế cái tên forum clb sáo trúc MB có lẽ không còn mang tính riêng của anh em miền bắc nữa, nó giành cho tất cả mọi người, không phân biệt già trẻ, lớn nhỏ, nam, bắc ... Có lẽ nó sẽ được đổi tên để cho phù hợp hơn với hiện tại và cũng để tránh đi sự phân biệt nam, bắc, trung.

Giữa anh em chỉ có một đó là đamsan và lòng yêu nhạc cụ dân tộc.

Page 1 of 1 (3 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net