Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Damsan sinh nhật vui vẻ!

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 3 Followers

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
bachdieu Posted: 06-24-2008 5:39

Thưa toàn thể các anh chị em trong diễn đàn, vừa qua damsan nha trang có dịp hội ngộ cùng các anh em trong Nam, thật là một ngày vô cùng hạnh phúc với bản thân em nói riêng cũng như chuthoong, bác foolagain, Lần đầu tiên ghé thăm thành phố được bác Saotruc, Leehonson, Saonhua, MHM, Tài và các bạn khác đưa đi dã ngoại với sự nhiệt tình hết chỗ nói (Đặc biệt cứ giành trả tiền cho anh em). Dù thời gian không nhiều nhưng mọi người cũng được thưởng thức hương vị cafe sài gòn; thăm rừng trúc tại Củ Chi; đặc biệt là món dế, bọ cạp chiên giòn và rượu bọ cạp ở Củ Chi thật tuyệt vời. Thật khó có thể nói hết cảm giác thân thiết giữa các anh em, hy vọng tất cả chúng ta sẽ được gặp gỡ thường xuyên hơn và năm tới Nha Trang cũng có một trại dế, rết, bọ cạp để anh em thưởng thức Free 100%

Xin cảm ơn tất cả các anh em. Các bác trong Nam đúng là trái tim, là linh hồn của damsan chúng ta không sai tẹo nào

Việt Nam Mến Thương!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hóa ra thùng dế mà bác fool mang về là để gây giống làm trại dế á hả?
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ôi....dế....thèm quá!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hí hí, nhớ đến cái bọc đen đen trong đó có cả đống bánh tráng mà thèm quá bác Lee ui Party!!!
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

nghe kể mà thèm năm nay sẩy mất vụ vào nam hehe

sang năm em vào các bác nhớ cho em xơi bò cạp nhá ^^

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Cám ơn anh chị em DDamSSan miền Nam rất nhiều

1 số hình ảnh tại Củ Chi trước ngày Sinh nhật kèm theo:

Dế sữa: 

Bò cạp chiên giòn:

Cùng thưởng thức nào:

@saotruc : kỳ offlien tới tại Nha trang sẽ có món này.

Cái thùng xốp đựng dế cơm giống, trong khi chờ tàu về NT tui đã kịp làm 1/2 chiên giòn + Bia Sài Gòn, số còn lại đang tèo dần, chắc không lên nổi chức "trại" chủ ,chỉ ở mức "chuồng" chủ thôi... há..há....

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

Không biết có độc không nữa, nhưng ngon không tả được, chỉ có điều em uống rượu bò cạp về mấy hôm không ăn được cơm do bị nhiệt trong người.

Bác Foolgain nghĩ cách chế biến nào khác hơn không cho mọi người cùng thưởng thức. mà sao bác nuôi nhanh thế, mới mang về đã nhậu được rồi hèn chi không lên được chức trại chủ là phải

Việt Nam Mến Thương!

Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net