Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Trang download nhạc phổ dành cho flute.

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 4 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
songduy Posted: 06-17-2008 22:16
Tui thấy trong đây có nhiều nhạc phổ dành cho flute lắm nè, các bác xem có tìm được gì cho mình không nhé!

http://www.flutefriends.com/download_03_1.htm
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
haha auduong.taydoc ko bít ông ghen tị hay có ý gì tui ở Q5 sống chung với ng` hoa bít nghe dc. vài chữ ^>^! còn chữ hoa thì đi học là bít chứ gì ^>^! thì ông chịu khó theo bác sáo trúc học nghề đi ổng thổi sáo trung quốc nhìn note trung quốc chứ có bít chữ trung quốc nó viét cái gì đâu !
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
uả , trang này gồm các bản nhạc dành cho flute của Tây mà (do người TQ sưu tầm thôi, chứ ko phải nhạc dành cho sáo TQ)
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

@leehonso: tui cũng thấy vậy, vì thấy có nhiều nhạc phổ nên post lên để anh em tham khảo thôi, không có ý gì đâu !

@saotruc: tui trả lời rồi, xin lỗi bác vì sự chậm trễ này!

Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net