Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các bản nhạc Việt Nam

rated by 0 users
This post has 33 Replies | 2 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Chi đã post lên rồi đó , mà viết thêm cả phần luyến láy cho sáo ,, nhưng có những note láy , nấc hơi , nhỏ qua , không vịết ra hết đủ tinh thần của bài sáo , PV phải nghe thêm bài sáo ba chi thổi nha ,PV muốn post qua DS cũng được , cho các bạn khác xem

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

To kirinhn và các anh em có nhu cầu: đây là bản đánh lại bằng Encore từ file của bác foolagain, tui dùng Imageprinter xuất ra file PNG nhưng chả hiểu sao có vài chỗ móc kép bị sai. Mấy bác xài file Encore luôn dzậy: lưu vào máy rồi đổi đuôi file RAR thành ENC.

Dụng lực đả lực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác ơi sao giải nén ko được vậy
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

tui cung~ thay ko dc

!cam on chi doan trang va` bac ninja n`! co' n` bai` hay qua'1

Ban xua di mai~,nho' hoai` hoai` long` sa^u` tho^i~ sao',le^. ngan` ngan` the^ the^ giong. sao'hiu hiu la~ Hoi dai` tho^i~ can. dong` nhac sau
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Cảm ơn ông ninja, nhưng mà tôi không có Encore nên không mở được file này.

Bác thoong có thể gửi cho em file rõ của bác được không, em thử chế biến xem có ra được cái gì không, nếu không được thì mới phiền bác đục khoét cho giống bản của cụ Đinh Thìn sau. Đúng là các cụ ngày xưa chơi khó con cháu thật.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Cái file tui đính kèm không phải file RAR, tui chỉ đổi đuôi từ ENC thành RAR để có thể post thẳng lên diễn đàn thôi.

Mấy bác lưu file đó vào máy, đổi đuôi lại thành ENC rồi dùng phần mềm Encore 4.5 trong đây mà mở:

http://damsan.net/forums/thread/758.aspx

Dụng lực đả lực
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Làm sao chị post bài dưới dạng hình JPEG Image. chi thử post lên mà không được

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

theo em biết thì chị upload hình lên 1 website thứ 3 rồi chị dẫn link vào damsan thì mới được, vì damsan dung lượng nhỏ nên chưa hỗ trợ việc upload hình đựoc mong chị thông cảm.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

eh !bác lee lèm thế thì seo mình kiểm soát được đám hình đó hả bác không mây mấy trang wed kia nó bị điên thì seo hả bác

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuyện đơn giản mà sicorre, bác không nên bỏ trứng hết vào 1 rổ, bác up bên photobucket.com, rồi up thêm bên www.flickr.com, mediafire....thế là xong thôi, hiển nhiên là để chống rủi ro thì phải mất nhiều thời gian thôi, còn nếu lo sợ tốn dung lượng khi upload thì chớ nên nghĩ đến chuyện mấy trang web đó bị điên, bác nên nâng cấp adsl của mình lên max đi. Mà trước khi nghĩ đến chuyện mấy trang web đó bị điên thì bác nên nghĩ đến cái máy tính nhà bác đó mà, cái thứ quỷ ấy dể die ổ cứng lắm ....
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
cám un bác đã nhắc nhở !khà khà cái máy của em nó bị điên hoài ah !thỉnh thoảng cài lại em còn format nhầm nữa!từ lúc có máy đến giờ em bị 2 roài!!heheheehe
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
@ ninja: tôi mở file của ông không được. Encore nó báo là không nhận được định dạng file, mặc dù tôi đã đổi đuôi file thành .enc rồi.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Tui dùng bản của bác foolagain post lên lấy từ đây:

http://www.mediafire.com/?7tn0t0aevwl

Cài xong bản 4.5.3 sẽ có phần update lên 4.5.5

Tui đang xài cái 4.5.5 này nếu ông chưa update có thể nó lệch version nên không hiển thị.

Hoặc là ông tải chưa hết cái file tui đính kèm về, ông phải tải đủ 37,92 KB dung lượng của file này.

Tui thử tải về và đổi tên rồi, nó vẫn hiển thị tốt mà.

Ông thử lại coi.

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Đây là bản "Trăng sáng quê tôi" mới chuyển qua file ảnh thành công, không bị lỗi như xài cái Image Printer nữa.

Trang 1

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Trang 2
Dụng lực đả lực
Page 2 of 3 (34 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net