Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

kính chào các cao thủ đam san

rated by 0 users
This post has 22 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Theo mình biết thì  có một cuộc thi tên là Độc Tấu Nhạc Cụ trên toàn quốc , hay gọi nôm na là cuộc thi Concour cho nhạc cụ dân tộc. Tổ chức 4 năm một lần. Với thời gian dài như vậy thì mỗi khi cuộc thi mới diễn ra. Sẽ xuất hiện những gưong mặt cũ và mới. Cũng khá hấp dẩn.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
tại hạ có thể hạ vô danh khách dễ như bỡn ý mà
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Dạ em xinh kính chào tất cả các bác ạ ! Em mới vô xin các bác chỉ dạy nhiều !

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Bamboo-flute:
Dạ em xinh kính chào tất cả các bác ạ ! Em mới vô xin các bác chỉ dạy nhiều !

chỉ trỏ gì bác ơi, anh em mình hội ngộ nơi này, tâm tình hàn huyên là chính!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Trên Đamsan vừa có Lệnh Hồ Xung, vừa có Nhậm Doanh Doanh, không biết ở thời điểm này họ đã gặp nhau chưa? Nếu gặp nhau rồi thì đang cùng nhau tập tới bài nào rồi nhỉ? Hình như trước khi cùng hòa bài Tiếu Ngạo giang hồ thì Nhậm Doanh Doanh có chỉ cho Lệnh Hồ Xung bài Thanh Tâm gì đó, không biết Lệnh Hồ Xung đã tập xong chưa? cho anh em nghe với. Cũng không biết họ đã thi với tiếng tiêu của Tây Độc và Đông Tà chưa nữa. Mây vị này nên lập một đêm diễn đi để anh em thưởng lãm.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Theo em trước đây hai cao thủ này tập tới bài nào rrồi thì không rõ chứ thời gian gần đây \thì chắc là cungc không có tập luyện đc j` nhiều, thời gian gần đây nghe nổi trên giang hồ Lậnh Hỗ Xung đang bậnnghiên cứu bí kíp Sinh con theo ý muốn,còn Nhậm Doan Doanh tỷ đang luyện công giao đấu môn chính tả với bác avi chưa rõ kết cục thế nào nên lịch lưu diễn chắc phỉ một thời gian dài nữamới lên được hầy.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác ChangkiFung tổng hợp tin tức hay thiệt, chuyện tứ phương được biên tập nghe hợp lý ghê.Big Smile

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Nghe anh MHM nói chị nhamdoanhdoanh có đòi bỏ nhà theo ảnh mà ảnh hỏng chịu đó . Rồi từ bữa đó không thấy chị ta đâu . Chắc thất tình nên chán đời nhảy sông rồi .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Page 2 of 2 (23 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net