Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

các bác đánh giá hộ em với ~. .~

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 3 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao Posted: 04-17-2008 4:17

hic hum trước em qua chỗ sáo hà nội chơi, có vô danh ở đó, em thổi thử vài bài nhưng chúng bảo em thổi chả có kỹ thuật nào cả. Cũng phải Smile, em có đi học chỗ nào đâu, toàn mò mẫm chơi. Hum nay em có up bài tây du ký lên, các bác nghe xong đánh giá hộ em với. Nhưng nói trước là do em không biết nhạc lý nên các bác đừng đánh vào từng nốt nhạc của em nhé. Mong các bác góp ý thật lòng nhưng ...hic đừng quá phũ phàng để em còn nuôi hi vọng .khửa khửa,  đây là link, các bác down gúp em: http://www.mediafire.com/?g1lnmzcojyf 

*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Cây sáo của bác là sáo gì thế ? Bác mua ở đâu ?
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

ah vodanh làm mấy cây đầu tay, em cướp của hắn 1 cây , em cũng chả biết cây gì nữa. Nhưng sao vậy bác sáo trúc, sáo không chuẩn hay sao thế Devil, mà bác phải nhận xét em thổi sao đi chứ hì hì

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nếu sáo không sai thì chắc bác bấm lộn note hay hở lỗ.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
chắc là do em thổi sai note thôi, thì em chả nói là em không biết nốt nhạc mà he he. Nhưng nghe bác nói vậy thì chắc là em thổi chán lắm, em phải cố nhiều nữa. Cám ơn đã bác góp ý
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
còn phải cố nhiều nữa, nhưng không lâu đâu, bác làm em nhớ lại hồi mới biết thổi sáo, chưa đi học thầy.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
em nghe một số chỗ bác thổi cảm thấy nó hẫng hẫng làm sao ý.Đúng như bác sáo trúc nói có thể do sáo hoặc do bác bấm sai ^_^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Bác nào có bản nhạc tây du ký mà tiểu sáo thổi share cho em với !

Cám ơn các bác nhiều ! 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

he, em thổi còn gà lắm, tự nhiên ngứa ngáy nên thổi up chơi rồi nhờ mọi người đánh giá hộ. Cám ơn mọi người đã nhiệt tình góp ý cho em. Ah bản nhạc tây du ký bác sáo trúc đã post lên khá lâu rồi, bác hojun vào đây xem nhé: http://damsan.net/forums/thread/506.aspx

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

thêm một bản này cũng chả sao nhỉ?

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net