Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin link Du Tôn Phát tiên sinh.

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 1 Follower

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
haohange1984 Posted: 04-15-2008 21:39

Nếu Bác nào có Link của ông Du Tôn Phát ko

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
haohange1984:

Nếu Bác nào có Link của ông Du Tôn Phát thì cho em xin với (đặc biệt là phần dạy các kỹ thuật)!

Em đã tìm trên mạng chỉ thấy ông ấy dạy chơi các bản nhạc nổi tiếng. Không thấy phần dạy kỹ thuật như Đánh lưỡi kép chẳng hạn....

Xin cảm ơn các bác. Mà dạo này em thấy diễn đàn của chúng ta có vẻ như đang vắng vẻ, không thấy mọi người bàn tán sôi nổi nhỉ. Mấy ngày mở ra vẫn thấy cái topic cũ.

có cần phải tìm ông Du Tôn Phát ko đi tìm thần rùa MHM Lee học kĩ thuật đánh lưỡi kép đi học trực tiếp dễ hiểu hơn học gián tiếp trong phần hướng dẫn luyện tập có đó ^>^! vô đó mà học
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nhưng tôi ở ngoài Bắc, các bác ấy ở trong Nam cơ mà.

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
VCD đó hẳn nhiên là có, không có chi phải giấu người anh em cả, phần kỹ thuật up lên cũng 1,8 gb, thế thì chẳng thà tui ghi ra CD rồi gửi cho bác vậy, chỉ cần bác hứa là sau khi lấy bộ CD thì bác up nó lên www.mediafire.com cho các anh em khác xem với, như vậy mới là hảo hán đúng không bác nhỉ! Nếu bác dám hứa thì em sẽ gửi .
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
em nghi la bac ko can phai hoc o dau qua cao xa.cac video cua cac bac y up len bac chi can hoc ki la dc .ma bac cung co tai lieu cua bac son con gi .bac chi can hoc het cho do la da du roi .chu bac cu nghi hoc o dau xa thi hoi kho
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Ông bà ta xưa kia từng bảo trăm nghe không bằng một thấy. Học kiểu của bác haohan quả thật là gian nanSad
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Cám ơn các bác và Bác Leehonso nói riêng.

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hảo hán ca, tui chỉ muốn xem thành ý của bác, nếu bác đã nói vậy, thì tui sẽ gửi racho bác, mong rằng bác là đại lý phân phối các VCD này cho các anh em khác ở Hà Nội, chỉ cần aivia, vo danh, saohanoi len tiếng đã nhận dc VCD từ bác thì xem như thành ý của bác đã đạt mà tui thì cũng toại lòng
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

ok

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
cho tui bon chen với chứ bác Lee nhỉ. Vài hôm nữa bác haohan nhận được anh em mình chạy lại cướp đê
Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net