Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng quà cho thành viên!

rated by 0 users
This post has 108 Replies | 7 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
cây tiêu anh gửi cho em sao dán tùm lum vậy lại còn đầu lâu, bọ cạp nữa chứ. À! mà đầu thổi nào là ton nào chứ?. Âm vang lắm, nhưng chả biết đầu thổi nào thuộc tone nào cả?
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic tui đã nói rất kĩ lúc rao tặng ở trên rùi mà, tui bảo là nó trông rất khủng bố, ko hợp với Nữ, do Thoong tui là fan của heavymetal nên thi thoảng có hơi bốc đồng, hơi kinh dị he he...ko thích thì có thể tháo dây , cạo hình, rất dễ, tone trầm là Si, tonne cao là C#, hic cái nào mà phải bấm xoạc cả tay là Si, cái nào dễ hơn là C#, xem lại đi, có khi tui làm cho bác cây tiêu khác rùi đòi lại cây này về quá.
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tôi là thành viên mới. Tôi cũng không biết chuthoong bao nhiêu tuổi để tiện xưng hô.

Nhưng tôi rất mê sáo trúc không biết chuthoong có cây sáo trúc nào chuẩn không?

Tôi muôn xin một cây hay mua cũng được nhưng phải rẻ đấy. không biết chuthoong có giúp được không? Tôi ko học qua trường lớp nào cả mà chỉ tự mò để thổi. Rất mong chuthooong giúp đỡ. Địa chỉ của tôi là VŨ ĐÌNH THIẾT Đội 2 Thôn Hoàng Trạch Xã Mễ Sở Huyện Văn Giang Tỉnh Hưng Yên. Hoặc là:Vũ Đình Thiết lớp 49M1 Đại Học Thủy Lợi Hà Nội.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tôi là thành viên mới. Tôi cũng không biết chuthoong bao nhiêu tuổi để tiện xưng hô.

Nhưng tôi rất mê sáo trúc không biết chuthoong có cây sáo trúc nào chuẩn không?

Tôi muôn xin một cây hay mua cũng được nhưng phải rẻ đấy. không biết chuthoong có giúp được không? Tôi ko học qua trường lớp nào cả mà chỉ tự mò để thổi. Rất mong chuthooong giúp đỡ. Địa chỉ của tôi là VŨ ĐÌNH THIẾT Đội 2 Thôn Hoàng Trạch Xã Mễ Sở Huyện Văn Giang Tỉnh Hưng Yên. Hoặc là:Vũ Đình Thiết lớp 49M1 Đại Học Thủy Lợi Hà Nội.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
còn không huynh cho đệ một suất đi đệ thích lắm. Địa chỉ cỉa đệ là: Vũ Đình Thiết lớp 49M1 Đại Học Thủy Lợi Hà Nội hoặc là: Vũ Đình Thiết Đội 2 -Hoàng Trạch-Mễ Sở-Văn Giang-Hưng Yên. Thanks huynh!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Xin hỏi Bác Thoong anh em ở Hà Nội có được nhận quà không vậy bác (thông qua tinchu cũng được).
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
bác ghetthe hỏi Thoong tui có cây sáo nào chuẩn ko? hic câu này là khó trả lời àh nghe! nếu bác có đủ kiên nhẫn đợi trúc khô thì thoongf tui sẽ có sáo cho bác, còn bác langtuca ạh, hic nhưng tinchu mất tích rùi bác ơi!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tôi là một newcomer. Chưa quen các bậc cao nhân trên diễn đàn.

Rất mong được các bậc cao nhân chỉ giáo thêm. Còn đợi thì .......Được thì tốt mà không được thì phải tự túc thôi. CÁC bác có thể cho em biết các bác thường online vào khi nào không? Liệu em tham gia có được không? Tuy em thổi sáo vào dạng gà nhưng em mang đến đây một tinh thần yêu sáo mãnh liệt đấy! Rất mong được hồi âm từ phía các bác để em có sự chuẩn bị... Em xin cảm ơn!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
to ghetthe_hy: bác cứ dạo chơi hết các topic của damsan này là lụm dc ko ít điều cần biết đấy! Quan trọng là bác ko hiểu thì hỏi,có hỏi thì anh em mới chỉ dc, chứ ai biết bác ngứa ở đâu mà gãi !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

To leehonso: Hay cho câu nói của bác ! Xem ra bác cũng là một người vui tính đấy nhỉ ? Vậy bác cho em hỏi Email của bác là gì vậy để cho em tiện liên lạc cho bác. Hay số điện thoại của bác cũng được. Có được không bác? Và tiện đây bác cho em hỏi luôn Club Hà Nội họp vào khi nào và ở đâu không?       

Hồi âm cho em nhanh bác nha!

Email của em là: ghetthe_hy@yahoo.com. Bác có thể hồi âm cho em qua email cũng được . Cảm ơn bác trước nha!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic mới nói thế mà đã làm mếch lòng bác ghetthe rùi, cái gì mà cao nhân với chả thấp nhân, hic, trúc thoong tui phơi tới 5 tháng rùi , mà vẫn còn chưa hài lòng, đang phơi tiếp, vả lại nền kinh tế của Thoong tui đang sụp đổ, he he nên chưa gửi cho bác được, thoong tui đâu có giàu có gì cho cam, hic vừa đi làm thêm, vừa đi học, sau tết lương vãn thế, mà cái gì cũng đắt gấp đôi, rảnh rang mới khoét sáo tặng các bác được, chứ bình thường đi tối ngày ko hà.
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chuthoong hiểu lầm ghetthe_hy tôi rồi. Hôm nay ghetthe_hy cũng nghe mấy nhân ở HN nói về chuthoong rồi. Không phải em đòi sáo bác đâu?
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

pac' thoong oi!!! pac' co' the? tang. em mot. cay sao' 10lo~ ko??????

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

a` ma` cho em hoi? : nha` tro. cua? pac' o dau ( em biet' la` duong` Doan`Tran`Nghiep. roi) ,voi' lai. pac' ko tap. cho~ khac' ngoai` nha` tro. a`???

Page 5 of 8 (109 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net