Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng quà cho thành viên!

rated by 0 users
This post has 108 Replies | 7 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Cái vụ này để tui hỏi lại MHM và hắn sẽ trả lời bác trong thời gian sớm nhất . ( Cng may tui chưa làm gì với cây sáo đó ) :D

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

alo anh thoong, em là Hiếu đay, đợt vừa rồi em nghe tin thayboilangthang vào chỗ anh có " xin xỏ" đc 3 cây sáo cho mấy anh em yêu sáo ở quê em vui quá( trong đó hình như em co 1 cây), em mới tấp sáo đc ít lâu ko biết có phân biệt nổi giá trị của cây sáo anh tặng ko nhưng mà em cũng xin cảm ơn anh vì tình cảm mà anh dành cho tụi em.Em viết bài này cũng cảm all anh em trong đam san vì tình yêu, và sự nhiệt tình của các anh đã dành cho những thành viên mới, những nguời mới yêu âm nhạc dân tộc, Mong rằng các anh sẽ luôn luôn như vậy,luôn luôn nhiệt tình với những nguời ham mê. Chúc các anh luôn khoẻ mạnh, ( ít ra thì đến lúc nào ko còn khoẻ đc nưa :d )

Một thành viên yêu sáo

Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chà quả thực là tui có hứa tặng anh em ngoài  đó 3 cây C, tui đang đợi MHM gửi cho tui mấy đoạn trúc mà dài cổ chưa thấy trúc đâu nên chưa có sáo cho anh em, tui sẽ cố gắng làm sớm, hi vọng trong tháng này là xong, còn giá trị của nó thì bác cứ hiểu là tấm lòng của anh em ở trong đó là được rùi. mong bác thổi sáo ngày càng hay.
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
gì chứ chuyện đó hì anh yên tâm, em vẫn chăm chỉ luyện tập nhưng mà ko biết có tiến bộ đc bao nhiêu ko :( , mà các anh ai biet cách up video lên mạng thì chỉ cho em với,với lại doạn video có dung lượng tầm bao nhiêu thì đủ có thể coi đc để em còn chỉnh nữa
Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Page 8 of 8 (109 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net