Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng quà cho thành viên!

rated by 0 users
This post has 108 Replies | 7 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
bac thoong ah bay gio bac cung tang tieu sao cho thanh vien ah .vay bac co the tang em mot cay tieu dc ko vi em cung can mot cay tieu de thoi.truoc em cung co mua mot cay tieu o que nhung thoi not no ko ro ji ca thoi chan lam.nghe tieu thi giong no tram nghe hay lam nen em cung can co mot cay de thoi nhung ko noi bay gio dang het tien ko co tien de mua.neu bac dong y tang em mot cay thi tra loi cho em nhe em cho tin cua bac .cam on bac nhe
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Way !!!! saothan_hoangduocsu713 ơi ! mấy bài nhạc bác post lên hay quá . Bác cho em link dowload được ko?

^^ 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
hojun:

Way !!!! saothan_hoangduocsu713 ơi ! mấy bài nhạc bác post lên hay quá . Bác cho em link dowload được ko?

^^ 

mấy cái bản này hình như bắt mua đó
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

gửi bác dinhtuananh: ok, nhưng bác nên cho tui biết bác cần tone j chứ, thui thì tui cứ gửi cho bác một cây tone C vậy bác hoang duoc su và bác tuan anh đợi em ít bữa, vì đang bận làm cho mấy bác ngoài Hà Nội mấy ccây, làm xong chạy ra bưu đien gửi luôn thể bác Saudoi cho em xin lỗi, vì tiêu em hổng còn, trước có 7 cây, xong bị cướp hết rùi, còn 2 cây thì đem tặng note một cây cho lão Hoangduocsu, chỉ còn có 1 cây cùi để thổi. nếu bác đọi được thì sau mấy tháng nữa trúc làm tiêu kho thì mới có.

hôm nọ xuống chỗ bác Foolagain, coi lại cây sáo A ngày trước làm tặng bác, thấy có nhiều khuyết điểm cần phải coi lại, hic hic...nên đợt này chỉ tặng bác Hoangduocsu và bác Tuananh, còn em xin phép đõng cửa topic, về mài dao tập khoét lại, để sau này có gặp những người mình tặng sáo ko phải xấu hổ. khi nào tay nghề ổn định thì Thoong em lại xin mở lại tocpic nài vậy.

rockfan22003@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thay mặt cho ae damsan tại hn xin gửi tới bác Thoong lời cảm ơn Wink. Mong rằng những món quà như thế này sẻ là nguồn cổ vũ, động viên cho mọi người chơi sáo nhiều hơn và góp phần để gắn bó tình đoàn kết của các thành viên trong damsan.Yes
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

bac Thong a`,em nghe bao~ bc' thoi` sao' meo` d~ thanh` so' cop. rui`! bc' lai la` chuyen gia lam` sao' meo`! vy em muon' hoi~ bac' la` khoang~ cach' tu` lo~ thoi~ sao' meo` den'

lo~ dau` tien co' dai` hon khoang~ cach' tu` lo~ dau` tien den' lo~ cuoi' cung` khong?

em muon' hoi~ them ve`kich' thuoc' cai' luoi~ ga`:be` rong day',chieu` dai` cua luoi~?

neu' bc' ranh~ thi`ghi ro~ khoangh~ cach' cho em(8 lo) vao` giay',roi` gui~ qua thu cho em

neu' bc' con` lam ,thi` co' the~ lam` tang em 1 cai' luoi~ ga` !em ko biet cai' luoi~ ga` chuan~

dia chi~:nguyen van quoc,lop11b4,trung hoc pho thong Huong Thuy-thua thien hue

Ban xua di mai~,nho' hoai` hoai` long` sa^u` tho^i~ sao',le^. ngan` ngan` the^ the^ giong. sao'hiu hiu la~ Hoi dai` tho^i~ can. dong` nhac sau
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
vay ah vay thi tiec qua nhi nhung ko sao mien la bac co long muon tang em thi em doi cung dc.khi nao lam dc thi bac nhan cho em nhe theo so dien thoai 0986 338 986.chuc bac cang ngay cang lam dc nhieu tieu va sao hay nhe .em cung nghi can co nhung muc nhu the nay de gop them phan doan ket anh em trong dien dan.chuc dien dan ngay cang dong anh em
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
cha thoong đâu, sao ko trả lời trả vốn gì về cái vụ lam đồng hết vậy, chí ít cũng phải thông báo tình hình nghiên cứu cho anh em chớ!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Vậy thì em xin cảm ơn chuthoong trước . Nếu có dịp tao ngộ , em xin tặng bác bài Nhạc phim Thần Thoại ( Endless Love)  - dù trình em còn thấp , chỉ biết trill và luyến hơi, đánh lưỡi đơn thì em đang tập . À , mà bác ở Hà Nội phải ko ạ ?
" Tàn cuộc vui mới biết tiệc cũng buồn "
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to Saonhua: sáo Mèo đã làm được nhưng so với cây Mèo tui mua ở Hà Đông thì độ vang của nó còn thua xa nên chưa dám công bố, đang tìm cách chỉnh lại cho phù hợp nên lão hãy đợi đã nhé, mà dạo này vì miếng cơm manh áo nên Thoong tui hơi bận.

to Phongvan: tui sẽ gửi kích cỡ hình dáng của sáo Mèo tone C cho bác ngâm cứu, qua đường bưu điện theo yêu cầu của bác.

to tuananh: nếu bác hay lên diễn đàn thì bác sẽ biết Thoong tui đang trú ngụ tại Dam san Nha Trang, bài nhạc phim Thần thoại nếu mà vác sáo A thổi thì y chang trong đĩa, ko phải dò gì cả, mấy hôm nữa tui sẽ gửi sáo cho bác.

rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

ui' cha` !! pac' thoong giau` wa' . sao tang. nhiu` vay.

neu' con` thi` pac' tang. em mot. cay tieu i

pac' bit' em ma` .em o Nha Trang

dia. chi?: o ben canh do'

cam? on pac truoc' nha

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chừng nào bác Thoong gửi cho em thì báo cho em nhé! Em mong lắm đấy.Sốt ruột quá!
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Stick out tongueCo dip tang qua cho thanh vien roi.Cho em hoi la thanh vien nhu the nao moi duoc nhan qua vay?Em moi mua cay sao  anh saotruc bao sao dom.Gio tim dau ra cay sao xin day.Sinh vien ngheo qua,cay sao xin tinh den hang tram ngan hic hic.Mong duoc nhan qua tu damsan ^^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Tặng quà cho thành viên thường là những dịp rất bất ngờ, ngay cả mình cũng chẳng biết trước nữa, admin sẽ ấn định chuyện này !

to ngocnhan87 : lão rùa cầm trong tay cây sáo mười mấy năm mới thấy có 1 cây nên trong mắt ông ấy cây nào mà chả dỏm, chủ nhật sau bác đem cây sáo lên cho mình nâng cấp nha, bảo đảm nó sẽ còn phù hợp với trình độ của bác ít nhất trong vòng sáu tháng nữa.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to Saothan hoangduocsu: Thoong tui đã gửi tiêu cho bác, bao giờ tới thì hỏi ông bưu điện ý

to: Dinhtuananh: đã gửi cho bác một cây C

to: Phongvan: đã gửi thư cho bác theo dc lớp

to: Thayboilangthang: đã gửi cho bác Sách của Đức Tùy, 1 cd, 1 cây C, 1 cây B

to: saohanoi : đã gửi cho trò 50 ống Trúc 1 cây C 10 lỗ, 1 cây C 6 lỗ để làm cảnh ( nhìn thì biết he he he)

to Vodanh : gửi cho bác 1 cây G cao, 1 cây Bb

to Tinchu cô nương : gửi cho cô nương 1 cây G trầm, 1 cây Db

( Vodanh và Tinchu qua chỗ Saohanoi lấy giùm)

Hôm nay thoongf tui nhận được 63 đoạn trúc của bac Quocviet gửi tặng, hic nhìn đi nhìn lại, khó tính như thoongf tui mà ko bỏ đi dược đoạn nào, sẽ làm cho bác vài cây ra hồn, hic còn bây giờ thì đóng cửa để nghiên cứu trả lời tay Saonhưa cái, hic cha nội này nhớ dai thế.

rockfan22003@yahoo.com
Page 2 of 8 (109 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net