Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam 2008

rated by 0 users
This post has 238 Replies | 9 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ninja:

À bác phudinh.nguyen cho em biết nhà bác ở đâu luôn đi, em tới lụm cây sáo 10 lỗ và bản nhạc "Mùa xuân biên phòng" của MHM rồi luôn tiện tâm sự cùng bác luôn.

CHO ĐỊA CHỈ NHÀ EM À? ĐƠN GIẢN THÔI, NHƯNG MÀ... NHƯ VẬY LÀ VÔ HÌNH CHUNG EM CHỈ ĐIỂM TẬN HANG Ổ CỦA BÁC MHM VÀ  "THẰNG NHÓC TÌ" TINHTANG LUÔN À? ĐỂ EM XEM XÉT LẠI GIANG HỒ HIỂM ÁC THẾ NÀO ĐÃ.

Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thấy bác phudinh.nguyen là chuyên viên tư vấn xã hội. Vậy bác tư vấn cho tui cách nào xử lý mấy người hay spam không bác.Big Smile
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

@ tinhtang:

tinhtang:
hey stupid, what r u doing? Tui biết bác đang làm gì rồi, bác post, xong rồi xóa, nhưng mà bác đuợc ngôi sao to chứ gì?

Chậc, bác này phong ngôn kì cục quá! Cái gì mà "stupid"? Cái gì mà "được ngôi sao to"? Bậy bạ! Ý nghỉ bác thật là đen tối quá!

@ saotruc:

saotruc:
Thấy bác phudinh.nguyen là chuyên viên tư vấn xã hội. Vậy bác tư vấn cho tui cách nào xử lý mấy người hay spam không bác.Big Smile

Dạ có ngay, có ngay! Bác là mod mà, đầy uy quyền lực. Bác có thể đưa ra một số điều luật về nội quy diễn đàn. Ai spam, bác treo quyền đăng nhập 10 ngày luôn cho sợ. Delete bài spam í, đồng thời gởi thư thông báo và nhắc nhở... (kakaka...)

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

tinhtang:
hey stupid, what r u doing? Tui biết bác đang làm gì rồi, bác post, xong rồi xóa, nhưng mà bác đuợc ngôi sao to chứ gì?

Bác tinhtang viết chữ : "stupid" ....nếu với người hiểu tiếng anh kha khá thì không sao . Bởi vì nó mang hơi nhiều nghĩa . Mà thông thường các bác mới bập bẹ học sẽ tưởng bác tinhtang nói chữ đó nghĩa là "ngu xuẩn" . Nhưng nó cũng mang 1 nghĩa nhẹ nhàng hơn nữa : vớ vẩn ..( theo ngu ý của tui ). Vì vậy , bác tinhtang nhớ chú thích cho mọi người nhé . Không khéo mọi người lại hiểu lầm đó . ( Sẵn đây nói luôn : tiếng anh của bác tinhtang khá lắm , ai muốn học thì cứ tới kiếm bác ấy nhé ).

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
dongtahoangduocsu:

tinhtang:

Bác tinhtang viết chữ : "stupid" ....nếu với người hiểu tiếng anh kha khá thì không sao . Bởi vì nó mang hơi nhiều nghĩa . Mà thông thường các bác mới bập bẹ học sẽ tưởng bác tinhtang nói chữ đó nghĩa là "ngu xuẩn" . Nhưng nó cũng mang 1 nghĩa nhẹ nhàng hơn nữa : vớ vẩn ..( theo ngu ý của tui ). Vì vậy , bác tinhtang nhớ chú thích cho mọi người nhé . Không khéo mọi người lại hiểu lầm đó . ( Sẵn đây nói luôn : tiếng anh của bác tinhtang khá lắm , ai muốn học thì cứ tới kiếm bác ấy nhé ).

Con hiểu nó rất tường tận thưa thầy! "Stupid": ngu dại, ngu xuẩn, ngu dốt, đần độn, ngơ ngẩn, ngớ ngẩn, vớ vẩn, chán, buồn...

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
xì pem kiểu của em thi mấy bác thoải mái treo !hhihihihhiiii....
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chờ và mong rất nhiều buổi offline lần này.

Vậy mà vì một lý do lãng xẹt để rồi vắng mặt ......... buồn Sad

đau

anh Duy ơi! lần này mọi người có quay video như mọi lần không vậy? mong anh sớm up lên cho mọi người cùng xem nha! Smile

www.damsan.net
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
diễn đàn dạo này hình như tần suất hoạt động ít hơn trước nhỉ chác phải có ng` làm nóng lại thôi em sẽ mở đầu bằng ca khúc Apologize nhé
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

tinhtang:
Khi nào thì tới offline nữa nhỉ?

bà chị tinhtang này, í lộn! cái thằng tinhtang này tranh thủ spam... giống tui dễ sợWink

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Tuy là damsan không quy định gì về chuyện đi offline hay là có sự phân biệt gì về "trên dưới" , nhưng tui có ý kiến như thế này mong chư vị nghe xong bỏ quá cho nhá . Nghe đâu ở kỳ offline vừa rồi , có vài người đã đăng ký đi và đăng ký tiết mục góp vui nhưng có chuyện bận đột xuất nên đã không thể tới dự được . Nhưng tui thấy khi các bác đó vào lại damsan chỉ nói là bận việc mà không gửi đến damsan 1 lời nói chân thành nào ( ví dụ lời xin lỗi vì không dự offline chẳng hạn ...) . Nói thế không có ý gì cả đâu nha . Một sự so xuất nhỏ nhặt vậy , nhưng nếu các bác ở một nơi khác cũng phạm lỗi này thì hậu quả cũng có thể khác đi đó . Damsan tuy là chỉ giao lưu và bày tỏ về những vấn đề liên quan đến âm nhạc , lâu lâu có thêm thơ , chốc chốc lại có xìpam :D nhưng tại hạ thấy cần có thêm những topic khác nữa ( như trao đổi về cách làm việc , cách sống ...) để tất cả các bác , hễ ai là thành viên damsan đều vững mạnh về mọi mặt . Đó cũng chính là lý do tui viết bài này . Mong các bác bỏ quá cho !!!

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
uh nhỉ, chỉ có Quasimodo là có trình bày lý do thôi !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Page 15 of 16 (239 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net