Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam 2008

rated by 0 users
This post has 238 Replies | 9 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Ha ha ha...

"Giọng điệu" (ừ này ai đọc mà hiểu bậy là chết mình luôn nà!) của mấy bác...

nghe.................

sao.................

mà.................

có....................

vẻ..................... trầm trọng zữ zậy ta? Nhất là "cái bác" tinhtang í! Em chỉ hơi buồn và thất vọng chút chút thôi. Mấy bác thiệt là...! Làm trầm trọng vấn đề.

Nói chung là em có tí nhiệt huyết với Damsan nên cũng muốn góp tí công sức cho kì off sau thôi. Vậy mà các bác cứ làm quá... làm em ngại! (hí hí hí - cười giống ngựa quá!)

Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Hic, mới vậy mà mấy bác bảo là ko thành công.

Nói về mặt bể sô của tui thì....chiện cơm bữa, thì tui có bao giờ thổi cho ra hồn bài nào đâu, gặp mấy bạn nữ...hihi, nên tay run hơi thở gấp thế đấy !

Tui cũng đang lo ko biết có thất thố với ai cái gì ko nữa, chứ off thế này thì thành công rùi mà. Các bác mà dự các cuộc off mini thì sẽ thấy khẩu chiến và ...bom đạn chiến tưng bừng luôn ! Nhưng sau đó vẫn là anh em khắng khít, chỉ là tranh luận cho vỡ ra cái vấn đề. Mà damsan lắm vấn đề cần giải quyết.

Cái tui đang lo là liệu sau kỳ off này có thêm ai sẽ lao vào gánh dùm và trở thành một trong số thành viên thường trực ko ? càng nhiều tức là càng thành công, thước đo một cuộc off nằm ở chỗ đó đó.

Có cái bí mật này ko biết có bật mí ko ??? mà bật mí là bị mất liền ...

Số là hôm off, tui may mắn ngồi....đối diện các bạn nữ. Ớt Cay và Kimlamtk tui cũng có gặp rồi, tinhtang thì tui cũng biết lâu rồi.  Nhưng mà tui ko biết sau hôm đó kimlamtk xoả tóc và ngồi bùn hiu vậy ??? Nếu mà tui bước vô quán mà gặp hắn ngồi một mình chắc tui...xỉu quá, nhìn lạnh như băng luôn. Chắc tâm hồn văn thơ này sẽ thành một nhà văn, nhà thơ, hay một...cô giáo dạy Văn đây ??? Chơi sáo mà ít cười là tiếng sáo sẽ bị bí đấy !!! Bác Vodanh có cách gì hông ? Sư phụ Lee (của đệ tử KL) có cách gì hông ???

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bác thấy hình ảnh Kimlamtk như thế là lần đầu, tui thì thấy thế nhiều lần rồi bác ơi. hix..hix.. dạo này tui hay khóc lắm.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

BÙM (bụt hiện lên).....

Bụt: Tại... sao.... con... khóc?

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Tiếc nhỉ! hôm đó em không đi được là vì thầy gọi tới kêu lên lớp gấp để đi hội diễn Vovinam bên quận 8
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Không ngờ mấy bác trong damsan nhà ta "hám gái" quá! Cứ thấy con gái nhà lành và xinh đẹp...  là tươm tướp, tươm tướp quên tất cả các chị em còn lại. Như otcay nà! tinhtang nà! v.v... và v.v...

Mấy bác mà cứ như vậy hoài thì cũng có ngày đi off chỉ thấy toàn đực rựa!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Không sao không sao, bác phú hộ cứ để cho mấy bác kia tự nhiên, thoải mái, vô tư…lâu lâu mới có dịp mà, ớt mà đem ra bàn tán thì chỉ có là ớt cay, ớt hiểm mà thôi, thế thì càng chết

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Mấy cha nội làm thế nào mà các cô gái lên án là "ham mê nữ sắc " vậy hả ? Mà các cô ơi ! Cũng không trách được các bác ấy đâu mà . Người ta nói : yểu điệu thục nữ quân tử hảo cầu , mà từ xưa đã vậy : Tự cổ anh hùng đa hiếu sắc ,,,, Nhưng tui biết có một người ( cộng thêm tui nữa là 2 ) không có phân biệt gì giữa các cô gái cả , gặp ai cũng thấy dễ thương hết á . Người mà tui muốn nói tới chính là : QUY LÃO TIÊN SINH nhà ta . khakhakhakha

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Not Ranked
tiểu cầm thủ
may bac oi tui la thanh vien moi nen chua biet gi ca .hom truoc co thay thong bao ve buoi hop mat nhung tin hoai ko thay cho do.xin may bac cho tui so dien thoai de tien lien lac.tui cung me thoi sao lam nhung thoi ko duoc(thoi ko not nao ra not nao ca).may bac co biet cho nao day hoc sao ma re re mot chut ko ,vi tui la sinh vien nen co van de ve tai chinh.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Có vị tiền bối nào chỉ điểm cho bác ttheovt không ?

@ttheovt : bác cứ dạo 1 vòng tất cả các topic tham quan cái đã . Thế nào bác cũng tìm được 1 sư phụ mà . Trích lời của Quy Tiên Sinh : bác nên tầm sư chứ đừng để sư tầm bác . Vậy nhé !

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
những người mới gặp mà đã nói là tìm chỗ học sáo rẻ thì hết 99% là sẽ học vì ham thích nhất thời và bỏ cũng rất nhanh chóng, những người như vậy damsan gặp nhiều lắm rồi, hổng biết bác ttheovt có nằm trong 1% còn lại ko nhỉ?  
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
dongtahoangduocsu:

@ttheovt : bác cứ dạo 1 vòng tất cả các topic tham quan cái đã . Thế nào bác cũng tìm được 1 sư phụ mà . Trích lời của Quy Tiên Sinh : bác nên tầm sư chứ đừng để sư tầm bác . Vậy nhé !

Hic..hic.. Tui nói hồi nào mà tui hong nhớ vậy ta.. dạo này đầu óc hay lẫn lộn, lúc nhớ lúc quên. Hình như đây là bịnh của kẻ cô đơn lâu năm thì phải. 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
saotruc:
dongtahoangduocsu:

Hic..hic.. Tui nói hồi nào mà tui hong nhớ vậy ta.. dạo này đầu óc hay lẫn lộn, lúc nhớ lúc quên. Hình như đây là bịnh của kẻ cô đơn lâu năm thì phải. 

Không phải vậy đâu. Mà đó chính là dấu hiệu của bịnh... "mê gái" đó. Vì "mê gái" nên suốt ngày chỉ nhớ đến mổi gái thôi, không còn chổ để nhớ các điều khác nữa (hehehe... )

Page 14 of 16 (239 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net