Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam 2008

rated by 0 users
This post has 238 Replies | 9 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hoangtube:

Lần off này tui sẽ trình bày 1 phần về sức khoẻ đối với người chơi nhạc cụ dân tộc, đặc biệt là sáo trúc. Cái phần chính thì Saonhua sẽ nói, còn tui sẽ nói về cách lấy hơi, vận khí và kết hợp khí công nguyên pháp nếu bác nào quan tâm muốn cải thiện sức khoẻ.

Cái nữa là tui sẽ nêu ra một số khó khăn còn tồn tại, cách khắc phục theo chủ quan của tui và hướng phát triển trước mắt lẫn lâu dài. 

cai' nay` dc. ah` nha neu' co co* hoi chung' minh ngoi` noi chuyen hoc hoi ^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

sắp tới giờ off ,em mới nhận ra một sự thật phũ phàng" TẬP KHÔNG ĐƯỢC".Vậy xin dược đổi thành tiết mục " Những lỗi thường gặp ở người tập sáo", đây là dịp hiếm hoi để được nhiều cao thủ góp ý giúp.nhân tiện rút ra bài học cho new member luôn.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
lúc em viết bài này thì chắc các bác trong Nam đã offline được 1h rồi. Chúc các bác trong Nam off vui vẻ và thành công tốt đẹp nha, có tiết mục gì hay hay, đặc sắc thì các bác up lên cho bọn em chung vui với nhá
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
offline chán phèo, nói nhảm nhiều quá mà chả ứng dụng được gì ráo, off về nhạc mà tiếng nhạc thì quá ít, ko có thời gian cho các thành viên chơi nhạc, ko có cơ hội cho các thành viên mới biểu diễn, ko có chỗ cho các member nữ lên tiếng, chương trình ko có sự sắp đặt tốt, thời gian thì ko được quản lí đúng, có cái cần là nhạc thì thời lượng và số tiết mục quá hạn hẹp,ko có phần tự do thổi theo cảm hứng cho các thành viên: bạch điểu im re, kimlamtk ngồi ko nói đc gì, ớt cay thì cũng xếp xó, hellome chẳng lẽ chỉ lên để lấy cây sáo thôi àh, ngoài cụ rùa,bạn MHM với Leehonso ra thử hỏi có ai chơi hơn 1 tiết mục ko, còn chuyện nhảm thì cứ kéo dài triền miên ko biết điểm dừng,bác nào thử nghĩ mấy thành viên khác ngồi 2 3 tiếng đồng hồ chỉ để nghe đấu láo xem, mệt ko, có còn muốn đi nữa ko! offline gì đâu thiếu admin, thiếu thư kí ghi chép lại như lần offline trước, nói chung thì đây chỉ là 1 buổi uống cà phê, còn bàn về âm nhạc thì chất lượng quá thấp, khỏi bàn về chiện y học với khí công...cái tiết mục này vớ vẩn quá, mục đích của tui là nói ngắn gọn dễ hiểu xài được, còn mấy bác cứ vẽ nó tận mây xanh mà chả hiểu nó có xài được hay ko, tác dụng thì cóc biết...thế mà cứ nói dông nói dài phí thời giờ!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Tin nóng Offline!!!!!!!!
Buổi offline này số lượng thành viên tham gia rất đông lên trên 25 nguời. Tình hình cụ thể thì những thành viên tham gia sẽ từ từ đưa lên sau.
Sau đây là những hình ảnh offline sớm nhất vừa cách buổi offline hơn 1 giờ đồng hồ.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Offline này về mặt thành viên thì có khá nhiều thành viên cũ vắng mặt và xuất hiện nhiều thành viên mới.  Xin đơn cử.
Vắng mặt Admin.
Vắng mặt  saothan_hoangduocsu713 là nguời thứ 2 đăng ký trong danh sách góp vui.
Vắng mặt Quasimodo là thư ký kỳ trước.
Nhưng có những thành viên không có mặt nhưng ....
Chuthoong ở nha trang truớc khi offline có gọi điện cho tui và Leehonso với những lý do rất chính đáng và không đến được, và chúc anh em miền nam Offline thành công.
Dongtahoangduocsu có gởi 2 bài thơ và có giới thiệu một nguời bạn đến offline và qua đó cũng biết thêm vài thông tin về thành viên này đang ở Mỹ.
TuongDanh trong lúc offline có gọi điện từ Mỹ về để chúc mừng cũng như kỳ trước làm cho mọi nguời rất cảm động.
Page 9 of 16 (239 items) « First ... < Previous 7 8 9 10 11 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net