Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam 2008

rated by 0 users
This post has 238 Replies | 9 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

nếu có offline ở miền Tây thì nên offline vào 3 tháng hè lúc đó mọi người rãnh quê tui ở Bến Tre cũng gần gần với VL or Trà Vinh có gì bơi wa sông offline lun ^>^! bữa offline 23/3 em cũng lên nghe và học hỏi ^>^!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Vậy tui xin tóm lại như sau:
Chúng ta sẽ Offline miền nam 23/03/2008 chủ nhật vào lúc 5 giờ chiều (17:00)- 60/4 NGUYỄN VĂN ĐẬU (các bạn xem bản đồ)

Mỗi người mang theo tiền chừng 30 nghìn để trả tiền nước. Riêng phụ nữ thì được anh Admin mời miễn phí.
Nội dung Offline : Tui sẽ giới thiệu bác Admin, rồi giới thiệu MC cũng như trưởng ban tổ chức hôm đó. Sau đó mọi thứ nhường lại cho MC hôm đó điều hành. Kỳ này chúng ta bàn về "sức khỏe trong việc thổi sáo". Các bạn chuẩn bị câu hỏi để thảo luận.
Đề nghị trưởng ban tổ chức là Leehonso đi sớm hơn mọi người để chuẩn bị cùng MHM, SaoNhua, CayTruc làm phóng sự, quay phim chụp ảnh.
Danh sách góp vui
1/ Caytruc : Đón Xuân - Phạm Đình Chương (sáo trúc)
2/saothan_hoangduocsu713 Lên Đàng - Lưu Hữu Phước.  Làng Tôi - Văn Cao (sáo trúc)
3/HoangTube : Giàn Thiên Lý Đã Xa (sáo trúc- động tiêu)
4/SongDuy: Xuân này con không về. (sáo trúc)
5/SaoTruc: Giọt Mưa Thu - Đặng Thế Phong (Đàn bầu)
6/ Quasimodo : Sleepsong - (động tiêu)
7/ Ttmd14 : trích đoạn  bài CÔ GÁI VÓT CHÔNG & Proud of you
8/ Phudu : câu hò bên bờ hiền luơng (sáo trúc)
9/Sicore : Lòng mẹ (sáo trúc)
10/MHM : chưa chọn bài (violin)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Trước tiên là vì MHM hắn ngại, chứ mà hắn làm đc vài bài ngọt ngào rồi mà bỉu hắn ngưng hắn chẳng chịu nhường ng khác đâu ! Tui cũng vậy mà, nghỉ tập lâu quá ko biết thổi có bể xô ko, nếu mà thổi ngon lành thì tui sẽ thổi theo yêu cầu 10 bài lun (nếu còn thời gian và còn khán giả) tới lúc đó đừng có kéo tui xuống àh nhe !

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
    Hèn chi mấy hôm nay em thấy bác mhm ngày nào cũng ôm cây violon... rồi ngủ cả. hahaha...
Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
dongtahoangduocsu:

Ủa !!! tui tưởng bác phudinh.nguyen biến luơn rồi chứ . Vậy là bác có đi offline không thế ? Nói tui biết nhé!

cha nội, tính gởi thơ cho tui đọc hộ chứ gì? 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tinhtang:

Úi úi bác phú cũng bon chen đi à. Thế khi nào bác phú năn nỉ em đi thì em ráng đi với bác phú.

Trời, trời! Tui nghi tinhtang chính là cái con nhỏ ở trên gác nhà tui lắm 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tinhtang:
phudinh.nguyen:
tinhtang:

Úi úi bác phú cũng bon chen đi à. Thế khi nào bác phú năn nỉ em đi thì em ráng đi với bác phú.

Trời, trời! Tui nghi tinhtang chính là cái con nhỏ ở trên gác nhà tui lắm 

Bậy nè. Tui là cái 'thằng' chứ con hồi nào cha nội. Thôi, tui tưởng bác phú nhớ tui, ai dè bác đó không những quên mà còn đoán nhầm ra con nhỏ nào nữa. Hứh. Khỏi đi luôn.

Hứ! Vậy ngươi là yêu quái từ phương nào tới? Ta đã diện kiến nhau hồi nào đâu mà bảo là có quen. Hay là hôm trước nghe tui tự nhận mình là pêđê nên tính nhào vô để kiếm chút cháo (há há há...). Người là ai? Hãy mau ra mặt đi, để ta còn xem xét mặt mũi, tướng tá như thế nào, đặng ta còn biết đường mà phẫu thuật chuyển đổi giới tính nữa cho kịp chứ! (hehehe...)

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ối giời, cái gác nhà bác bé tí thế mà ngọa hổ tàng long, mà nhà bác mà bác lại không biết trong nhà mình long tàng ngọa hổ. Tui là người ngoài mà chỉ cần bấm đốt ngón tay cũng biết là ai, mà lại còn biết tường tận. Nếu bác muốn học môn này, thì mua 1 con gà qua nhà tui mà bái sư học đạo. Mà  hình như mình tám trong topic này hơi nhiều.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

saotruc:
Ối giời, cái gác nhà bác bé tí thế mà ngọa hổ tàng long, mà nhà bác mà bác lại không biết trong nhà mình long tàng ngọa hổ. Tui là người ngoài mà chỉ cần bấm đốt ngón tay cũng biết là ai, mà lại còn biết tường tận. Nếu bác muốn học môn này, thì mua 1 con gà qua nhà tui mà bái sư học đạo. Mà  hình như mình tám trong topic này hơi nhiều.

Nhà bác ở đâu? Để hôm nào em qua bái sư học đạo.

Ừm, bác nói đúng, nhưng mà nếu gởi thư riêng, hình như chả ma nào chịu vào mà đọc cả mới ác chứ 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Nhà bác rùa thì là hang rùa chứ ở đâu.Winktới đó có đủ dòng họ nhà rùa cho bác bái sư tổ.

Page 7 of 16 (239 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net