Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam 2008

rated by 0 users
This post has 238 Replies | 9 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
To bác Leehonso : bài này của ai sáng tác vậy bác ? mà bác nhớ cá mập thì phải thổi "anh nhớ em chứ". Tiện tay bác viết vài dòng về quy định offline  và tóm lược về chương trình luôn đi.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

À luôn tiện CN này lên CVHLD, bác rùa đem cho em mượn cuốn sáo 10 lỗ của Hồng Thái, cuốn sáo Trần Thanh Trung, cuốn sáo Sơn Hồng Vĩ.

Bác lee đem cho em mượn cuốn có mấy bài dân ca bác post lên, cuốn lão thòng photo được của dân nhạc viện ngoài Bắc, cuốn này nếu bác lee hông có thì bác rùa đem cho em mượn luôn.

Em mượn để photo lại, bảo đảm 1 tuần sau hoàn lại các bác "nguyên hình, không rách rời chắp vá".

Cám ơn các bác nhiều !

Dụng lực đả lực
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
to bác ninja : Cuốn 10 lỗ thì ok. Còn cuốn thứ 2 thì BachDieu999 đang giử, còn thứ 3 và thứ 4 thì Leehonso đang giử.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

saotruc:
Tui là đại tà đạo đó bác.
hix

zay thi bai` nao cung dc ma` . em hien tai cha co bai nao de thoi ca?

pac' lam on lam phuoc di ma`

doidondoc

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

saotruc:
to bác ninja : Cuốn 10 lỗ thì ok. Còn cuốn thứ 2 thì BachDieu999 đang giử, còn thứ 3 và thứ 4 thì Leehonso đang giử.
nay thay chua. pac' co nhiu pi kip ma dau' ah` nha

post 1 bai` di pac' oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiStick out tongue

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
saotruc:
Danh sách góp vui
1/ Caytruc : Đón Xuân - Phạm Đình Chương (sáo trúc)
2/saothan_hoangduocsu713 Lên Đàng - Lưu Hữu Phước.  Làng Tôi - Văn Cao (sáo trúc)

To bác Khokhe :
1/ Không có tiết mục thì mời ngồi nghe và nói chuyện, biểu diễn chỉ là góp vui.
2/ quán Bồng là quán offline kỳ trước, sẽ có bản đồ và địa chỉ cụ thể sau. Sẽ thông báo cùng lúc với ngày offline luôn.
3/ Việc thu hình chụp ảnh thì như lần trước, bác xem cái offline 2007 sẽ biết.
4/hạng chót đăng ký là ngày offline, còn ngày offline thì xem mục 2
5/thời lượng tối thiểu thì không có. Nếu có thì tui quy định là 3 giây.
Mục Hai là mục nào vậy anh saotruc? À mà ngày offline là thứ mấy vậy tại vì em chỉ rảnh có T7 và CN thôi. Cho em biết ngày luôn nhé sợ trúng ngày th thì chết.
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

@ saotruc: dzậy mai anh có gì về sáo thì đem cho em mượn hết luôn, kể cả cuốn nhạc chép tay của anh nữa. Cuốn nào mà anh đang tập thì em sẽ trả ngay khi photo xong, không cần phải đợi 1 tuần.

Dụng lực đả lực
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

cho em hỏi : vậy tham gia offine thì làm sao đi ? bằng cách nào? tốn nhiều xiền ko ?(em vốn nghèo mà)

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bạn co thể xem lại topic offline miền Nam kỳ trước sẽ hiểu rõ hơn. Còn địa chỉ cụ thể sẽ thông báo cụ thể sau.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Cũng như lần trước, chúng ta mang theo khỏang 30.000 để trả tiền nước cho mỗi nguời.

Để nghị Leehonso đưa kịch bản chương trình cho buổi  offline.

Địa điểm cà phê Bồng 60/4 NGUYỄN VĂN ĐẬU QUẬN BÌNH THẠNH.  23/03/2008 chủ nhật vào lúc 5 giờ chiều (17:00)

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui vừa nhận được thông báo từ Admin. Để chào mừng ngày 8/3, cho nên damsan xin mời tất cả thành viên Nữ đến dự offline miễn phí.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

saotruc:
Tui vừa nhận được thông báo từ Admin. Để chào mừng ngày 8/3, cho nên damsan xin mời tất cả thành viên Nữ đến dự offline miễn phí.

zị còn pêđê như em thì sao? có được miễn phí hôn? các bác thật là... làm cho người ta tủi thân quá! lúc nào trong đầu cũng chỉ nhớ có nam hoặc nữ mà quên mất trong xã hội còn có sự hiện diện của tụi em, như less nà, sms nà, gay nà... hix, rõ là tủi thân

Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

cha nội phudinh.nguyen này đang khóc vì chuyện hắn là pede thì có được miễn phí không kìa . Theo hoàng lão tà này thấy , nếu bác tự nhận là pede thì tức là bán nam bán nữ , vậy chắc được bớt 50% cho phần nữ của bác . haaaaahahahhaaaaaaa

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@ bác Rùa : tui ở xa quá nên không tham dự được . Vậy bác cho tui đăng ký tiết mục là 1 bài thơ . Tui sẽ nhờ ai đó đọc hộ . Có được không ạ ?

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Page 4 of 16 (239 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net