Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam 2008

rated by 0 users
This post has 238 Replies | 9 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Bé này cũng có lý do nè:

saothan_hoangduocsu713:
Tiếc nhỉ! hôm đó em không đi được là vì thầy gọi tới kêu lên lớp gấp để đi hội diễn Vovinam bên quận 8

Có điều em nó "xù xô" mà chưa lên tiếng xin lỗi thôi. Mấy bác thông cảm cho, em nó còn nhỏ !

Dụng lực đả lực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Đọc bài của dongtahoangduocsu mới giật mình thấy mình đã cư xử tệ quá.

Thời gian gần đây, đau lòng chuyện nhà đã làm mình hành xử nhiều chuyện không ra gì.

Dù muộn nhưng hôm nay mình xin gửi lời xin lỗi đến saotruc cùng toàn bộ các thành viên của đamsan. Smile hôm đó dù có đi thì cũng nhận thấy không đóng góp được gì nhưng mong mọi người nhận lời xin lỗi chân thành của mình.

Đã sống hơn 20 năm trên đời, nhưng sao thời điểm này thấy bản thân mình giống như chết rồi vậy.

Tôi ơi, mày còn làm sai bao nhiêu chuyện nữa mới vừa lòng mày đây?

Bao giờ mày mới có thể sống cho ra một con người ?

Smile Cầu chúc damsan ngày càng phát triển.

xacsong

www.damsan.net
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác quasimodo đừng tự ti quá !

Chính nhờ bác làm thư kí cho buổi offline lần trước mà anh em nào dù không tham gia được nhưng vẫn có thể cảm nhận được phần nào cái không khí của buổi offline. Vai trò của bác quan trọng lắm chứ, quan trọng không kém mấy bác trong ban tổ chức đâu.

Điển hình như buổi off vừa qua có mấy bác cho rằng: buồn, chán, thất vọng, nói trên trời dưới đất..., có mấy bác nói là vẫn ổn, vui vẻ, nhiều tiếng cười, tổ chức hơi cập rập một chút... Bữa đó thực tế là không có bác làm "phóng viên chiến trường" ghi lại và tường thuật lại một cách khách quan diễn tiến của buổi off thì anh em không tham dự biết tin ai bây giờ, mỗi người tham dự buổi off còn có cái nhìn khác nhau về bữa off nữa mà !

Nói dzậy để nhấn mạnh vai trò của bác, chứ bác đừng nói là "không đóng góp được gì", nghe khách sáo quá. Bác chỉ cần gửi "bộ đồ lòng" ở damsan là được rồi ! khà khà

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
quasimodo:

Đọc bài của dongtahoangduocsu mới giật mình thấy mình đã cư xử tệ quá.

Thời gian gần đây, đau lòng chuyện nhà đã làm mình hành xử nhiều chuyện không ra gì.

Dù muộn nhưng hôm nay mình xin gửi lời xin lỗi đến saotruc cùng toàn bộ các thành viên của đamsan. Smile hôm đó dù có đi thì cũng nhận thấy không đóng góp được gì nhưng mong mọi người nhận lời xin lỗi chân thành của mình.

Đã sống hơn 20 năm trên đời, nhưng sao thời điểm này thấy bản thân mình giống như chết rồi vậy.

Tôi ơi, mày còn làm sai bao nhiêu chuyện nữa mới vừa lòng mày đây?

Bao giờ mày mới có thể sống cho ra một con người ?

Smile Cầu chúc damsan ngày càng phát triển.

xacsong

Khi viết bài trên thì tui đã mong các bác bỏ quá cho rồi . Vì nó sẽ làm cho người khác cảm thấy ... Thật sự mà nói , đó là lời góp ý cho những ai thiếu sót thôi quasimodo à . Nó không có phiền trách chi ai hết , nó chỉ giúp chúng ta có thêm ý thức khi sinh hoạt thôi . bác quasimodo đừng như vậy nhé . Nếu không  , Hoàng lão tà tui cũng cảm thấy áy náy lắm .

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hic hic!đọc mấy bác ghi xong em mới thấy mình là người có lỗi nhìu nhất

xin xin lỗi các bác nhìu !

cám un tiêu của bác nhựa nó làm hơi em khỏe lên rất nhìu !

hihihi:cây sáo của bác mhm tốt thật thổi kêu ầm ầm.khà khà từ khi vác nó về em ko dám ở trong nhà để thổi nữa huuhuhuhu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Sáo của MHM tui thổi trong công viên, cây cối như rừng mà nguời ta đi ngòai đường còn nghe nói chi là thổi trong nhà.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Offline đã kết thúc lâu rồi , nhưng mà chỉ mới được xem hình chứ chưa được xem video . Khẩn xin bác nào đang giữ video nhanh nhanh up lên cho mọi người xem dzí . Sốt ruột quá đi à!

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hixc, chuyện video lần này lỗi lớn nhất là ở nơi em vì đã ko chuẩn bị khâu ánh sáng cho đầy đủ nên ....quay phim tối thui luôn, đã vậy còn hết pin diữa đường nữa, hix, xin chân thành tạ lỗi cũng Hoàng lão tà và các anh em trên toàn diễn đàn.
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Nhà ngươi nói vậy là sao ? Là vì phim tạm thời cần chỉnh sửa ánh sáng hay là nó sẽ không có up lên luôn ? :D Kiểu này chắc phải phạt nặng cha nội này rồi ! Ngồi đợi gần cả tháng để xem buổi offline ..hic,.. vậy mà nghe nói thế … hic

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
bảo lão trâu post đỡ lên mấy phim từ hồi off nha trang luôn, tới giờ còn chưa có để coi nữa... bao nhiêu là tài hoa trong đóa, he he he
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hic ! Chắc ổng để quên trên xe rồi :D

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cac bac co du dinh di tham lang Cu pho bang Nguyen Sinh Sac vao dip he hay cac dip le lon hay khong. neu duoc thi tot qua.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ha ha!!tội nghiệp bác Giang quá, mê sáo dữ dội luôn, Đồng Tháp cũng gần TP mà, 3 tiếng thôi, lần sau off mời bác lên đây chơi nheWink

Page 16 of 16 (239 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net