Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
xuanhaoxd Posted: 11-20-2009 2:59 | Locked
EM mới tham gia nhưng thấy có ý kiến tập sáo cho anh em xd,bk và lân cận,em thấy công viên tuổi trẻ đủ ánh sáng để tập đó,anh em khảo sát xem,nếu ko phiền mọi người dân xung quanh thì ok,vì ngay trên cầu, giữa hồ rất chi là lãng mạn luôn
~HXH~ "món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm"
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
công viên thống nhất tiện hơn chứ xuanhao(mà cv tuổi trẻ có cây cầu nào mà tớ ko để ý thấy nhỉ).cv thống nhất mặc dù đang xây dựng nhưng vẫn có nhiều chỗ tập tốt mà,chỗ vườn hoa đi từ cổng bên Lê Duẩn chẳng hạn
Người có lòng trồng hoa hoa không nở Kẻ vô tình cắm liễu liễu lại xanh!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

xuanhaoxd:
EM mới tham gia nhưng thấy có ý kiến tập sáo cho anh em xd,bk và lân cận,em thấy công viên tuổi trẻ đủ ánh sáng để tập đó,anh em khảo sát xem,nếu ko phiền mọi người dân xung quanh thì ok,vì ngay trên cầu, giữa hồ rất chi là lãng mạn luôn

anh em BK XD và lân cận khá đông, hưởng ứng địa điểm công viên tuổi trẻ. cây cầu bắc qua cái hồ sau công viên đó, cái này được, nhưng mà mùa rét lạnh lắm đấy hic. chiều vào công viên chơi đôi giầy thể dục vào là khỏi tiền vé thì phải, giống công viên thống nhất. gần nhà mình mình ủng hộ nhiệt tình. hum nào phải khai trương thôi hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Thế các đại ca tính toán đi nhớ, em là em đi được: Công Viên Thống Nhất, Công Viên tuổi trẻ rồi !
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Mọi người giờ tản mát nhiều địa điểm quá nhỉ

Híc. thế này chẳng mấy khi được gặp nhau.......

hờ hự. Chủ xị là ai vậy ......... bầu chưa......... Bầu cho  chú Ngốc  : Chủ xị. hihihi

1 người chủ xị tốt cần:

Làm bảo kê, kiêm bảo vệ, để tranh giành, giật chỗ ngồi cho anh em.. (cần phải mặt mũi sẹo ngang, sẹo dọc, ăn to nói lớn, mắt trợn, má phồng quát được trẻ con)

Chuẩn bị nước nôi chu đáo anh em uống, giấy tờ nếu có để mỗi khi ngồi xuống cỏ khỏi xanh quần.

Chăm chút topic, kêu gọi mọi người thường xuyên, gửi tn (đt) thông báo cụ thể cho mọi người.

Ngoài ra còn phải biết 1 tý về sáo, để ai hỏi còn biết đường mà ba hoa.

Cần luôn cả đồ nghề: máy ảnh, quay phim để ghi lại những khoảnh khắc cảnh đẹp, con người đáng giật mình ở công viên,

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
vinh_le12:

Mọi người giờ tản mát nhiều địa điểm quá nhỉ

Híc. thế này chẳng mấy khi được gặp nhau.......

hờ hự. Chủ xị là ai vậy ......... bầu chưa......... Bầu cho  chú Ngốc  : Chủ xị. hihihi

1 người chủ xị tốt cần:

Làm bảo kê, kiêm bảo vệ, để tranh giành, giật chỗ ngồi cho anh em.. (cần phải mặt mũi sẹo ngang, sẹo dọc, ăn to nói lớn, mắt trợn, má phồng quát được trẻ con)

Chuẩn bị nước nôi chu đáo anh em uống, giấy tờ nếu có để mỗi khi ngồi xuống cỏ khỏi xanh quần.

Chăm chút topic, kêu gọi mọi người thường xuyên, gửi tn (đt) thông báo cụ thể cho mọi người.

Ngoài ra còn phải biết 1 tý về sáo, để ai hỏi còn biết đường mà ba hoa.

Cần luôn cả đồ nghề: máy ảnh, quay phim để ghi lại những khoảnh khắc cảnh đẹp, con người đáng giật mình ở công viên,

liệu trong forum mình có ai "tai to mặt bự " vậy ko nhỉ  ??

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

tai to mặt bự thì không biết chứ hôm qua tập sáo ở công viên nghĩa đô khi mọi người kéo vào chòi ngồi thì chòi đã bị mấy người chiếm dụng để học bài và ngủ, ngay lập tức anh vinh lê nhà ta rút cây sáo sol ra làm một hơi như coi tàu hỏa réo,sau mấy phút đám người đó chạy mất.

Mà anh vinh rút kinh nghiệm tinh thần bảo kê bảo vệ của anh hơi quá,hic có 2 cô bé cực xinh vừa mon men lại gần vừa ngồi được một lúc bị anh vinh chém cho tan tác ôm thương tích chạy mấtIck!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tui thì hay chạy đây chạy đó, đồ nghề thường chả bao giờ có những thứ bác Vinh kể thì phải, vì thế nên cũng chả bao h cần tuyển bảo kê, hehe.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
CHO EM SHEET BÀI GIÂY PHÚT ÊM ĐỀM CỦA AKIRA DI CÁC ANH
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Thế tình hình hiện nay ntn rồi các đại ca?
Not Ranked
tiểu cầm thủ
thì mọi người xem có ai có thể đại diện thì alo cái,ko thì cứ hẹn nhau ra đấy mà gặp mặt cũng được,vì buổi tối thì có đèn sáng lắm,buổi chiều hay tối đều vào cửa tự do,mặc thế nào cũng dc hết,yên tâm là cầu toàn xi măng ko có cỏ đâu mà sợ :))
~HXH~ "món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Các đại diện vẫn tập đều ở đền lừ đấy thôi, xem ra cũng gần máu lửa bằng năm ngoái rồi đấy, và tình hình là năm ngoái các anh em trụ được khoảng ...4 tuần
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hèm cái chức chủ xị của bác vinhle bầu là em chạy mất dép hehe. vì trình độ em quá hạn hẹp. thui thì khu vực này bầu cho Changkyfung đê. với lại em thích tự do hơn, lúc nhảy chỗ này lúc chỗ kia mới thích hehe, làm chủ xị thì không có được bay nhảy lung tung không khoái lắm. không biết tình hình Chang qua thám thính công viên tuổi trẻ tới đâu rồi nhỉ.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
tóm lại là tập ở đâu và mấy giờ hả các anh để em còn ra
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Big Smile

thế hay là ta ra thử  hai nơi coi

nếu mà 

chỗ không được thì ta lại đổi nha\

chủ yếu là anh em gặp mặt đã