Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Có mem nào ở Cần thơ hay Ô môn không?

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tieu-cam-hoa-khuc Posted: 04-22-2010 17:38

Mình mới tham gia vào cách đây không lâu nên muốn làm quen với mọi người, nhất là mấy anh em ở Cần Thơ, tốt nhất là ở Ômôn. Mình tham gia vào Đamsan là vì mê sáo trúc với đàn tranh (mặc dù không biết chơiStick out tongue) rất mong mọi người giúp đỡ thêm để hiểu về âm nhạc dân tộc.

CÁI NÀY LÀ MÌNH ĐĂNG ĐẠI, KHÔNG BIẾT CÓ ĐÚNG KHÔNG. NẾU KHÔNG ĐÚNG THÌ MOD LÀM ƠN DỜI CHO ĐÚNG CHỖ CHỨ ĐỪNG XOÁ BÀI! TỘI NGHIỆP!Sleep

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Cái này bác có thể gặp anh htt ( ảnh cũng ở cần thơ ), còn về địa chỉ của ảnh thì em không biết đâu .

Bác có thể nhắn tin trực tiếp qua nick htt của anh ấy để giúp đỡ .

Mà cái này bác nên post qua chỗ luyện tập thì hay hơn .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Ủa vậy hả! cám ơn pạn nhìu! mà ko lẽ ở cần thơ có lè tè mấy mem thôi sao! buồn thế!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Mình là một mem ở Cần Thơ nè, 30.4 này chắc anh em có họp mặt ở bến Ninh Kiều, bạn rãnh thì lên chơi, kể ra cũng không ít lắm đâu. Mà mình cũng gần Ô môn đó, Trà Nóc. Rất vui được làm quen với bạn.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Chào bạn , tui ở Cần Thơ đây , nếu có dịp mời bác vô DH Cần Thơ chơi với anh em .

Yahoo em là : giaphuoctran@yahoo.com

@SongUIT : cha nội ơi , con dìa quê rùi , hông biết 1/5 lên kịp không nữa . Nếu dc thì tối chủ nhật tuần sau 2/5/2010 

anh em ra Ninh Kiều Bến thổi sáo phá đám hay ra Bãi cát phá tình nhân ,ngắm cầu Cần Thơ luôn

CÓ CẦU CẦN THƠ RỒI CHA NỘI, CÒN PHÀ ĐÂU NỮA MÀ ĐI TRỂ . UPDATE CHỬ KỶ ĐI NHÉ EM .

Tối ngày chiếc áo bà ba bà tư hoài hehehe . Tui giờ toàn thổi tiêu ko ah hehehe .

Dọc tin này rùi cho phản hồi dùm , tối CN tuần sau không dc thì mình tính laị

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ừ, 2.5 nhé, tui chưa có đổi áo giùm ông nữa, hehe.

Không Update gì hết, phà thì chán thiệt, nhưng mà giờ không dùng nữa thấy buồn buồn, để chơi vậy đó, ít bữa đổi lại.

Hy vọng là được gặp bạn này và nhiều bạn nữa. Nhớ mang theo hàng khủng của ông cho tui chơi với, hén.

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net