Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Lý Quạ Kêu - Y như quạ kêu =)

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 0 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
branchtell Posted: 08-29-2008 5:17

Em nhớ em vào damsan  cũng phải gần 2 tháng rồi ( ngày đầu mò sáo đã vào reg nick ngay mờ lị :D) , thế mà hình như chưa góp lên cái gì cả . Em kiếm hoài ko ra máy quay nên lấy điện thoại dứt luôn . 

Cốt yếu là để các Đam San Bắc - Trung - Nam biết mặt chứ em thổi vẫn còn như ....quạ thổi í mà. Mời mọi người chém thẳng tay ( ý em là góp ý , xin cất dao lại đi hic hic ).  Em thu lần đó là lần thứ 8-9 gì luôn rồi, lúc thì giựt mình nhảy nốt, lúc thì má kêu , lúc thì ....rớt điện thoại ak ak ak , đúng là cú cái đời :(

------

Á , em up lên youtube mà nó báo "not yet process" là kí rì vậy ? 

http://www.youtube.com/watch?v=bhZK8LaZ74M
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Lý Quạ Kêu - Branchtell

[Youtube:bhZK8LaZ74M]

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

cũng hay đó chứ ! Yes

em luôn muốn nghe mọi người thổi để mình học hỏi thêm đó mà !  

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Banj thổi cùng hay đó chứ ha, tui nghĩ bài này bạn đánh lưỡi mạnh và rõ ràng ra thì sẽ hay hơn. Cây sáo của bạn đẹp dữ ha.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hè hè, bác thổi bài này cũng hay đó. Nhưng nếu bác tập thêm phần hơi cho nó " khoẻ" hơn chút nữa, đánh lưỡi mềm và rõ hơn, nếu cần thì học rung hơi luôn thì pro hết chỗ nói.

Chúc bác thành công. Em ủng hộ bác  Yes

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net