Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

em múa rìu qua mắt thợ tí, các bác cho ý kiến!!

rated by 0 users
This post has 10 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
có thể chỉ cho em biết down cách nào không vậy ?
Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Nếu 4share chưa thay đổi thì down như sau:

1.Click vào link trên.

2. đếm từ 1-15.

3. hiện ra 1 window mới. Click vào tên tập tin cần down.

4. Lập lại bước 2.

5. Lại 1 window mới, click vào nút GO.

6. Bước 2

7. Lại 1 WD mới. Lập lại bước 2 cho tới khi thấy được dòng download file ở giữa màn hình, clik dòng này.

Chúc bạn sớm down được file mình cần... héhé.

Cầu người hơn cầu mình.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

cái trang kia đểu! giờ em vào cũng không down được! em up lại lên mediafire rồi!

http://www.mediafire.com/?yj9ijbzmm03
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hôm trước tui khen, bác VoDanh không đồng tình. Kỳ này tui không  nói khen  nữa.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
bó tay với bác sáo trúc luôn!!!! hic ... bác không khen thì bác cũng phải chê để em biết em còn gì thếu sót chứ! người ngoài bao giờ cũng có  cái nhìn khách quan hơn mà!!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

kinh wé >.< nội cái down xong là hết mún nghe 1 bài có mấy phút mà bác làm kinh wé ^>^!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
đâu có được mấy phút!! chỉ có hơn 1 phút thôi mà! Smile em chỉ thổi được mấy bài ngắn ngắn vậy thôi! trình gà mà!!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
anh Vodanh cho luôn bản nhạc bài này đi.
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

http://www.mediafire.com/?eijnnoyj9yc

em vào đây mà down về! cái này hồi trước có ai đó up lên rồi nhưng anh ngại tìm, up lại cho nhanh! Smile 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

cái đấy em dow về nhưng chẳng xem được. Anh cho bản nhạc luôn đi

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Page 1 of 1 (11 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net