Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

các pro ơi giúp em với

rated by 0 users
This post has 3 Replies | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
codoc_pn87 Posted: 10-24-2009 19:55
Có anh chị nào có sheet bài tình hồng như mơ trong phim hoàn châu cách cách thì chia sẻ em với.em thích bài này lắm mà tìm hoài không thấy.Trong diễn đàn có post mà file nhạc không àh.Không thấy sheet.ai có thì giúp em với.em cảm ơn ạ
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui thấy bác post bài này cũng lâu, nhưng chưa có ai trả lời cả. Không biết có phải bác nói pro tức là những nguời chuyên nghiệp không?. Dân chuyên nghiệp trong damsan cũng có nhưng không nhiều lắm. Có thể các bác ấy chưa vào đọc topic của bạn. Còn những người vào đọc đa phần là không phải dân chuyên nghiệp nên chắc không dám trả lời. Tui thấy chữ pro nên cũng sợ, không dám trở lời vì tui là dân nghiệp dư "chính cống". Nhưng thấy bạn "cô đơn" nên vào nói chuyện vào dòng. Bạn nên vào topic có sẵn này tiện hơn bạn nhé.
http://damsan.net/forums/thread/13191.aspx
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
bài này mình thổi được bạn ở đâu vậy nếu ở hanoi thì qua mình chỉ cho
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
mà tui không phai pro bài nay tui biết thổi từ hồi cấp 2 nhưng bỏ sáo từ lúc đó tới h mới thổi lại để tui nhớ lại rồi post note lên cho
Page 1 of 1 (4 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net