Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

GIAO LƯU TẤT NIÊN CÙNG SÁO TRÚC SPKT.

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
quoc viet Posted: 12-27-2011 9:39

chào tất cả mọi người. Wink

sau hơn 2 tháng tổ chức sinh hoạt, nhóm sáo tại trường đh Sư Phạm Kỹ Thuật tp.HCM đã đạt được những sự tiến bộ nhất định. nay nhân dịp cuối năm ae muốn tổ chức một buổi tất niên để nhìn lại những hoạt động và kết quả sau thời gian đầu tập luyện.

để buổi tất niên thêm vui và ý nghĩa thì ae sáo trúc SPKT thân mời clb sáo trúc ký túc xá Đại Học Quốc Gia, clb sáo trúc Đại Học Công Nghiệp và các thành viên của Damsan.net cùng tổ chức một buổi hội ngộ tất niên tại trường SPKT.

thời gian: chủ nhật ngày 1/1/2012, 8h sáng tại trường đh SPKT. số 1 đường Võ Văn Ngân, q.Thủ Đức.

chương trình: 8h bắt đầu chương trình giao lưu "hát với nhau" và tham gia trò chơi có thưởng Yes đến trưa cùng ra quán đánh chén.

các clb lập danh sách các tiết mục tham gia rồi post lên đây dùm mình. ae Damsan đăng ký tiết mục tại đây luôn nhé.

việc đánh chén 80 k/người  và các clb tự thu trước. các thành viên Damsan có thể đưa vào ngày giao lưu.

các bạn đi xe bus có những tuyến sau: 8, 56, 6, 104 xuốn trạm SPKT. số 55 xuống coopmart quận 9, sô 150 xuống ngã 4 thủ đức.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

em đăng kí 2 tiết mục nhé,

bài Lên Đàng và Hai Con Thèn Lằn Con, hi hi, hi vọng mọi người xuống tham gia với  bọn em cho vui nhé, đây dịp để kiểm chứng xem thành quả thế nào sau hai tháng luyện tập,hi hi, kính mong mấy anh ủng hộ,

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Hehe. Ò í e một lúc mà đc đi kiếm cái gì bỏ bụng thì còn gì bằng. Chưa tập được bài gì nên cũng ko dám đăng kí . hĩ hĩ

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hình ảnh của buổi tất niên. Wink

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

các anh em spkt sướng nhé.  nhìu mem nữ xinh đẹp thế này cơ mà

clb này chắc chắn sẽ phát triển mạnh đây

cố lên anh em.  chiều 02 này  anh em miền bắc cũng giao lưu.  có ảnh so hàng cùng các bác miền nam rùi

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

các mem nữ của đh Công Nghiệp đó bác Mão.
các bạn nữ đh Công Nghiệp vừa xinh vừa thổi sáo hay nữa. ngưỡng mộ quá chừng. Yes

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net