Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em Hải Phòng vào báo danh.....!!!

rated by 0 users
This post has 519 Replies | 13 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

trunghieuhp:

hjhj og monkey het chuyen buon loi cay sao mua ho cua tui ra lam jBig Smile

Hix...buôn gì đâu...cây của ông khoảng 300k thoai.....mua đắt rồi.....cây Xuân Tùng giống y chang mà có 300k....hehe

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

congtrinh:

Anh em ơi cho mình xin 1 chân được không zậy, mình ở quận Lê Chân - Hải Phòng

Mình rất mê môn sáo trúc, là cựu sinh viên ĐHHP

Mình toan tu may mo hoc thoi sao

rat mong duoc giao lưu voi cac anh em

so dt la : 0986'412'480 - có gì anh em alo nhé, thanks

Đã lưu số đt,đầu tháng gặp mặt anh em mới,anh sắp xếp thời gian khi em gọi rồi đi nha anh...

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hôm nào lên hà nội chú báo anh trước anh qua anh gửi tiền cho!ok.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

thich_nghe_khong_thich_thoi:

....Lonely_Monkey....:

kevinluu:

@ Monkey: Hey! Bác có thể bớt đi cái đủ của bác chút để nhượng cho kẻ túng thiếu này 1 cây TQ nhỉ? Hehe

Vậy tình hình là đầu tháng 8 này có buổi gặp mặt các mem mới ở bờ hồ Hạnh Phúc hả Monkey?

Hix...ko nói sớm,tôi đưa cho anh Hưng cây đóa roài......còn hôm đầu tháng 8 là gặp mặt mem mới chứ ko phải offline,offfline là 20/8...ok...à...cậu có mua sáo Tàu ko,300k,gửi mình mua cho....đảm  bảo hay hơn cái cây của ông Trung Hiếu gấp bội,lão Trung Hiếu bị lừa tình...Hôm qua lên HN với Xuân Tùng,mua cây Rê trầm ngon vãi hà có 300k.....10/8 tôi lên Hn nữa,nếu muốn mua gom tiền tôi mua cho..ok

chú moneky hôm đó anh gủi chú mua hộ anh một cây tàu nhé nhá! chú chọn hộ anh môt cây ngon chút !hehe!! "tầm cỡ như cây ngon vãi hà" nhéStick out tongue

Ok..nhất định em mua...

....Lonely_Monkey....:

thich_nghe_khong_thich_thoi:

....Lonely_Monkey....:

kevinluu:

@ Monkey: Hey! Bác có thể bớt đi cái đủ của bác chút để nhượng cho kẻ túng thiếu này 1 cây TQ nhỉ? Hehe

Vậy tình hình là đầu tháng 8 này có buổi gặp mặt các mem mới ở bờ hồ Hạnh Phúc hả Monkey?

Hix...ko nói sớm,tôi đưa cho anh Hưng cây đóa roài......còn hôm đầu tháng 8 là gặp mặt mem mới chứ ko phải offline,offfline là 20/8...ok...à...cậu có mua sáo Tàu ko,300k,gửi mình mua cho....đảm  bảo hay hơn cái cây của ông Trung Hiếu gấp bội,lão Trung Hiếu bị lừa tình...Hôm qua lên HN với Xuân Tùng,mua cây Rê trầm ngon vãi hà có 300k.....10/8 tôi lên Hn nữa,nếu muốn mua gom tiền tôi mua cho..ok

chú moneky hôm đó anh gủi chú mua hộ anh một cây tàu nhé nhá! chú chọn hộ anh môt cây ngon chút !hehe!! "tầm cỡ như cây ngon vãi hà" nhéStick out tongue

Ok..nhất định em mua...

hôm nào chú lên hà nội báo anh trước anh qua anh gửi tiền

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Xin thông báo....31/7 tức chủ nhật tuần này...anh em Hải Phòng gặp mặt mem mới với tinh thần giao lưu học hỏi và chuẩn bị buổi offline 20 hoặc 21/8 tới....vậy xin thông báo cho anh em đc biết.....4h30 chủ nhật tại bờ hồ Hạnh Phúc...ko chỉ giao lưu mà còn sẽ có rượu ốc....(đã nhất trí bỏ khoản gái gú..)....

Tôi đã liên lạc và thông báo cho các anh em(các anh em khác tôi chưa có số,hãy tham gia,yêu cần mọi người post trên diễn đàn cho tôi biết và sẽ trực tiếp liên lạc....ok....mong mọi người thu xếp công việc đến giao lưu vui vẻ với anh em....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Thông báo thêm

1.Đề nghị anh Bình,vuavaonghe(Huyện), post giùm em YM !

2.Đặc biệt hót...thông tin mới nhất vừa nhận được.......Anh Cao Trí Minh có hứa tặng 2 cây sáo(tone bất kì).....cụ thể là sẽ có 1 cuộc thi thổi bài quan họ(chèo)....2 người thắng cuộc sẽ là người sở hữu 2 cây sáo...giám khảo sẽ là tất cả các anh em tham gia buổi off....vậy xin thông báo cho anh em Hải Phòng được biết và có hướng tập luyện giật giải.....

Tobecontinue...!!!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

He he. Nhậu thôi .Nhậu thôi .

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

thế thì thằng này hết cơ hội có biết chèo đâu huyentnhp@yahoo.com

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Anh em nào biết nhạc chèo thi chăm chỉ tập luyện đê còn giật giải ,Đề nghị ban tổ chức bầu chọn thêm một giải nữa đó là giải đệ nhất chém gió!HeHeCái này đúng sở trường của mềnh!Thế còn có hi vọng Big Smile    gun_and_rose18@yahoo.com

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Thông tin mới nhất vừa nhận được...anh Hiếu hứa mang 4,5 lít rượu....anh em chuẩn bị tinh thần bắt taxi về nhà.....hehe....

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

sao không treo giải thổi hay nhất đi anh caotri để em còn trổ tài tử xem ha còn chèo thì bó giò cả nguời luôn

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

còn rượu thì để em thuê con xich lô trở hẳn 1 vại đến cho anh em xả hehehe mình chém gió không biết dc chưa nhỉ? lên cấp chém bão rồi ấy chứ

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hehe!"rượu là của các chú còn mồi là của anh"có bao nhiêu rượu cú mang thoải mái đê!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

mà rượu nhiều thế ,quả này  anh em tha hồ mà chém,hải phòng không nổi bão to mới lạ!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hôm nào monkey ra hà nội thì điện nhé

tớ đưa cho 1 cây tiêu và 1 cây sáo tặng đam san hải phòng!

Page 14 of 35 (520 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net