Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mới Thu-Nỗi Buồn Mẹ Tôi !!!

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
shinichikuto Posted: 05-04-2011 2:48

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Nhiều cao thủ thật, bạn thổi hay lắm

Khúc hát sông quêStar

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

DoiCoBanLaBuon:

Nhiều cao thủ thật, bạn thổi hay lắm

Hì hì... thanks bạn! Big Smile

Thật ra bài này mình thấy không ổn cho lắm, vì cây sáo tiếng nó hơi bị chói (do là loại sáo rẻ tiền mua trong shop lúc mình mới tập sáo) với lại mình thổi sai nốt hơi bị nhìu (khả năng mò nốt còn yếu). Nhưng vì bài này dài quá mình thu xong thì thấy quá phê nên dù biết là thổi sai nhưng không còn sức để thu lại Big Smile vì vậy tính bỏ luôn không post lên, nhưng lại thấy dù sao cũng bỏ thời gian công sức ra ngồi thu nên cuối cùng quyết định post lên luôn. Hì hì Big Smile

Những bài thu lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm chuẩn bị kỹ hơn. Embarrassed

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Em dzất khoái mấy bản nhạc mang âm hưởng dân ca nam bộ, hay! Yes

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hay quá, Cao thủ thiệt! Càng ngày càng lo mình bị tụt hậu trên ĐamSan Big Smile hehe

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

SapinT:

Hay quá, Cao thủ thiệt! Càng ngày càng lo mình bị tụt hậu trên ĐamSan Big Smile hehe

Bác làm 1 shot đi, lâu wá ko nghe tác phẩm nào của bác, nhớ trước đây em nghe dc mỗi bài "Ali Shan Lady" của bác thì fải, thổi hay nhưng mà chất lượng vidéo kém wá. Nay tài năng đã chín sao ko làm 1 bản Official cho anh em thưởng thức, nhị hay sáo đều ok cả, em ko kén nhạc cụ, chỉ cữ nhạc teen thôi hehehehehe

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

bài này bác thổi  bắt đầu bằng nốt fa thì phải...hic em mò hoài ko ra .....thổi nốt trầm hơn thì nghe ko hay ...

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

spy005:

bài này bác thổi  bắt đầu bằng nốt fa thì phải...hic em mò hoài ko ra .....thổi nốt trầm hơn thì nghe ko hay ...

đúng là mình thổi bài này bắt đầu bằng nốt Fa Big Smile. Bài này có thể thổi được với nốt bắt đầu là nốt Fa hoặc nốt Đô

Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net