Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

chao tat ca moi nguoi

rated by 0 users
This post has 1 Reply | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
oanh_bd Posted: 03-11-2011 19:22

chao tat ca cac anh chi trong ban quan ly damsan.net va ca ban yeu sao truc noi rieng va nhac cu dan toc noi chung tren dien dan damdan.net

Sau motthoi gian nho cac Anh,Em tren dien dan lap nick va huong dan .em cung duoc la thanh vien cua damnsan.net .dau tien cho egui loi cam on tran thanh va loi chuc suc khoe toi toan the anh em tren dien dan .va nhung nguoi yeu nhac cu dan toc viet nam.em xin chinh thuc gioi thieu ve minh.

Em ten la : NGUYEN VAN OANH

Que quan: Thanh Mieu, Viet tri .Phu Tho

hien la bo doi song va lam viec tai binh duong

so thich va dam me la nhac cu dan toc va dan guitar. moi dang tap choi sao truc

rat mong su gip do cua cac thanh vien

moi chi tiet xin mail cho em la oanh_bd @yahoo.com  (oanh bo doi chu khong phai pd dau nhahj}

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
oanh_bd:

chao tat ca cac anh chi trong ban quan ly damsan.net va ca ban yeu sao truc noi rieng va nhac cu dan toc noi chung tren dien dan damdan.net

Sau motthoi gian nho cac Anh,Em tren dien dan lap nick va huong dan .em cung duoc la thanh vien cua damnsan.net .dau tien cho egui loi cam on tran thanh va loi chuc suc khoe toi toan the anh em tren dien dan .va nhung nguoi yeu nhac cu dan toc viet nam.em xin chinh thuc gioi thieu ve minh.

Em ten la : NGUYEN VAN OANH

Que quan: Thanh Mieu, Viet tri .Phu Tho

hien la bo doi song va lam viec tai binh duong

so thich va dam me la nhac cu dan toc va dan guitar. moi dang tap choi sao truc

rat mong su gip do cua cac thanh vien

moi chi tiet xin mail cho em la oanh_bd @yahoo.com  (oanh bo doi chu khong phai pd dau nhahj}

hoan nghênh bạn đến với diễn đàn.

nhưng lần sau post bài bạn nhớ viết tiếng việt có dấu nha.

Page 1 of 1 (2 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net