Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

cho em xin bài nỗi buồn gác trọ!!!!

rated by 0 users
This post has 22 Replies | 2 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đương nhiên là không phải cứ học thầy mà thành tài được rồi, thầy chỉ là người hướng dẫn, còn thành tài được hay không vẫn là do bản thân mình có chăm chỉ tập luyện không chứ Wink. NCM_12tin mới học bác Sơn chưa lâu, chắc phải cần một thời gian nữa mới tập được lưới kép, kỹ thuật này đâu có dễ dàng gì đâu.

Mà cho hỏi, có phải bạn học trường Ams không vậy? (thấy ghi 12 tin)

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tự học...Học thầy....Tui nghĩ, cả 2 đều phải cần có lòng đam mê.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

NO NO...^.,,.^! Em không học ở ams.Em quê ở Thái Bình mà,hồi cầp 3 em hoc khối chuyên tin trương THPT Chuyên TB nên mới lấy cái nick như vậy.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ờ, vậy mà cứ tưởng bở cùng trường Big Smile.

Mà mình bảo quê ở Thái Bình vì theo mình quê quán là nơi sinh của bố mẹ, chứ mình sinh ra và lớn lên ở HN. Chắc khái niệm quê quán bây giờ thay đổi rồi, đợt trước có người hỏi quê ở đâu, mình trả lời Thái Bình, lúc sau biết mình sống ở HN từ nhỏ thì người ấy bảo thế thì nói quách là quê ở HN cho xong.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
khái niệm quê quán thì vẫn thế thôi, không có gì thay đổi đâu. chỉ có điều là bác hiểu sai nghĩa của nó thôi. khi người ta hỏi quê bác ở đâu nghĩa là ý muốn hỏi nơi mà bác được sinh ra và lớn lên ấy. còn nơi sinh của bố mẹ, ông bà ... thì người ta dùng 1 từ khác là nguyên quán! mà cái này thì chỉ trong các giấy tờ quan trọng mới đề cập tới thôi.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
 Ờ vậy ra từ trước đến giờ mình không biết sự khác nhau giữa quê quán và nguyên quán, cảm ơn bác vodanh nhé! Wink
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

bac chim trong ro moi thoi thi nen tap may bai ru con beo dat,inh la oi,co la?,,,,,,,,,,dan ca viet nam rat nhiu bai thoi sao hay quen chet!cha le bac chua dc nghe ai do thoi dan ca bao gio sao?

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

damsan có nói rất nhiều đến nhạc lý. Bác nên chịu khó tìm. Nếu chỉ học để đọc đươc nốt nhạc thì chẳng có gì là khó, việc đó dễ gấp trăm lần việc bác thôỉ sáo ấy chứ. Hoặc kiếm ai đó ở gần nhà mà.. lôi ra hành hạ. Nếu thuyết phục không được thì ... đe doạ Cool

. Làm sao cũng đựoc miễn là ta đạt được mục đích Zip it!

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Page 2 of 2 (23 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net