Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

MAOMEO DẠY SÁO TẠI CV NGHĨA ĐÔ .MIỄN PHÍ 5 BUỔI HỌC ĐẦU TIÊN. 1 TUẦN 1 BUỔI _bắt đầu(06/11/2010)

rated by 0 users
This post has 56 Replies | 8 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
thế dạo này bạn họp chỗ nào thế akia có tính ra tuổi trẻ cùng anh em không.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Tuổi trẻ vắng quá.Chủ nhật tuần này ko bận ,ra nghĩa đô off thôi
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

damsan1992:

kekek mình đang ở trong đồng nai hẹn bạn qua tết nhé hoặc một ngày nào đó cuối lăm khoảng 23 hay 24 tết ok mình về hà nội  2 :sd

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
sáng ngày mai cũng ko kém phần long trọng . mọi  người đi đông vui lắm.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
akiaphuong:

damsan1992:

kekek mình đang ở trong đồng nai hẹn bạn qua tết nhé hoặc một ngày nào đó cuối lăm khoảng 23 hay 24 tết ok mình về hà nội  2 :sd

ô thế lại đồng nai hả. vậy đành chờ buổi off của anh em dam san rồi gặp mặt thôi. vậy nhé!

tuổi trẻ vắng vì dạo này anh em về quê nên không lên được. mà từng ấy người trao đổi cho dễ.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hờ. thẩm nào gọi ổng cứ thấy bí be bí be. hay thiệt. bih mới ước mình ở HN

Sắp Bán Nứa. Hè thì Bán yêu sáo phú thọ PM SĐT:072719699 YM : Nhocbuidoi_910

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
có mấy cái hình nhìn không liên quan gì thì phải anh mão à. hê hê, lão ni làm thám tử được đó
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Cho mình biết bài sao s Trung Hoa này tên gì vậy.? Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

http://www.youtube.com/watch?v=EugZNPhlGNI

Tôi có tình yêu rất đậm đà Yêu đời yêu đạo lẫn non sông Tình yêu chan chứa trong hoàng phủ Chẳng phải yêu riêng khách má hồng.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Tuần này các bác có tụ tập j ko? Cho em tham gia mới ...^_^ Có j ai pm giúp em vào sdt : 0985058853 (Minh).
Pm lam quen nhe -->zelonely1987
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
tuần này ra công viên bách thảo mọi người nhé.  buổi sáng 8h anh em có mặt nhé

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

anh làm em nhớ hôm ở hồ than thở :D

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Page 4 of 4 (57 items) < Previous 1 2 3 4 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net