Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

MAOMEO DẠY SÁO TẠI CV NGHĨA ĐÔ .MIỄN PHÍ 5 BUỔI HỌC ĐẦU TIÊN. 1 TUẦN 1 BUỔI _bắt đầu(06/11/2010)

rated by 0 users
This post has 56 Replies | 8 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
có 1 cô pé nhìn ngon ngon ra phết nhỉ. hôm nào ra cua thôi. hehe.
Chủ TK Nguyễn Thọ Phong Số tk 0691002911635 Ngân Hàng vietcombank ĐT : 0934569285 Email : thophong6789@yahoo.com yahoo : thophong6789
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
thế mà mình không biết nhỉ. em toàn quên thôi thế lịch học vẫn thế hả anh
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thời gian vẫn như thường. không thay đổi.  có thêm thầy dạy sáo roài.   vẫn freeeeeee

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
nghĩa đô mở lại rồi (sống lại rồi ) từ ngày mấy anh bỏ  không gian trống trải anh vinh thì bận việc  bây giờ cả 2 anh tập họp lại thì còn gì bằng chúc mừng anh em chúc mừng
vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
CHỦ NHẬT TUẦN NÀY NHÉ TỚI NGHĨA ĐÔ SỚM 1 CHÚT

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

http://photo.apps.zing.vn/flutekv/apps/photo/album/photo-detail/id/258960736

đây là bạn nào nhỉ:d

vn niem tu hao ve bong da =)) Từ cổ đa tình vuơng di hận Vô tình nhân thế hởi mấy ai Than oán thế gian nhiều ngang trái Khúc buồn ai oán mộng trần ai.....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhanh nhanh thui.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Chán cho Thái Bình !
Rượu buồn vì tri kỉ Rượu sầu vì bi thương Rượu đau vì nhung nhớ Bao giờ hết vấn vương
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ở nghĩa đô có 1 ông biết thổi kèn lá . Nếu như các anh gặp thì hỏi hộ em nha .^^

Vô độc bất trượng phu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

mai e cung ra. :D. tu cho e di xe dap ra do tam 30p. dem nay di mua hoa chbi cho 20-11 roi sag mai di ra luon.

xin loi cac mod em khong viet co dau dc vi dang dung dt de online.

Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
dạo này mình phải chạy "sô" ác quá hì. sáng cv nghĩa đô, chiều cv tuổi trẻ.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

damsan1992:
dạo này mình phải chạy "sô" ác quá hì. sáng cv nghĩa đô, chiều cv tuổi trẻ.

ông này nghe giống mình thiệt ngày trước tớ cũng chiều tuổi trẻ sáng nghĩa đô =))

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hì, em thành viên mới tham gia clb damdssan.Dạo nay em bận quá ko lên room. Hôm này em với trả lời các bác dc. Em hay tập ở bên CV tuổi trẻ. chủ nhật tuần trước e sang tham gia cho vui. em tự giới thiệu cả nhà: Em là Trần Trung Đồng, học tại HV QLGD, Sinh hoạt bên CV Tuổi trẻ. Có gì mong a.e DamSan giúp đỡ. Xin hết

yahoo: flute_khatvong  Tiếng sáo khát vọng. Mình sẽ có...cần một thời gian.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Xin cho mình hỏi là chiều CN này thì có những nơi nào thổi sáo vậy?

Công viên tuổi trẻ, CV nghĩa Đô... mình thì gần CV tuổi trẻ hơn

Mong cho lịch sớm để minh đi.

Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái...trong nhà trẻ Hao..
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
[youtube:Z0xv2zUAUV4]

Page 3 of 4 (57 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net