Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các bản nhạc sân khấu cải lương

rated by 0 users
This post has 19 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Lần sau mà kirinhn biểu diễn thì nên dùng những bài Việt Nam chính tông này biểu điễn. chơi những bài này trên đất nguời tui mà là làm từ thiện thì ý nghĩa và hiểu    quả rất cao.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
  Hì, ở chỗ em không chỉ có tổ chức ca nhạc để từ thiện mà còn có 1 số dịp khác nữa như Tết. Nhưng mà bây giờ em giải nghệ rồi, không có hứng biểu diễn nữa, mà người ta nghe mãi cũng chán rồi, em thổi cũng chỉ được đến thế thôi Big Smile. Năm vừa rồi cũng có 1 buổi từ thiện tháng 6 nhưng em cũng không tham gia nữa rồi. Giờ chỉ tự thổi cho mình nghe những lúc buồn buồn thôi.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@Kirinhn: phần mềm Encore tui có up link để download trên trang web này + sách hướng dẫn bằng tiếng Việt (nếu sợ đụng bản quyền thì thôi). Tui quen xài free kể cả khi các soft có tính phí ..he..he....

@saotruc: bữa giờ "Việt hóa" được nhiều chưa, bữa nào quay phim đánh đàn nguyệt up lên đi 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
"Việt hóa" thì chưa tới đâu mà hình như em "Hoa hóa" đàn nguyệt luôn rồi. hic
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Nhạc cải luơng bài Phi vân diệp khúc. Các bạn nge xem sao.

http://www.video4viet.com/music.html?act=play&id=a139601ebd901e9dc12dc008123fde34

Page 2 of 2 (20 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net