Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chương trình Offline miền Bắc tại Hà Nội ngày 9/5/2010.

rated by 0 users
This post has 225 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
BB cream no.23:

=)) có nói thẳng ra nó là cái gì chắc các anh cũng..không hình dung nổi nó là cái gì:))

bb cream nghĩa là một loại mĩ phẩm,no.23 màu số 23 :"> :)) =))

vậy thôi

tóm lại thôi đành gọi là BBQ vậy :))

Thế sao ko đặt tên nick là Da nâu nhỉ, hơ hơ, lại còn khô nữa, hehe

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hjjjjjj tiểu kiều.......nhớ rùi.. em diệp.....hum sau anh mang guita ra đổi mượn tạm em mấy hôm về tập nhé.... anh không vật ngửa nó ra mà cho nó nằm ngang như guita thui mà..., được hem???????hjjjjjjjjj

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ngoccuaanhoi:
BB cream no.23:

=)) có nói thẳng ra nó là cái gì chắc các anh cũng..không hình dung nổi nó là cái gì:))

vậy thôi

ờ anh cũng hỏi thằng google rồi, ra mấy cái video. kết quả : bê bê cà rem số 23 là  một trong số misha , là một công cụ hữu hiệu dùng kiểu như ma tít bả tường vậy, nó giúp cho chị em lừa các anh em tụi mình rất hiệu quả. gọi BBQ thì anh em đỡ mặc cảm vì bị lừa hơn hehe.

>,< suytttt!!!!! nói bé bé thôi chứ!! khéo có người đặt dấu hỏi về tuổi thật của em khi không "bả ma tít"  bây giờ.< không phải là một trong số misha mà là một sản phẩm của hãng missha -Hàn Quốc. :))

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ChangkiFung:
BB cream no.23:

vậy thôi

Thế sao ko đặt tên nick là Da nâu nhỉ, hơ hơ, lại còn khô nữa, hehe

1.no.23 không phải là dành cho da nâu

2. mình dùng no.21 h

3.đặt là no.23  vì...:)) xin lỗi nói thẳg là vì mình chưa có tiền để mua no.23 :))

4. mà ai bảo dùng bb cream là khô :))

5. tóm lại là thôi, gọi mình là BBQ đi :))  

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
No.21 trắng hơn no.23, mầu trắng không tự nhiên như no.23, chứng tỏ thực sự em bibikiu không phải nâu mà là đen hí hí. đã gọi với cái tên cà rem thì dòng mỹ phẩm này nó dữ ẩm và dưỡng da, không có khô. khi xoa lên thì lúc đầu nó bóng , ướt, chờ tí nó khô khô xoa phấn lên lừa anh em tốt lắm. anh nói đúng không bibikiu hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

:)) thôi đi anh, thực tế đây là mĩ phẩm của Hàn cho nên dù là màu 23 thì cũng..trắng hơn da người Đông nam Á chúng ta :P khiếp mà anh tả cứ như là annh dùng thử rồi ý ;)) đùa, cả đời em chỉ thấy có thằng Giả Bảo Ngọc trong Hông Lâu Mộng là ...am hiểu về son phấn mà không phải là gay thôi ;))

thôi, chấm dứt chuyện bàn luận son phấn ở đây , tán nhảm nhiều quá, admin xách cổ đuổi ra bây giờ. tóm lại chỉ càn biết BB cream không ...ăn được :))

:-? mà mình cũng đang cân nhắc đổi thành...BB cute :))  

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
mấy bác damsan khiếpquá... trong nhóm chỉ được có mấy em giá ... mà các bác cứ chém thế này thì mấy em chạy mất thì sao..... lần offf sau nay mấy ông thổi sáo cho nhau nghe thui ah..... chết chết,.... kịch liệt phản đối,......bác đông nhà ta dạo này lên tay thay thế vinh lê rùi ta????

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
Lần off này Baby kute (đọc cũng là bây bi kiu  BBQ nhá Big Smile)  có đi ko nhỉ ? Ko biết mình nhìn thấy mặt bao h chưa nhỉ, mà sao bị các lão hùa vào chém ghê thế ? Chắc là 1 đại mỹ nhân rồi Big Smile

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
@ Tiểu Ngoan Đồng : một nhận định sai lầm nghiêm trọng :))
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hic :( ...

Nhìn anh em damsen off mà thèm thế!

Tớ ở cái xứ khỉ gió này, chẳng có nhiều người Việt Nam, lại càng ít người có cùng đam mê nhạc dân tộc, và gần như là không có ai mê đàn tranh giống tớ (mặc dù đã ra sức kêu gọi trên mấy cái diễn đàn SV dành cho người Việt).

Anh em miền Bắc (HN) ơi! Tháng 7 có kế hoạch cho vụ off nào nữa không? Tớ về sẽ ôm cả Tình yêu của tớ về theo để off cùng mọi người.

Hi vọng gặp mọi người vào tháng 7.

P/s: tớ toàn tự học trên mạng, nên đàn theo kiểu ngẫu hứng :D (không hay, nhưng hình như... không dở lắm!)

Quên, anh em gửi cho tớ số tel nhé!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tuhocdantranh:

Hic :( ...

Nhìn anh em damsen off mà thèm thế!

Tớ ở cái xứ khỉ gió này, chẳng có nhiều người Việt Nam, lại càng ít người có cùng đam mê nhạc dân tộc, và gần như là không có ai mê đàn tranh giống tớ (mặc dù đã ra sức kêu gọi trên mấy cái diễn đàn SV dành cho người Việt).

Anh em miền Bắc (HN) ơi! Tháng 7 có kế hoạch cho vụ off nào nữa không? Tớ về sẽ ôm cả Tình yêu của tớ về theo để off cùng mọi người.

Hi vọng gặp mọi người vào tháng 7.

P/s: tớ toàn tự học trên mạng, nên đàn theo kiểu ngẫu hứng :D (không hay, nhưng hình như... không dở lắm!)

Quên, anh em gửi cho tớ số tel nhé!

Hay lắm, lại thêm một tranh thủ nữa! Rất vui khi được biết bạn! Yes

Quả thật tháng 7 rất đẹp để tổ chức offline khi mọi người thi cử xong xuổi, nghỉ hè, năm ngoài offline khá hoành tráng vào ngày 19/7, nhân dịp kỉ niệm lễ đầy tháng của ĐamSan lần thứ 3 (3 năm hoạt động, he he) Bây giờ anh em Hà Nội có kinh nghiệm tổ chức offline rồi, bạn cứ yên tâm về mức độ vui vẻ, bổ ích Big Smile

Năm nay là ĐamSan hoạt động được 4 năm rồi nhỉ!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Off tiếp đeeeeeeeeeeeeee. Tuần này chả có việc gì làm buồn quá.Big Smile

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Huhu :(( Giết người à? 12/7 tớ vào TP HCM (nếu có off thì chắc chỉ tụ tập với Damsen TP HCM thôi), 20/7 tớ đi roài.

Anh em ơi! Sớm hơn đêeeeeeeeeeeeee.......

10/7 hông được sao?

Đi mà........

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chuotbachyhb:

Off tiếp đeeeeeeeeeeeeee. Tuần này chả có việc gì làm buồn quá.Big Smile

Buồn sao không liên lạc với Tiểu Sư Phụ của em xem dạo này thế nào. Nó xem xong YIP MAN 2 đang định đi học Võ nữa kìa. Heeeeeeeee. E có đăng ký học không để nó tuyển đệ tử luôn?

Bần cư trung thị vô nhân vấn. Phú tại sơn lâm hữu khách tầm.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tuhocdantranh:

Huhu :(( Giết người à? 12/7 tớ vào TP HCM (nếu có off thì chắc chỉ tụ tập với Damsen TP HCM thôi), 20/7 tớ đi roài.

Anh em ơi! Sớm hơn đêeeeeeeeeeeeee.......

10/7 hông được sao?

Đi mà........

Cái bạn này, mình nói là năm ngoái off đầy tháng vào ngày 19/7 chứ có nói năm nay cũng thế đâu! Stick out tongue

Từ từ xem tình hình thế nào, có khi mọi người vì một người nhỉ ;))

Rất muốn xem các tiết mục của bạn =P~

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 13 of 16 (226 items) « First ... < Previous 11 12 13 14 15 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net