Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thành viên biểu diễn

rated by 0 users
This post has 1,220 Replies | 27 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 02-21-2011 7:46 | Locked

Em thổi ngày càng hay, he he.

dạo này mọi người nhiệt tình quá, post nhiều hơn hẳn, vui vui ..

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
viettuan replied on 02-21-2011 18:40 | Locked
wanabe00, bạn thổi hay nhưng tình hình là ko thấy hàng đâu mà khoe cái gì, đề nghị wanabe00 show hàng cho anh em thưởng thức xem nó là sắt hay đồng, nói chung là cho anh em "Mục sở thị" một phen ha.
songhong_vt
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
viettuan replied on 02-21-2011 18:43 | Locked

He he xin lỗ "tieng_que_huong" cái nhỉ! Mình đánh giá tiếng sáo là của bạn nhưng mà tưởng bạn là "nhoc_style" nên hỏi thêm mấy câu thông cảm nhé. Nhưng mà đã vào DS thì đều là anh em hết trước ko wen thì giờ wen ha. Rất mong dc bạn chỉ giáo!

songhong_vt
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
thanhna replied on 02-22-2011 4:32 | Locked
wanabe00:

Hì hì tình hình là mình vừa tậu được 1 cây sáo sắt. Nên tranh thủ thu demo 1 khúc post lên khoe hàng chơi Big Smile...

Biển Nhớ... Sáo C

[YouTube:Op956-mNXxs]

Sáo C sao nghe giống tiêu thế nhỉ, trầm, ấm nghe hay....

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
viettuan:

He he xin lỗ "tieng_que_huong" cái nhỉ! Mình đánh giá tiếng sáo là của bạn nhưng mà tưởng bạn là "nhoc_style" nên hỏi thêm mấy câu thông cảm nhé. Nhưng mà đã vào DS thì đều là anh em hết trước ko wen thì giờ wen ha. Rất mong dc bạn chỉ giáo!

Vâng. E cũng là người quán triệt tinh thần Đam mê và Chia sẻ của Đam san mà. E ở miền Bắc, cụ thể là ở Hòa Bình. Em cũng gia nhập gia đình Đam San lâu rồi nhưng ít viết bài nên mọi người chưa biết về em. Rất vui được làm quen với bác. Nhưng bác đừng dùng từ "chỉ giáo", em sợ không dám nhận!

Nhân tiện đưa luôn bài Ánh trăng nói hộ lòng anh lên youtube cho mọi người nghe dễ dàng hơn vậy. Dạo này hơi em kém quá. Thổi nghe chán kinh.

[youtube:izRQYqlbuts]

Bần cư trung thị vô nhân vấn. Phú tại sơn lâm hữu khách tầm.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
xuantung replied on 02-22-2011 6:10 | Locked
wanabe00:

Hì hì tình hình là mình vừa tậu được 1 cây sáo sắt. Nên tranh thủ thu demo 1 khúc post lên khoe hàng chơi Big Smile...

Biển Nhớ... Sáo C

bác wanabe00 kêu show hàng mà chả thấy hàng đâu nhỉ

đề nghị bác quay 1 video để anh em mở rông tầm mắt nào.

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Đúng đó, anh Châu, anh quay video lên đi cho mọi người được chiêm ngưỡng chút nàoWink
Not Ranked
tiểu cầm thủ

[youtube:dMHZn8Qz680]

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chodoiquakhu replied on 02-22-2011 7:14 | Locked

Cây sáo của bạn này lỗ thổi nhìn có vẻ mới.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
tieuanh95 replied on 02-22-2011 7:28 | Locked

hi bạn thổi hay quá! mà hình như nhạc nền hơi nhỏ !

à lần sau nhớ ghi bằng Tiếng Việt có dấu!

Tiểu Anh
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
xuantung replied on 02-22-2011 18:11 | Locked
tieng_que_huong:
viettuan:

Vâng. E cũng là người quán triệt tinh thần Đam mê và Chia sẻ của Đam san mà. E ở miền Bắc, cụ thể là ở Hòa Bình. Em cũng gia nhập gia đình Đam San lâu rồi nhưng ít viết bài nên mọi người chưa biết về em. Rất vui được làm quen với bác. Nhưng bác đừng dùng từ "chỉ giáo", em sợ không dám nhận!

Nhân tiện đưa luôn bài Ánh trăng nói hộ lòng anh lên youtube cho mọi người nghe dễ dàng hơn vậy. Dạo này hơi em kém quá. Thổi nghe chán kinh.

[youtube:izRQYqlbuts]

bác tieng_quê_hương thổi bài ngôi sao hiểu lòng em hay ghê

bác có sheet bài này ko cho em để em tập cái.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
TieuThienVuong replied on 02-22-2011 19:21 | Locked
wanabe00:

Biển Nhớ... Sáo C

sáo sắt mà nghe tiếng ấm ghê, mà show hàng gì mà chỉ mỗi cái màn hình đen thui. hớ hớ

@xuantung; ánh trăng nói hộ tình anh chứ không phải ngôi sao hiểu lòng em, trăng vói sao cách nhau că triệu năm ánh sáng mà sao nhiều bác lộn nghê. chắc quen miệng, thấy nhiều ông thổi pro vẫn cứ lộn như trứng vịt lộn.

@tieng_que_huong : bác thổi hay nhưng mà em nghe hình như bác đánh lưỡi hơi mạnh, có gì sai các bác nhẹ tay Tongue Tied

Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo replied on 02-22-2011 19:27 | Locked
khá đấy.  tay trái. chuẩn luôn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo replied on 02-22-2011 19:28 | Locked

NGẪU HỨNG TRONG LỚP HỌC

[youtube:bQ8a2xL67DI]

Page 34 of 82 (1221 items) « First ... < Previous 32 33 34 35 36 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net