Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Em thổi bài Tóc Gió Thôi Bay.

rated by 0 users
This post has 10 Replies | 1 Follower

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanh Posted: 01-18-2010 7:03

[YouTube:3_sPqyz3Qfk]

mời mọi người nghe thử. 

đây là bản nhạc cho các bạn mới học muốn tập bài này. 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Sếp này mà chịu lang-bi-ang như mình, chơi biến báo đi 1 tí thì cứ gọi là đê mê cu tê, giờ hay rùi nhưng chưa thấy phiêu, hehe. Vote 7.5/10
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

hèm, vợ đánh thổi kém quá đi, qua nộp học phí anh dạy thêm cho, phải biến tấu cho nó mới lạ chứ, phải biết biến cái của người khác thành của mình, nốt của họ nhịp của họ phải đổi thành của mình, thổi bao giờ mà người ta nghe ko biết là bài gì chỉ có mình biết thôi, thế mới gọi là thành công được, như anh đây này hehe. à mà chú bảo người mới tập mới phải thổi bài này thôi, anh tập lâu rồi chắc không cần phải tập đâu nhỉ hé hé.

@Kmath: đừng có mà thêm cu tê vào đê mê nhứ, cứ cái bệnh pờ tô lê mê nhé.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Rung hơi ác ghê anh! Đi vào lòng người đấy Big Smile hơi tốt nhưng mà ngón đúng là...đơn giản quá, thật là trái ngược với em luôn!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
theo em thì thêm phần luyến nữa cho tuyệt hơn,anh vodanh thổi vậy là ok rồi ,Big Smile
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

khà khà, h em mới đến trình tập thổi cho đúng thôi đã các đại ca ạ. còn phiêu thì chắc phải đợi tích lũy thêm một vài chục năm nữa. Stick out tongue

@đông lì: anh thì ghê rồi, em không dám đú với rừng rú  :))

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hehe, đúng đâu mà đúng, sếp có cần em chỉ điểm cho mấy chỗ sếp sai nhịp tè lè ra hem, toàn chỗ hiểm nhá, nhưng mà công nhựn là dạo này sếp rung hơi ngon đấy, có điều phải cẩn thận hơn tí chứ cứ thi thoảng lại rớt ở La2 thì bị mất nhiều điểm lắm. Các khoản khác ko bàn, vì iem đều kém xa Stick out tongue
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thì đã nói là đang tập thổi cho đúng mà. có chỗ sai thì mới cần tập chứ đúng hết rồi thì tập làm gì. :D tại bài này có cái dớp ngày xưa cảm âm tự thổi nên có mấy chỗ nhịp nó sai thật. đây là cải thiện được nhiều rồi đấy. :)
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hé hé, sư phụ rung hơi vẫn ác chiến như ngày nào ý nhỉ :D

@ SpainT : đố ông thêm thắt note đc cho những bài như thế này mà k biến nó đi chút ít :))  

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Tiệt zời ông anhSmile
Mr.Q
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Quá hay. *_*

em thích phong cách thổi của bác. hehe

vote 5 sao.

đơn giản có cái hay của đơn giản/ 

dạo này các bác tích cực post bài ghê ^_^ mỗi em ngồi nghe là đã

Page 1 of 1 (11 items) | RSS