Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

luyen tap

rated by 0 users
This post has 60 Replies | 3 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
học phí không cao đâu bác ah.theo mình biết thì trung tâm phát triển nghệ thuật dân tộc VN được tài trợ bởi hội nhạc sĩ VN,mục đích chính là với sáo trúc thì người người học sáo,nhà nhà học sáo.với những ai ko bít thổi sáo thì nghe sáo cũng ko biểu tình đòi ngừng thổi.he he.sắp tới trung tâm dự định dạy cả phần xướng âm.học phí là 20k một buổi.còn em đăng kí đầu tiên nên đến giờ vẫn là miễn phí.không bít đợt tới có mất xiền ko.he he
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bác ơi thế cho em hỏi là học vào những buổi nào, bao giờ thì trương trình kết thúc trả là vì mấy tháng nay em bận quá nên ko có thời gian đi học, em dự định hết t5 thì mới đi được

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hi

thường bọn mình học vào thứ 7 hoặc chủ nhật.Tùy thuộc thầy rỗi buổi nào thôi.Hiện giờ có rất nhiều người đăng kí học.Có lẽ trung tâm sẽ ngừng dạy khi nào hết người thổi sáo,he he.thường chỉ học 1 tuần 1buổi vì thế cũng không tốn thời gian lắm.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Gửi các bác chiều nay offline thu o Nghia Dô.Thời tiết hơi lạnh,như vậy rất dễ bị viêm họng.Em đang phải dùng thuốc ho đây này.Vì thế buổi chiều nay ai ra dc thì ra nhé.Ko chiều nay offline thử thì ngon nhưng mai lại mất giọng thì lại lỡ hẹn với anh em!

Thân gửi lời mời,lời chào tới anh em Damsan.Đây là thông báo kiêm luôn giấy mời.Mời anh em chiều nay 2h đến công viên Nghĩa Đô thổi sáo.Hi vọng chiều nay trời nắng,đêm không mưa để buổi off thử của chúng ta thành công tốt đep!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ui cha, bên topic kia mình tưởng mấy cha Cầu Giấy các ông tụ tập gặp mặt xem củi xem gậy, cộng thêm khoảng 60% là gặp mặt động viên dụ dỗ Linh_baby_chicken đi off kì này chứ hả, kỳ này tui chỉ điểm bác này làm xế cứng cho bạn Linh lun, bác liệu làm sao xin xỏ ì xèo sao cho phụ huynh em í gật đầu cái rụp là được, hehe. Chiều nay cẩn thận mưa nha.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ChangkiFung:
Ui cha, bên topic kia mình tưởng mấy cha Cầu Giấy các ông tụ tập gặp mặt xem củi xem gậy

Mỗi bác bên đó có mấy cây củi vậy Big Smile

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cũng chưa rõ mấy bác có mấy chục cây, tui cũng mún qua đó góp 2 thanh củi quá, tiện xem có cây nào dài cướp ề làm gậy chống kiêm đả cẩu bổng pháp.

@Kmath: kỳ này nhờ bạn giữ chân thư kí cho buổi offline nha, đây là nhiệm vụ nặng nề nên mãi chẳng thấy ai nhận cả, qua bên kia cướp đc cây nào tui chia cho một nửa coi như hối lộ, kà kà. 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác dụ em vô cái bang phỏng Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
He he, các bác off chiều nay ngoài việc đàn sáo ra thì cố dụ em Linh đi off hôm chủ nhật nhé, thêm nữa là ở công viên, bảo tàng có em (chị) gái nào thì cố gắng làm quen, dụ dỗ đi luôn, he he.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
hi!chieu nay nắng đẹp.trời cũng rất đẹp mọi người đi nhe!em vưà ra công viên roài.Cực tốt!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Đúng là ẩm ương như tiết trời Hà Nội, sáng nay em đi đá bóng về ướt như chuột [:'(]
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
Các bác à,khoảng 2h-3h chiều thứ 7 hàng tuần  tại công viên Nghĩa Đô,ai có điều kiện thì ra nhé,OK ? Và em thấy địa điểm là cái chỗ nóc đồi ấy (gọi là cái nóc vì nó có mái Big Smile ) ,vì chỗ đấy nó đỡ nguy hiểm,lại ít làm phiền cũng như là bị làm phiền,chớ cái bờ hồ em thấy hãi lắm.Chỉ đơn giản là trao đổi kinh nghiệm,thổi cho nhau nghe thôi thì cần gì nhiều đâu, cần có mỗi 2000đ vào cửa ấy mà (hic) (cái khoản này đề nghị bác Tuấn Anh thương thuyết với anh bảo vệ nhé,không thì chỉ cho em cái cổng nào mà nó cho các ông các bà vào đi bộ mà không thu vé ấy,chứ cứ mỗi lần vào 1000 xe+2000 vé vào thì em ót lắm).Vậy nhé,ai ủng hộ thì giơ tay nào .

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Okie, đợt này tui đang học tiếng Anh ở gần đó, 4h mới học nên hôm nào ko bận tui sẽ ra sớm với các bác.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
aha, tui nhòm thấy cai biển 5h-8h, 16h-19h không thu vé mà, hay là thay đổi giờ đi, khôg sớm quá có ng` đi học qua sao đc, ko thì đi từ sáng sớm rùi ngồi tới 2h lun sẽ ko mất vé, keke, tập đi để thình thoảng giao lưu Thống Nhất - Nghĩa Đô chứ nhỉ.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Các bác cứ ra đúng giờ từ 5>8 h sáng hoặc 4>6h chiều thì ko mất vé.cứ nói là em vào thể dục,chiều vào khoảng 4h15 thì chắc chắn ko mất vé.để em liên lạc với Thảo xem có vào bảo tàng dân tộc học thổi miễn phí dc ko.còn trước mắt mình cứ tạp bên Nghĩa Đô nhé

!

Page 4 of 5 (61 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net