Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chao tat ca cac ban thanh vien Damsan.net

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 0 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Tuong Danh Posted: 07-14-2007 22:37

Mỗi người con Việt nói chung và các bạn có tâm hồn yêu nhạc cụ dân tộc nói riêng, cho dù chúng ta ở bất cứ nơi đâu đi nữa, hoặc kẻ miền Bắc, người miền Nam hay kẻ xa quê hương, ngưòi còn ở...tưởng chừng như khó gặp gỡ chia xẻ...nhưng hôm nay thật may mắn thay tiếng sáo đã đưa các bạn đến gần với nhau, tưởng chừng như một đại gia đình Damsan đang có những đứa con cùng nhau quay quần chia xẻ cho nhau những niềm vui, những kinh nghiệm trong cuộc sống...và trau dồi, nâng đỡ cho nhau về những làng hơi, âm điệu làm cho cuộc sống trở nên vui tươi, hạnh phúc hơn.

Damsan như một cái rốn biển hút tất cả các dòng nước vào đại dương bao la, mình cũng bị cuốn hút vào dòng chảy đó, bởi vì mình cũng có tâm hồn yêu tiếng sáo như các bạn. Hôm nay đây, mình là một thành viên mới của Damsan, tên là Tường Danh xin được chào tất cả các bạn thành viên của Damsan và mong rằng được học hỏi nơi các bạn các nhiều điều ích lợi, lý thú trong tương lai!

Các bạn ơi! Damsan là một cái gì đó thật tuyệt vời và ý nghĩa, mình không thể nào tả hết nỗi vui mừng khi phát hiện ra Damsan...

TD

suong chieu
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chào mừng bác đến với Đam san, mong bác thường xuyên trò chuyện cùng anh em, thường xuyên có tên trong list những thành viên tich cực, và bác cũng nên cho biết bác là thành viên của khu vực nào để còn tiện gặp gỡ khi offline Big Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Geeked  Welcome bạn Tuong Danh !!!

Tuong Danh:

Mỗi người con Việt nói chung và các bạn có tâm hồn yêu nhạc cụ dân tộc nói riêng, cho dù chúng ta ở bất cứ nơi đâu đi nữa, hoặc kẻ miền Bắc, người miền Nam hay kẻ xa quê hương, ngưòi còn ở...tưởng chừng như khó gặp gỡ chia xẻ...nhưng hôm nay thật may mắn thay tiếng sáo đã đưa các bạn đến gần với nhau, tưởng chừng như một đại gia đình Damsan đang có những đứa con cùng nhau quay quần chia xẻ cho nhau những niềm vui, những kinh nghiệm trong cuộc sống...và trau dồi, nâng đỡ cho nhau về những làng hơi, âm điệu làm cho cuộc sống trở nên vui tươi, hạnh phúc hơn.

Damsan như một cái rốn biển hút tất cả các dòng nước vào đại dương bao la, mình cũng bị cuốn hút vào dòng chảy đó, bởi vì mình cũng có tâm hồn yêu tiếng sáo như các bạn. Hôm nay đây, mình là một thành viên mới của Damsan, tên là Tường Danh xin được chào tất cả các bạn thành viên của Damsan và mong rằng được học hỏi nơi các bạn các nhiều điều ích lợi, lý thú trong tương lai!

Các bạn ơi! Damsan là một cái gì đó thật tuyệt vời và ý nghĩa, mình không thể nào tả hết nỗi vui mừng khi phát hiện ra Damsan...

TD

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Chao chuthoong, cac ban....co le minh o gan khu vuc cua bddn, a nhung khong biet ban bddn o dau nhi?
suong chieu
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nghe bddn nói là bác ấy đang ở cali, bác mà cũng ở đó thì bọn em pó tay, ko gặp bác được. còn nếu bác ở trong nước thì nên cho anh em biết bác ở khu vực nào để tiện thông báo khi offline, còn em ở Nha Trang, bọn em vừa offline đón bác sáo trúc trong 1,5 ngày. đó thực sự là khoảng thời gian vàng bạc, sắp tới bọn em còn được đón bác leehonso, chủ nhân của đại ma tiêu, đại chuyên gia sửa chữa các loại tiêu sáo.
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chuthoong  mình ở Seattle, WA, cách bddn khoảng gần2 giờ máy bay...khi nào có dịp về chắc chắc sẽ đến thăm các bạn

suong chieu
Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net